Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Có nhiều chuyện càng ngẫm nghĩ càng thấy thật may mắn.

May mắn vì mình đã không được điều này, mất điều kia. Đôi khi "được" cũng chưa phải là hạnh phúc.

Bằng lòng đi.

:( thèm ăn cơm với thịt bò xào giá, canh mồng tơi mướp nấu với tôm

1 tháng 4 ngày nữa thôi :x

đồng cảm sâu sắc với mấy dòng đầu bài trên của em My

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ quen viết truyện về người khác... không ngờ có người viết truyện về mình... "Mưa và anh"... Cám ơn em :)

1m8x và 1m5y ( x,y <5) :( liệu có bựa quá ko nhỉ:(
tự ti:(
u'r so perfect:(

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
trời ơi buổi hoà nhạc hay nhất mình từng attend
k vì partner sáng mai thi mà h dek có chữ nào trong đầu thì mình sẽ đi lượn đêm một lúc nữa :x HN sau mưa thật là mát :x

Rất là muốn đấm 1 số đối tượng.
Nhưng mà mình sẽ kiếm chế haiz.
Dĩ hòa vi quý..

ơ về đến nhà thấy 1729 days nên HAO pass hết date =)) vậy là đc 1729 ngày rồi :x hề hề :x
ơ mà thấy sao vàng phấp phới =)) các con giời cẩn thận anh thẻ đỏ vêu mồm nhớ >:)

feel kinda ashamed that I did admire your writing long time ago =)

hm....... no, actually I shouldn't. It used to be truly beautiful and inspiring. You've changed, that's it. now it's just so trite and predictable and I didn't even have enough patience to read through 3 paragraphs.

haha what should I have expected? pathetic guys. (PLURAL emphasized =])

Trời chiều lòng người mà :"> Hà Nội hôm nay đẹp dịu dàng mà không chói lóa :x :* sau trận mưa ban sáng, chiều nắng nhẹ, trời trong, gió mơn man, mát lịm, đi trên đường thíchhhhhhhhhhhh :x :*

Hứa hẹn một buổi tối mỏi nhừ tay :"> hị hị

Theme HAO hn cũng đẹp ý =)) hn là cái ngày ai cũng bị yêu mình say đắm í =)) cả hqa và cả tuần sau nữa ý :x uầy iêu lắm những cái hẹn :* các ty hãy chờ, Trúc bắt đầu đi trả những cái nợ cầm thư, ah, cầm cafe đâyyyyyyyyyyy :x

1. Có người viết trn cho mình thật vuiiiiiiiiii :x:x:x lại còn về Ams nữa :x:x:x you made my day, dear >:-D<

2. Hnay là lần đầu tiên trong đời biết thế nào là Mega mất điện và ngồi xem film k bật điều hòa vì chạy bằng máy phát điện 8-}

Vụ Hi Lạp chưa kết thúc mà mới chỉ bắt đầu thôi :))
Anh đã xả hàng tránh bão rồi, thằng nào ngu mai thấy bật tăng mà mua thì mắc bull-trap thôi. Ghét những thằng ngu mà cứ tưởng mình nguy hiểm :))
Mai lại chạy bộ tiếp, bây giờ chơi games, luận văn thì cứ để mai sửa, so boring :))

-------------

Btw, Happy birthday em Trúc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mệt muốn chết :((

K hiểu não mình bằng cái gì mà có cái cert của FFI h cũng để mất 8-| quan trọng như thế mà k biết vứt đi đâu
Từ hqa k làm ăn đc gì vì cái tờ giấy mỏng tang đó :~x(

Chỉnh sửa lần cuối:
Thà cứ nóng nóng còn đỡ, đằng này trời lại hiu hiu mát làm mình cả ngày buồn ngủ chả làm được việc gì ra hồn :-<
Làm cốc café cho tỉnh ngủ vậy ~o)
-----------

Ôi deadline đến đít rồi mà vẫn bình chân như vại :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên