Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hôm nay cười dù biết phần trăm học sinh tiên tiến ngày càng lên cao...:)) chả hiểu nữa... rõ ràng là các ấy nói thế đúng đấy... nhưng chỉ cần nhìn thấy bố mẹ tớ là tớ lại thấy sợ lắm rồi... các ấy nói thì dễ chứ có ở trong hoàn cảnh tớ đâu... biết là kêu ca chẳng tốt... biết là đòi hỏi chẳng tốt... nhưng lắm lúc đâu phải cứ muốn là đc... tớ đúng là "chất bẩn của xã hội"...:)) chả phải vì tớ thiếu lạc quan mà vì tớ ngu quá thôi...

tớ cũng chả hiểu ấy như thế nào... hôm nay lúc bắt gặp điều ấy... tớ cứ nghĩ nó dành cho tớ và trên đường đi học về tớ lại chả thấy thế nữa... điều đó ko dành cho tớ... cũng ko biết có nên buồn ko... cái vòng lặp ngu ngốc cứ xoay tròn khiến tớ chẳng thể nhảy ra đc... ôm vào lòng... nhưng ko còn cảm nhận như ngày đầu... tớ đã định tối nay sẽ chat với ấy... thế mà việc ngập đến đầu nên lại chả đc gì...:) ôi... tớ ngờ sao đc cái hậu quả tớ gây ra lại nhiều tới mức này... ngờ sao đc nó khó cứu chữa đến thế... nhưng đứng nhìn sự thất bại thì bản thân tớ vẫn ko đủ dũng cảm để chấp nhận... dù luôn mồm tớ nói rằng "it wi2l be okie..." :)

cố lên nào cô bé của tôi ơi...:)

and i wi2l be strong...even if it a2l goez wrong...

Sắp xa lớp rồi. Hôm nay đứng cùng MH ở hành lang, nhìn xuống sân bóng rổ. Sẽ chẳng còn bao lâu nữa mình sẽ ko được đứng ở vị trí này, ngắm nhìn sân trường như thế nữa. Thật buồn :(

Hihi nhận được nhiều câu có ý nghĩa dù có thể chỉ mình nghĩ thế , ko sao cả , với mình là đủ rùi :x

Đọc cái đoạn xe Carmy, mới đầu ko hiểu lắm, sau đó nhìn lại cái chỗ biển số xe, tự nhiên nhớ ra. Tự nhiên thấy... A, nếu như là trước đây, thì người ta sẽ online, và kể với mình, lúc sáng anh đi học thấy 1 cái xe có biển 5888 đấy:x . Bây giờ thì chỉ đọc đc trên Blog thôi|-) Chuẩn bị đi học tiêgns anh nào. Càng lúc càng tin rằng, lựa chọn của mình là đúng, cho giai đoạn này0:)

Hic!
Hôm nay đen đủi hơn ngày hôm qua!
Chán thật!

8-} Mình là cái thể loại gì thế này :(
:((
Ko muốn thế này :( Ngày cuối cùng còn phải làm người ta vương vấn chuyện ko vui :(

Lá rời cây là vì gió cuốn đi.....hay là vì cây không giữ lá lại?
...

Chẹp.
Sao đời tôi lắm cái phải lo thế nhỉ :((
Giấy với chả tờ X( Đi lại mất công vật X(
Chưa đi làm được ngày nào mà đã tốn cả đống tiền rồi :(( Tiền đồng phục, tiền mua giầy, tiền... đi chơi trong khi chưa đi làm :|
Mà chả biết giấy tờ có xong được không đây :(
Có khi phải hoãn ngày về lại mất :(

người ta vẫn còn sống hạnh phúc dc với nhau là bởi họ ko nói ra cái điều mà cả hai cùng hiều rõ :)

ngồi cười... ngồi ngắm... nhìn ra xa...:)) chẳng hiểu nó là cái gì... thấy lạ lắm... ko hiểu nên ra sao đây... chẳng lẽ cái vòng đấy nó giống nhau đến thế ah.../:) ở đời thì thứ gì lặp lại cũng chỉ nên một lần thôi chứ...:( nào nào....

----------

ôi chết lặng...:| cười nhưng mà chả muốn cười..:)) thấy mình mặt dày thì phải...8-} khủng khiếp thế cơ ah.../:)

Sắp phải đi rồi, sắp phải chia tay với rất n` ng` và trong đó có xyz.
Mấy vụ thi thố học bổng và mấy cái giấy gọi nhập học làm ơn biết mất hộ đi, để tui đc ở nhà với xyz.

Đùa, mình ko còn gì để nói, thất vọng quá...
Sợ quá :(
Tại sao lại làm thế với mình :( Mình ko thik thế :( Mình sợ nhất là thế
:-? Ko muốn đâu, nhưng hình như lịch sử đang lập lại :(

Òa khóc... :((

uh...tao thương mày...tao không biết nói gì cả... có điều, nếu như mày cần 1 cái gì đó tương tự như sự chia sẻ thì tao có thể làm được, còn nếu mày đã đủ chia sẻ rồi thì không sao! Mày ơi, cố lên đi, làm sao mọi thứ tồi tệ cứ đến với tao, với mày, với những ng` mà tao iu quý như thế? Mày ơi, rồi sẽ tốt đpej cả thôi!

Hôm nay mình ko được đến trường, ko đượ đến "xó xỉnh" 9E vui nhộn. Nhớ mọi người quá :((

Nhớ những ngày tháng 5 quá :D

Nhớ 7 tháng trước :D ngày cuối cùng đi chơi với mọi người :D 1 trân karaoke tơi bời . Từ đó cuộc đời mình thay đổi :) không biết là nên vui hay nên buồn nữa .. :D
Thi xong roài chỉ muốn về vn ngay thoai :))

MÌnh muốn hi vọng lắm 8-|
Ảnh đẹp thế:| Nhìn lại thấy:-s
b-(
Mình bị điên rồi:-B

Mệt lắm ý :( Chán lắm ý :(

Trời ơi là trời :((
Sao tôi ức chế thế nì X(
Ước có gì làm mình đỡ sì-trét đi :((
Cả tuần đã phải ở nhà òi. Ko đc đi học trong khi bọn lớp mình nó ăn chơi sa đọa X( Chỉ tại cái tay chít tịt tự nhin bị b-( làm giề :(( Khốn nạn thân tôi:((
Trc khi nghỉ mượn đĩa thg khỉ rồi thì nó đưa nhầm đĩa 8-} Hại mình ko đc chơi
với bọn ở lớp :(( Giờ lại đến thằng lợn hứa mang đến nhà cho mình từ đầu tuần :(( Vậy mà hôm nay là thứ mấy òi chả thấy mặt đâu X( Mình gọi ku kậu thì kêu đợi tao mặc quần đã ròi tao đến ngay ;) Vậy mà mãi chả thấy đâu X(
Ko hiểu là nó ko thấy quần hay đi giữa đường bị mất quần nữa X( Bao giờ gặp đc nó mình thề phải b-( b-( cho nó chít lun X( Mãi mới đc 1chú bé tốt bụng mang tới hộ thì nó chợt phát hiện ra hộp đĩa của nó đã bị rút ruột từ bao giờ 8-} Đành nhờ thg bạn gần nhà đi chơi về mua hộ :> thì lúc nãy nó về rồi kêu "trời lạnh quá :-s tao lại mặc quần đùi may ô nên quên mất 8-}" Thế là tối nay lại ko đc chơi òi :(( Ức chế chết mất thoai :((
Lại còn cại vụ warn khỉ tầu kia nữa chứ X( Đã bị thg Trần cho phát 20% òi ko dám spam nhiều nữa :(( Vậy mà tự nhin con LT nó lại đem vận xui đến cho mình :(( Ko dưng giảm warn 10% cho tôi làm giề X( để bây giờ warn thêm 20%nữa :((
Ức chế quá trời ơi :(( :((
Có bác nào cho em đấm vài cái để sả sì-trít với :((

Back
Bên trên