Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Những thứ khó khăn tưởng vượt qua rồi, thỉnh thoảng nó lượn lờ về qua não là lại nghĩ ngợi.
:-<
Kệ, k quan tâm nữa :)|.

Chỉnh sửa lần cuối:
"Perhaps you'll ask me: "Are you sure your story is the true one?" Why does it matter what the reality outside of me might be, if it helps me to live, to feel that I am and what I am?"

-"Windows", by Charles Baudelaire (translated by J.B.)_

Chỉnh sửa lần cuối:
chưa bao h mềnh lại vận dụng nhiều não như vậy để tự sướng T.T
bệnh nặng quá T.T
help mê

Hôm qua thác loạn vl, sáng lượn café, chiều karaoke, đêm thì thức uống rượu,đánh binh và xem đá bóng. Vui thì vui thật nhưng hậu quả là sáng nay tỉnh dậy, tự nhiên thấy buồn vl :))
Ngày Tết không có bố, không có mẹ, không có thằng em, buồn quá, sao tự dưng mọi người lại đi chơi hết để con phải ở nhà với bà :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay lại tiếp tục chuỗi ngày ăn chơi đập phá
tối thì đi ăn bánh xèo, bò nướng, nem lụi ở Thái Hà
ái chà
bánh xèo 40k/cái x2
bò nướng 50k/5 miếng (thì fải) x2
nem lụi 50k/đĩa x2 có mấy cái thì chả kịp đếm vì ngoảnh đi ngoảnh lại chưa đầy 1p đã hết sạch rồi 8-} fải sag bàn khác xin ăn ké 1 nem 8-}
ôi 280k :-<

ôi bánh xèo ngày Tết :(

Chỉnh sửa lần cuối:
cười lên nào =) bây h mà không cười được nữa thì chả có sức mà làm được cái j nữa đâu =)

mình cũng không muốn mặt mình buồn rười rượi vì một đứa như cậu =) nó rất là không đáng =)

với cả mình cười rất xinh nên là mình sẽ cứ cười thôi =)

đừng khóc nào [-x nước mắt k có lợi cho skhoẻ đâu [-x
hê hê, chả việc j fải khóc vì n~ chuyện như thế =)) chả là cái quái j :-j
tôi vẫn sống tốt :>

Nhảy vào chém gió phát, sau khi đọc bài 2 bạn ở trên mình kết luận là 2 bạn cần 1 người đàn ông đàn ông để nương tựa.
Bulf <--- đàn ông :">

Tết nhất chả làm ăn được gì cả, quay sang chiến đấu trên mặt trận văn nghệ vậy :>

"Its hard for you to share your feelings with other people. Keeping your feelings wrapped up inside may bring some negative consequence when you can't hold it in any longer. You may burst out at the wrong person."
:)

happy :x suốt từ hôm mất máy ảnh và ví đến hn mới biết thế nào là vui =))

cybershot :-h mong e vào tay người lành như c =))
bally trắng xinh iêu của c :( mới có e trong tay được vài ngày :(( mong e ko nằm ở sọt rác :(( thương và nhớ e nhiều :*

khi tôi tưởng là tôi mất ví thì tôi mới hiểu là 200 usd + cmt + thẻ sv + thẻ ngân hàng + giấy tờ xe so với mấy thứ khác trong đấy chẳng đáng éo j

ồ =)) anh lố bịch lắm anh biết k hả =))
tôi coi thường anh =)) thật là hèn nhát =))

đã hơn 1 tuần ko cầm bút, đọc sách 8->
tối nay sẽ fải làm nh~ việc đó :( nhất định tối nay fải làm
tôi ơi cố lên =(

một ngày mà tất cả mọi người, tất cả mọi thứ quay lưng lại với mình :))
cú đau nhất là cú của em đấy em ạ :))
mình không sợ những người thông minh, mình sợ những người ngây thơ, ngốc nghếch, vô tâm, vì không thể nào mà giận được >"<

Back
Bên trên