Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Bạn bảo là : không được chat tiếng anh, lai căng =))
Không được dùng từ hem, ngôn ngữ 9x =))
tớ nhớ khi bạn chat những từ tế nhị, bạn cho cỡ chữ bé tí, lại còn chữ trắng =)) trời ơi =))

...
Đã gần 7 tháng, vì sao vết thương không thể liền :| ~X(

Tớ xin lỗi, về mọi thứ.

Chỉnh sửa lần cuối:
vl acc mình chắc pass dễ đoán quá hay sao mà có đứa vào dùng nik ntn 8-}
http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=2583184&postcount=65
h mới biết 8-}
lâu lắm rồi ko lang thang ở mấy topic trong CLB Du học 8-} tình cờ vào đọc thì thấy con nào như mình post nhảm nhí vãi :">

tình hình là nhiều người biết pass HAO quá rồi, tình hình là phải đổi pass thôi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
hội Những người hội hận vì lười học. @@

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời mát quá.

Thật dễ chịu.

Thế này mới là cuộc sống chứ... Hị hị.

cố lên bạn ơi :)
cố lên tôi ơi
chỉ còn 2 ngày nữa là mình sẽ trở lại bên bạn :D
mình xl vì quá vô tâm, khi nhận ra sự khác lạ ở bạn, mình đã có linh cảm có chuyện chẳng lành, nhưng mình chẳng hỏi thăm, mình bơ ... rồi hnay khi bạn chửi mình là con làm tội đời, là con mua dây buộc mình, mình tức lắm vì rốt cục mình chẳng làm j sai cả, mình luk đó đã bắt đầu ghét bạn ! nhưng sau khi tìm hiểu nguyên nhân, mình cảm thấy mình thật quá ích kỷ và vô tâm ...
gắng lên bạn nhé, mình sẽ cố gắng cheer bạn up mặc dù mình ko biết làm người khác vui lên ntnao` trong hoàn cảnh như thế này :D
anw, người ấy cũng ko muốn nhìn thấy bạn phải buồn bã, đau khổ như thế này đâu :) đừng ủ dột như thế nữa

đàn ông mà ngu ngốc vô dụng thì nên biến hết đi cho đỡ quẩn chân. đời này làm người mà đ' có bao giờ biết nghĩ, lúc nào cũng chỉ biết hỏi người khác bây giờ phải làm j thì sống làm cm j?
vầng, và anh ý là EC-Maths major và là junior đấy. mình chỉ là freshman thôi mà cái j cũng đến mình làm. và tsb nhà anh ý điểm hơi thấp 1 tí mà có tư cách trách móc mình à? tại cái thằng bm nào đến tận đêm sát deadline mới thèm gửi cho mình 1 cái thứ crappy nhất trên đời để mình phải viết lại toàn bộ và chả kịp gửi cho prof review?

why the hell do I have to be this f-king unlucky?

3.20AM (Korean time), on the way home
He: Take your medicine
Me (caught a cold and had a really weird voice b/c of it): Don't worry I won't die

(what I thought: damn, don't act like that, what do you really want from me, B-type?)

Chỉnh sửa lần cuối:
Này Nuga, tớ thích nhìn thấy cậu cười
cười
cười
^^

Chưa đầy 5 tiếng nữa là 12h đêm :-t
Giả sử 30' viết đc 1 trang, như thế giỏi lắm mình thêm được 10 trang nữa.
Bây h có 4 trang, như thế là đc 14 trang. 14 tức là chưa nổi 1/2 của 30.
Ngày mai mình sẽ đưa cái j cho ai đọc để sửa :eek:

Nếu thức đến sáng mai luôn, tức là thêm 8 tiếng nữa, đc 16 trang. Cộng vào vừa tròn 30 :-?
Nhưng mà thế thì mai đến office = niềm tin chăng 8-> Mai còn 1 presentation cho đoàn Đức sắp sang 8->

Ôi cái cách tôi làm luận văn tốt nghiệp =))

- Mỗi lần gạch đc 1 số trên tờ lịch thấy thật sung sướng :(
- Thấy ghen tị quá :( mình thật lười học :(

Hôm qua mất điện cả ngày, không FB, không games
Cả nhà đi ăn, xe đạp dạo mát, thật là thú vị, cuộc sống đẹp biết bao khi nhà mất điện =))

Chỉnh sửa lần cuối:
so in love with Những lá thư... page 167 168 and 169 <3
Nhớ quá
Chị Huyền Nga lâu rồi không vào HAO hay sao ý nhỉ. Chị ơi giờ em thấy chị nói đúng quá cơ :(( bây giờ em cũng học giáo trình và vở photo, cũng nhìn lứa đàn em tiếc nuối và nhớ lớp nhớ trường mà nhớ lại rằng mình cũng đã từng như thế :"(
Tâm hồn của chúng mình để lại một mảnh ở lại Ams mất rồi :(

sao có người phải ca thán lắm thế nhỉ?

life's always unfair, you know it, and cope with it please.
đời ai cũng có những câu chuyện thôi
chả ai khá khẩm gì hơn ai cả đâu...

Ôi xem Date night cười vỡ bụng, ưng anh cởi trần quá =))

hnay là kì thi học kì cuối cùng của Amsers theo đúng nghĩa...

vâng, hôm nay bị 1 em zai Korean Venezuela hại vì cái sự ngây thơ đến ngốc nghếch của nó -___________-" phải biết giữ mồm miệng, chuyện gì nên nói chuyện gì không chứ, mà nó thì tuy có kèm xin lỗi nhưng vẫn cứng đầu cho là nó hành động như thế là đúng :| hic, phải biết khéo léo chứ đằng này nó cứ toạc móng heo làm mình hôm nay đau tim giảm thọ chục năm mất :(

mình quyết tâm hè về thử lại máu xem mình bao nhiêu phần trăm A mà đâm ra thế này

Chỉnh sửa lần cuối:
2 ngày k ngủ và tự do ở ngay phía trc :x. Lại sắp đc gặp bạn Nữu Ước và cbị cắp đít về nhà rồi.
Mà tự dưng thấy lo, tại sao vẫn chưa có kq =((

Back
Bên trên