Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hết bệnh này là đến bệnh khác
có suy nghĩ tiêu cực là muốn biến mất khỏi thế giới này...

Chỉnh sửa lần cuối:
^ same here>"<

đã tự bảo là đi ngủ sớm>"< là ko nghịch ngợm>"< là sẽ điều độ bắt đầu từ tuần mới>"<
làm thế nào để có lối sống lành mạnh đây>"<:(((((((((

Bỏ gần 2h đồng hồ để search các thể loại vé, giá vé và đủ mọi ngày giờ khác nhau để về VN~~~ mìh bắt đầu có cảm giác nhớ rồi sao:-<

Sao VNPT k thoáng như FPT :( mình vẫn chẳng vào đc fb như bình thượng cả T__T

Làm sao lại có thể tỏ tình như vậy nhỉ? Thật là...

càng ngày mình càng khó tha thứ T__T cái lòng vị tha có vẻ như ngày càng xa xỉ T__T tại mình nghĩ chả việc gì phải thế ... ko thì đã sao ...? thế nên mới có chuyện lâu lắm rồi trái tim chưa được hàn gắn, trái tim chẳng còn nguyên ven. Cuộc sống bận biu... và mình để cơ hội trôi đi, không mảy may một chút gì cố gắng ... thế đấy :-< mình sẽ thay đổi, nhưng phải từ từ :-< giang sơn dễ đổi bán tính khó rời ... sao mà mình ngay và luôn như order KFC đươc... haizzzzzzz

bị bấn Vọng cổ teen
người yêu ơi anh muốn cùng em thề câu chung thủy ko thay đổi lòng mình bên nhau đi đến cuối con đường ố ô ố ồ ...

Sometimes I crack. But I never break.

và mình vẫn thế, vẫn chỉ là một cô bé tóc xù áo đỏ mà thôi :") cười xinh nào :")

=))

Au uây, người ngợm ê ẩm, hôm qua đá 120% sức :))
Khó khăn như nào cũng không thể làm anh chùn bước :>

Ngủ trong lớp chán thì lên HAO chơi :))

Toán học thật rắc rối >"<

"Học theo năng lực, ngủ theo nhu cầu".

phải chi nhà trường cũng quán triệt tư tưởng của Marx có phải tốt ko 8-|.

Trúc thân mến, thay đổi được hay không là do nguyện vọng thật sự của mình. Cái khó thay đổi là sự cố chấp đối với chính mình, biết có những cái không tốt mà không chịu buông ra. Dành thêm nhiều thời gian cho mình đi em nhé! @};-

- dtt -

ôi dạo này có trò ng` khác nói thì k baoh` để ý nghe :-j

Back
Bên trên