Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

oi oi , lười học quá , 1 tuần nữa là thi rồi....

feel better now... can't image that I did it yesterday ... it hurts me much more than it shows... dont ever wanna get this prob again... I cant stand looking at ur sad eyes... dont wanna make u feel bad...

Chợt nhận ra cái cảm giác hurt thế nào khi nhìn ng mình yêu buồn ....

Nắng lại lên rồi... nice day nice feeling ... :x

thik cái cảm giác ấy B ah... Mày sẽ mãi mãi ở bên tao nhé, đc ko?

Ko mang tiền vẫn nhảy vào net..cuối cùng tìm được nhiều niềm vui :x

nhạt nhòa , chả có cái quái gì cả , thi bio như hâm :(( không khó nhưng mà làm chán quá :( thoai mai thi adv math thì thoải mái roài :)) trên đường vào Nhật kí toàn thấy bài chị Thảo :)) chị này câu nhiều như em ngày xưa :D

hix, mọi thứ đối với mình đều ko rõ ràng, từ trc' đến nay, mơ hồ quá, ko cố níu kéo gì hết đâu, chỉ là, tất cả mọi thứ với mình đều làm sao ý,... chỉ có mình mới cảm thấy điều đấy... dù gì thì bây h cũng có tình cảm với đứa khác, nhưng mà vẫn chán quá, 6 tháng đấy coi như là phí phạm, là khoảng thời gian vô ích nhất trong cuộc đời mình....
nobita89vn (5/9/2006 3:56:01 PM): anh chi muon la` ke ca khi minh` ko phai la couple nua
nobita89vn (5/9/2006 3:56:06 PM): nhung ma` it nhat cung la ban dc
nobita89vn (5/9/2006 3:56:11 PM): tai sao lai cu phai nt
em dek muốn có đứa bạn như thế :| :|
chỉ còn 1 tháng nữa thôi, sắp thi rồi
cố lên Mai
cố lên T.
em quý anh lắm :) em biết là sẽ chẳng đi đến đâu cả đâu nhưng dù sao em cũng cảm ơn anh rất nhiều vì tất cả những gì anh mang đến cho cuộc đời em. Anh lúc nào cũng vui vẻ, và anh cũng rất tốt bụng, hiền lành và tử tế :), em sẽ mãi mãi yêu quý anh :)

Chỉnh sửa lần cuối:

:|
Mình mất cảm xúc thật rồi:(

Ngày gì thế không biết8-|
Lâu lắm rồi không biết yên bình là gì 8-}

Đời nhạt wa' :)|

Re: Những lá thư...

Thôi nhớ
Numb rồi
Bây giờ chẳng tin j nữa đâu
Chẳng nghe j nữa đâu
Chẳng nghĩ j nữa đâu
Vô nghĩa rồi
Có nói j thì cũng chẳng tin nữa đâu
Mà có bao h biết nói cái j đâu, có bao h biết chạy theo đâu?
Không tin nữa đâu, hết rồi, chẳng tin j nữa cả, chẳng có cái j là đặc biệt cả, chờ mong mãi, nhưng mà chẳng được đáp lại j cả, ích kỷ, ừ đúng đấy, có lẽ thế nên bây h chẳng muốn tin j nữa cả... hết rồi
Viết thư, rồi xé... Định đưa nhưng mà thôi... Đúng là không nên đưa... Đưa làm j, đưa rồi re lại dc một đống linh tinh chẳng ra j... cái j mà nhớ, nhớ ai cơ, thật j mà thật, ừ thì biết là quý nhưng mà quý thế quý bao người, không tin đâu, không tin được nữa rồi, mất hết tin tưởng rồi, mệt mỏi lắm rồi, cứ chạy theo mãi mà chỉ buồn thêm thôi...
Mong được đáp lại, mong được một lần thôi có ai chạy theo, thôi chẳng mong nữa, mong làm j, ước làm j, có thành thật bao giờ đâu, cứ chạy theo mãi để thành phiền phức, cứ mong chờ mãi để rồi chỉ có mỗi mình mong chờ, không tin nữa đâu, không theo nữa đâu, mệt lắm, buồn lắm, rồi lại tổn thương, rồi chẳng muốn tin ai nữa...
Quý thì quý chứ cần j phải chờ quý lại? không làm thế dc, không dc đáp lại buồn lắm... Thôi chẳng làm cái đuôi cứ đi theo nhõng nhẽo nữa... Chẳng theo nữa, không đi theo nữa đâu... ừ thì bám theo cũng thấy vui, vì chỉ cần được ở bên là vui, nhưng mà cứ bám theo mãi sao? cứ chạy theo mãi sao? cứ làm đuôi mãi làm j? ừ, cũng thích có đuôi, nhưng mà làm đuôi rồi thì làm sao có đuôi dc, bám mãi rồi mong dc bám thì chỉ là mơ...
Thế nhớ ờ thì đi cứ đi cùng , thì cũng chẳng có j khác đâu nhưng mà trong lòng khác rồi, khác trước rồi, chẳng tin nữa, chẳng mong sẽ có ngày dc đáp lại, numb rồi, vẫn k thể chịu dc khi quay lưng đi, nhưng chẳng lẽ cứ mãi là người bám theo, mãi là ng k thể quay lưng đi được? mãi là ng nhìn theo ng kia quay lưng đi...
Biết là k phải ng được quý nhất
Biết là chẳng có ngày dc đáp lại
Biết là chỉ coi như bạn bt, chẳng qua vì bám nhiều quá nên mới hơn một chút thôi
So với hồi đầu năm thì chẳng khác j ngoài việc đi với nhau nhiều hơn
Mệt lắm
Mất hết lòng tin rồi
Không muốn tin j nữa, không muốn mong chờ tưởng tượng j nữa
Từ nay chẳng viết thư nữa đâu
Từ nay chẳng chạy theo nữa đâu
Từ nay không mong chờ nữa đâu
Mấy hôm nay buồn rồi
Chẳng vui lên được nữa đâu...

Shock !!
:-? Làm sai bài đấy là thế nào noob we' :( :(
Phấn đấu và phấn đấu mà lại làm sai cái bài mình nghĩ ko bao h sai được :(
Nhục nhã :)
Đêm nay ko nghỉ nữa :D

Hôm nay đc tặng hoa sướng tợn...:D tớ là tớ chả thix thực vật đâu... ấy biết đấy... nhưng mà mỗi lần đc một ai đó tặng hoa tớ lại rất vui...^^ vui lắm ý... chả hiểu nữa... hôm sinh nhật tớ... cô tớ có tặng tớ một bó hoa đẹp ơi là đẹp...:x :> tặng hoa có cảm giác như mọi người đã bắt đầu hiểu rằng tớ cũng có suy nghĩ...:)) còn hôm nay, khi nhận 3 bông hoa đồng tiền ấy tặng...;;) tớ sướng rơn... sướng tỉnh cả người...:)) sướng lắm ý... giờ nhìn 3 bông hoa ấy vẫn sướng như chưa bao h đc sướng...:)) mỗi tội màu đỏ xấu chít...:p :))

kute ơi là kute... kute ko chịu đc...:x uỳnh một cái... ấy bảo mọi người chờ rồi lon ton chạy đi... uỳnh một cái... ấy giơ tay xuất hiện với 3 bông hoa trước mặt tớ...:)) ngỡ ngàng mà chả hiểu gì... tưởng ấy đi phân phát hoa cho mọi người...:)) =)) đến là buồn cười...

Nhưng đúng là kể ra lạ thật... tớ chả thix hoa mấy... nhìn hoa thấy nó đẹp... uh thì cũng ngắm... hết... thể mà mỗi lần nhận đc hoa tớ lại sướng thế chứ...:)) cảm giác như mình đã bắt đầu có suy nghĩ và tình cảm rùi ý...:x vui khôn tả xiết...:D tớ là tớ ko cắm hoa ấy vào nước đâu... thứ nhất vì phòng tớ chả có cái lọ nào vừa bé vừa đẹp.../:) thứ hai là tớ lười thay nước... :)) :"> thứ ba là nhận đc hoa, tớ luôn tính để khô cô bạn ạ...:p thế nên hoa ấy mà héo cũng phải chịu thôi...:)) cấm kêu ca nhiều... hí hí...;;) iu lắm cơ...:* :* :x

----------

xì-top... h thì tin rồi...:)) tin là chả có quái gì...:D vẫn cười even if it a2l goez wrong... mà thực chất cũng chẳng phải a2l... thậm chí chả wrong... chỉ thấy mình ngu ngu...8-} đấy... lại thế rồi.../:) ( chả liên quan đến ấy đâu Linh ạ...:)))

Tất cả ko dễ dàng như mình tưởng. Đau đầu quá. Chắc là tại thời tiết, tại mất ngủ, mà có lẽ cũng do nghĩ ngợi nhiều nữa. Hai hôm nay, chỉ có mỗi lúc trưa là mình ăn đc gần 2 bát. Cứ ăn đc khoảng 1 bát, là tự nhiên thấy ko nuốt đc nữa8-| , mệt quá, cứ có cái gì chặn giữa cổ. Nhưng mà rồi sẽ ổn thôi, chỉ mới 2 ngày thôi mà, 1 tuần sau, chắc là sẽ ko sao. What passed let it pass:) |-) . Nói như pika, nghĩ ở đây, là tự nó xuất hiện thôi. Không sao mà, đừng băn khoăn nữa, đừng nghĩ ngợi nữa, cũng có thay đổi đc gì đâu. Một khi lý trí đã quyết tâm, thì tình cảm chẳng thể chiến thắng nổi, nhất là khi tình cảm ko đủ mạnh0:) . Ừ, nghe lời trâm vậy, "không nghĩ về chuyện này nữa"|-) . Ngày mai trong veo|-)
Mình cũng ko biết mình đang mong cái gì nữa. Lúc nãy Trâm hỏi, mình có tin vào điều ước sao băng không? Trâm tin, vì lúc nó vừa thi Phan xong thì nó nhìn thấy sao băng :p, và :x . Mình không biết nữa, nhưng lúc này đây, mình cũng mong được thấy sao băng. Nếu thấy sao băng, mình sẽ ước gì nhỉ? Có lẽ, mình sẽ ước mình được gặp anh. Nếu gặp anh, có lẽ, mình sẽ lại thay đổi. Gặp anh, và ôm anh thật chặt. Nhưng mình có thể gặp anh đc ko? Ko thể. Vậy thì mình có thay đổi ko? Ko! Thôi, dù sao cũng đã quyết định rồi. Và cả mình và anh bây giờ đều đã ổn rồi. Xa quá. 300km và 2 tháng. Gần, nhưng mà vẫn xa. Mình ko thể chờ đc|-)

----------

Bây giờ mới phát hiện ra là viết nhật kí cũng đc cộng điểm đấy anh Việt à;;) . Thế thì phải siêng viết mới đc;;) . Không biết có phải anh Việt cộng điểm cho em không :p. Em vẫn luôn cố gắng đây, và sẽ luôn be myself:)>- . Cảm ơn anh nhiều:x

Shocked... mixture
Tired...
Cả thèm chóng chán
Qua nhanh thôi mà
Remember that now I am free as a bird.
True to urself, true to ur instinct.

Hnay thật là mệt mỏi/:)
Chẳng hiểu tại sao lại mệt và chán đến thế:(( Rõ ràng điểm của mình đến nay chả có gì phải chê trách trừ điểm Sinh và Văn:)) nhưng mà mình cũng ko phải vì thế mà thất vọng hay chán thế này:((. Chỉ đơn giản tự nhiên thấy mệt mỏi chả muốn động chạm đến cái gì. Bọn bạn nó khoe đi chơi cả lũ vui bỏ xừ ra:-s thế mà mình cũng chả thấy tiếc:(. Bình thường như thế là nhảy dựng lên tiếc đứt ruột rồi:((. Mai lại hẹn nhau đi chơi:-s. Cũng từ chối/:). Phần vì hẹn con Thu phần cũng chả có tí hứng thú nào:(. Thấy cái gì cũng nhạt:((. Hôm qua bị lục cặp:((. Mất chìa khóa xe:(:)(( mất cả cái móc chìa khóa thằng Đức Sơn tặng:((. Vẫn cứ nghĩ có đứa nào đấy trêu nhưng rồi ko phải:(. Mất thật rồi:). Mất cả con búp bê gỗ nó tặng nữa:((. Thà chết đi cho xong:(. Thấy chán bản thân thế,chả bao h làm được một cái gì đó ra hồn cả/:). Thế mà hôm trước còn giảng cho thằng Tùng một bài về lối sống đẹp,sống phải biết trân trọng những gì người khác cho mình:((. Thế mà chính bản thân mình cũng có làm được đâu:). Ai cho cái gì dù đã cố giữ,cố trân trọng rồi mà vẫn mất đấy thôi:((. Còn ra cái gì ko?:-s. Thằng Tùng nó nói mình bị loạn cảm xúc:(. Luk nào cũng để cho chuyện tình cảm lấn át và chẳng bao h rõ ràng cái gì cả:(. Có khi đúng thế thật,cái gì mình cũng quy vào suy nghĩ của mình,nhìn từ góc độ của mình và đánh giá:(. Lúc nào cũng nhìn mọi thứ theo con mắt màu xanh-1 điều vô cùng viển vông và ngớ ngẩn. Luôn muốn mọi người đối xử với nhau theo cái gọi là tình bạn cao cả:-s. Silly:|. Thằng Tùng nó cho mình 1 bài test để KT khả năng kiềm chế tình cảm của mình:|. Nó giả vờ thay đổi và thế là mình làm loạn lên:(. Tìm mọi cách để đưa nó về như ban đầu:(. Nực cười:). Ngớ ngẩn vô cùng,đã nghĩ là bị lừa rồi mà sao vẫn tin sái cổ như thế:(. Vẫn giải quyết mọi chuyện theo cái suy nghĩ chủ quan của bản thân như thế?:-/,vẫn luôn giữ cái kiểu trẻ con thiếu chín chắn như thế?:(. Chả hiểu nổi nữa:(. Rồi cuối cùng nó kết luận rằng mình chẳng bao h tin tưởng ai đó cả:) nhưng lại quá cả tin vào những lời nói bâng quơ. Vô nghĩa thật8-} thiếu lòng tin rồi mà lại còn cả tin:|. Bạn bè thì phải tin tưởng nhau chứ,nó vẫn là nó,chả có gì thay đổi cả và đáng lẽ mình nên sớm nhận ra điều ấy:|. Cuối cũng thì lại biện minh là do ít gặp nó nên biết được nó thế nào:-s. Chán:((. Loạn cảm xúc,thik thể hiện bản thân,trở thành tâm điểm,thik cười đùa:)). Hay thật đấy, mình đã chả còn là mình nữa rồi:((. Hay suy nghĩ hơn,hay khóc hơn. Tại sao Hương chả bao h khóc được còn mình thì cứ hơi 1 tí là khóc nhỉ? Sợ cái cảm giác là người yếu đuối lắm:((. Thế nhưng chả kìm lại được:((. Bắt đầu thấy mình ngớ ngẩn và đần rồi:(. Thằng Tùng nói đúng,mình cần phải lớn lên,nhìn lại bản thân và bỏ cái sự trẻ con hời hợt đi:((. Mệt quá rồi:((. Có thể viết ra rồi tẹo nữa lại xóa hết mất:((. Giá có ai đó nói cho mình biết thực sự mình thế nào?:(

Đinh Lan Hương đã viết:
Shocked... mixture
Tired...
Cả thèm chóng chán
Qua nhanh thôi mà
Remember that now I am free as a bird.
True to urself, true to ur instinct.

Chị ơi, tâm tự lưu thủy đi nào :D

Chán thế, muốn làm 1 cái gì đó, lớn lao hơn mình nghĩ, mình suy tưởng....muốn lắm...

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
hix, mọi thứ đối với mình đều ko rõ ràng, từ trc' đến nay, mơ hồ quá, ko cố níu kéo gì hết đâu, chỉ là, tất cả mọi thứ với mình đều làm sao ý,... chỉ có mình mới cảm thấy điều đấy... dù gì thì bây h cũng có tình cảm với đứa khác, nhưng mà vẫn chán quá, 6 tháng đấy coi như là phí phạm, là khoảng thời gian vô ích nhất trong cuộc đời mình....
nobita89vn (5/9/2006 3:56:01 PM): anh chi muon la` ke ca khi minh` ko phai la couple nua
nobita89vn (5/9/2006 3:56:06 PM): nhung ma` it nhat cung la ban dc
nobita89vn (5/9/2006 3:56:11 PM): tai sao lai cu phai nt
em dek muốn có đứa bạn như thế :| :|
chỉ còn 1 tháng nữa thôi, sắp thi rồi
cố lên Mai
cố lên T.
em quý anh lắm :) em biết là sẽ chẳng đi đến đâu cả đâu nhưng dù sao em cũng cảm ơn anh rất nhiều vì tất cả những gì anh mang đến cho cuộc đời em. Anh lúc nào cũng vui vẻ, và anh cũng rất tốt bụng, hiền lành và tử tế :), em sẽ mãi mãi yêu quý anh :)
ANh nào mà được bé "chân chọng" thế :D
Xong roài , niềm tin tan biến , sao mà cái adv math nó chán thế không biết :( 2h trôi qua vèo vèo , giời ơi , kiểu này thì chả khá hơn hk 1 là mấy :((
Thôi đằng nào cũng xong roài , cười lên thoai , đi kiếm paul frank nào :* :D

Một ngày tồi tệ! :((

Một ngày có thể nói chẳng có gì thú vị ở lớp, nhưng có lẽ bản thân tôi đã nghiệm ra được nhiều điều từ 3 người mà tôi luôn yêu thương và tôn trọng

Những ngày cuối cùng hiếm hoi và vui vẻ :((
Sẽ nhớ ... lắm đây :D nhưng thôi, cứ từ từ :x

Thấy nhớ... và thấy hơi nhói 1 tí ở trong lòng... nhưng rồi sẽ qua thôi...0:) Lúc sáng ngủ dậy, thoải mái, vui vẻ, tưởng như trời đã trong, mây đã tạnh|-) Nhưng mà rồi từ sáng đến giờ, cứ thấy có cái gì đó chặn ở giữa ngực. Không buồn nữa, không nghĩ ngợi nữa, nhưng mà cảm giác gì thế này. Thật sự là mình đã thấy thoải mái hơn rồi mà, sao mà vẫn...8-| Cố lên, 1 ngày, 2 ngày, 1 tuần, tất cả rồi sẽ ổn thôi0:) . Mình sẽ không hối hận đâu (mà hối hận cũng để làm gì cơ chứ :p). Giá mà khóc đc nhỉ, nhưng mà tại mình gây ra, việc gì phải khóc:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay thật là buồn!
Em đã không biết tôi yêu em thế nào đâu!

Back
Bên trên