Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

uầy 1 tuần rồi đấy :-ss nghĩ cũng k lâu lắm nhỉ :-@
cứ bảo nothing lasts forever chứ nhiều khi chả mong vậy quá :p

Nhiều việc quá:(. Cảm thấy 24h là quá không đủ, có cho thêm 6h nữa cho tròn chục cũng không đủ. Đã cố gắng ngủ ít đi rồi mà:-<

Đêm nay lại còn không ngủ :|. Không hiểu 7h sáng mai present kiểu gì:|

Become lazier and lazier :(
Dont wanna do anything except staying at home and focusing on my own stuff
Dont wanna talk or hang out
Help me plz :((

Em ơi, làm việc của mình thì tốt thôi, sao em không vui?
Anh có thể giúp gì không? @};-

Mới đầu năm mà sao cái gì cũng gặp vấn đề thế này??? Gia đình, học hành, sức khỏe, cái gì cũng khiến mình mệt mỏi, khiến mình đau đầu...
Chả hiểu mình chịu được đến bao giờ??? Đến giới hạn nào thì sẽ phát điên nhỉ??
Nhiều lúc chỉ muốn bỏ cuộc nhưng mình cứ tự thuyết phục bản thân rằng đó không phải là giải pháp.
Thuyết phục được đến lúc nào đây???

Em thân mến,

Càng hiểu biết về bản thân, ta càng có thể tự tin vào chính mình. Thiếu lòng tin thì thuyết phục bản thân bao nhiêu cũng vô ích.

Em có cần vài lời góp ý để gỡ những rắc rối trong lòng không? @};-

vâng em sợ cái đam mê PKL " nẹt pô chạy trong phố cho gái nó nể " của các anh rồi =))
biết chạy xe côn tay không ?
biết đi pkl vui thú nhất là chạy speed cao, leo đèo đổ dốc vào cua không ?

hay là đi pkl là đi 30km/h trong phố :))
để đc :
pô kêu to thế
oai thế
ai cũng phải nhìn theo thế

lũ rẻ tiềnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

muốn đâm đầu vào tường quá:-<
bấn thần đắn đo đi đi lại lại bỏ ra 69k vnđ để mua cái gọi là THỊT BÒ KHÔ>"< đc 5 miếng bằng ngón tay cái và ăn y như THỊT HUN KHÓI:-<
Chết cái tội tham ăn và lười làm:-<

Lười làm và tham ăn ko bao h là tốt:(( Nếu với số tiền đó ra China town mua thịt bò về làm có thể ăn trong 1 tuần:-<

Phải biết chăm chỉ và suy tính nhiều hơn:-< Đã hiểu tại sao các cụ cho con đi du học chỉ lo nó ko kiềm chế đc trước cái ăn:(( Lần nào cũng chỉ dặn, ăn uống nhớ suy xét=((

Vừa phấn khích vừa cảm động ghê gớm. Cảm ơn nhiều nhé!

I hate my writing class. Cầu cho lão professor mai bị oto đâm chết để mình được đổi sang lớp khác. f >"<

Cái mình sợ nhất ở đàn bà con gái ko phải là cái tính hay ghen. Phụ nữ có yêu thì mới ghen nên còn chấp nhận được, nhưng mà các cô có bệnh tưởng bở thì mình lậy hồn tránh xa =__= =___+

Chỉnh sửa lần cuối:
Dream on, jerk =)

have been enjoying myself so much today. you get what you give, so just being nice is enough warranty for living a good life.
and I do look down on those who keep moaning about how life is unfair. Well, life is always fair (not perfectly, but to an acceptable extent). Don't complain like a loser because you haven't tried hard enough. And you just make a fuss everytime you run into troubles - don't you remember the time when your life is perfect and others have to suffer? At least learn how to be grateful, dear.

Back
Bên trên