Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

nắng lên r \:d/
nai lưng ra nhồi @@
dạo này ngồi nghe stats cứ buồn ngủ là saooo :(

tự sợ kiểu viết implicative của bản thân =) sao nhiều người cứ tự vơ vào mình vậy? từ sáng đến h đi giải thích cho 5 người là 'không tao có nói mày đâu' rồi =)

quá buồn. từ nay có khi chả nên post cái j lên nữa.......

nhưng mà mình nghiện FB với HAO rồi. biết làm sao bh?

Tuyệt lắm * Mình rất thích từ này, nó có thể dc nói ra cả lúc mọi thứ thật sự rất tuyệt, và những lúc ngược lại *

Tính ra là từ sau Tết đến h, và từ h đến giữa tháng 6 sẽ chẳng có lúc nào mà mở dc mắt ra cả :)) Ừ thôi đang là học sinh thì phải đi học, còn ý kiến gì nữa nhỉ =;

According to mom,
"hả bài khó quá à ? Ừ ngày xưa đi học mẹ cũng dốt toán lắm. Không, mẹ thấy hình không gian dễ hơn hình học phẳng mà. Ừ thôi dc rồi, con chỉ cần thêm một chút tưởng tượng thôi mà, đi uống sữa đi, sẽ tăng trí thông minh đấy.

thôi bài khó quá thì kệ nó, đi uống sữa rồi đi ngủ đi, mai chép bài đứa bên cạnh. Chậc nó cũng dốt như con à, thế cái đứa bên phải thì sao? Cách nhau một cái lối đi thì thò cổ qua cái lối đi mà nhìn bài. Ừ cẩn thận không thầy bắt được đấy. Thôi ko đi du học thì ở nhà, mẹ chả thích con đi đâu hết. SAT siếc mệt người. Đăng kí rồi thì cứ thi, được bao nhiêu thì được"

:-< vẫn biết khóc lóc chả bao h giải quyết dc vấn đề nhưng mà ít nhất khóc ra cũng thấy nhẹ ng` [ và buồn ngủ _ __" ]

:-< thôi bấn thế đủ rồi, khóc thế đủ rồi, nhõng nhẽo thế đủ rồi, đi học đi =; không học toán nữa thì hãy học SAT, ko học SAT thì có thể đọc báo hoặc tìm thông tin cho Bio project dần đi là vừa, hoặc là ngồi đọc và tóm tắt lại mấy cái truyện ngắn làm vốn viết SAT, nói chung là làm một cái gì đó có ích đi =;

Chủ nhật này em sẽ đi xem Alice, nếu anh vẫn bận và ko đi cùng em dc thì cũng không sao đâu :)

I Know I Shouldn't Feel This Way, But I Do. Why do I ?

Mình fải tỉnh táo, sáng suốt, thanh tịnh và mạnh mẽ . Mình không được thế này :> Không đựơc để đầu óc trong tình trạng trên :>

Thế tại sao biết thế rồi mà tim mình vẫn nhói đau ...

thật là buồn là đến h này mà vẫn có người làm cho mình khó chịu =)
la liếm nó cũng có giới hạn thôi =) tự biết mình là ai đi =) thùng rỗng thì thường kêu to mà :-j
đã làm đc cái j bao h chưa mà sao tự tin vậy hả? =)

Some days I just wanna up and call it quits,
I feel like I'm surrounded by a wall of bricks,
Everytime I go to get up I just fall in piss,
My life's like one great big ball of shit,
If I could just put it all in all I spit,
Instead I always try to swallow it,
Instead of staring at this wall and shit.

“Đây cũng chính là
năm cuối cùng của thương hiệu
“Hà Nội – Amsterdam” khiến cho
NHAT 2010 thu hút được sự
quan tâm đặc biệt của Amsers,
cựu Amsers, và của cả giới học
sinh, sinh viên cả nước.”

Vâng :)) Epic quá :))

Back
Bên trên