Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

cái miệng thế gian quả là khó lường :))
tao chửi cả lò nhà con 4` nào đã đưa chuyện còn thêm mắm dặm muối vào để hại tao : ))

Lần đầu tiên đc khen đẹp trai :>
Tóc cũng đc,mỗi tội đi đường gió thổi 1 phát thì...:-s

Dù gì cũng rất vui :D

công nhận ra trc gió xong đầu mình = tổ quạ :-< vù 1 cái là tiêu tan giấc mơ

chưa nhuộm được :-? nhuộm ở đâu cho mềm bóng mượt bây h` nhở :-< haizzzz

buồn ngủ quá :)| 9h sáng mà đã buồn ngủ rũ mắt :)|

lại cãi nhau to :-< bực 3 hôm chưa hết bực :-< tức quá đi mất ~x( giời ơi ~x( sao lại đem chn của t kể cho cả thiên hạ biết thế hả b-( 2 đồng hươg ở cái đất khách ấy, ko có nghĩa là được bản rẻ mình như thế b-( ko cần biết là sẽ tn nhg từ h` đừng hòng mình nhìn mặt nữa , chết giẫm b-(

I'm getting tired of pretending I'm tough. just LEAVE ME ALONE, okay?

quote from someone: 'sometimes hurting people is fun.' indeed. I just wish I could throw away my f-king sentimental self to actually be cruel and heartless. I'm kind enough not take revenge on anyone, but unfortunately not kind enough to completely forgive them.

oh well, forgetting may be good enough for me now. why the hell do I have to have such a good memory? and the worst thing is that it's of no help when it comes to academic =)

shallowness and stupidity are contagious. guess that I should hang out with 'those people' more.

another quote: 'All guys are the same. One word: Jerks.' =)

last question of the day: my so-called friends, why is no one available when I need YOU the most?

Ra đường sau nhiều ngày nằm liệt ở nhà, thấy cái gì cũng lạ lẫm.

Cảm giác như mình vừa điên thật chứ không phải chỉ là stress bình thường.

Dù sao cũng rất may. Cuối cùng cũng thoát khỏi sự tuyệt vọng đáng sợ ấy. Nỗi ám ảnh đáng sợ nhất chính là ý nghĩ: Mình là 1 người điên.

Hôm nay là 1 ngày đẹp trời. Chỉ đơn giản vì không có mưa.

Tận hưởng thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm mới có 1 buổi tối thảnh thơi ntnày :))
ngủ thôi xD

11h đêm, 1 ông khách tới nhà, kì kèo cãi nhau gì đó với bố.

Đầu mình nổ tung mất.

Khóc.
Đây là lần thứ 2 tao khóc vì mày. Lần trước tao khóc vì 1 lý do rất trẻ con là mày và Đạt quên sinh nhật tao. Lần này tao khóc vì quá thất vọng và choáng váng khi mày nói như vậy. Chả có gì đau đớn hơn là bị 1 người mình thân thiết và hoàn toàn tin tưởng quay lưng lại.

Có người gọi điện và nhắn tin về. Chả nói được gì cả. Em nhớ anh lắm. Lâu lắm mới nghe giọng anh mà em chả nói được gì cả. Chỉ toàn khóc. Nhưng em biết chỉ có anh là người mới làm em yên lòng được. Em nín rồi. Em ngủ đây.

Mày giỏi thật Châu ạ. Kiểu gì mày cũng làm tao cười được :)

Mấy ngày gần đây mọi việc đều khá tệ.
Khóc vì lớp. Khóc vì bạn.
Chả có gì đau đớn hơn khi phải thấy mọi người dần ko gắn bó nữa, vì những lý do rất vớ vẩn. Thất vọng, rất thất vọng khi đọc comment của Phúc...

Cậu. Tớ thực sự vui mừng, vì cậu đang rất hạnh phúc.

đánh quả này run tay quá, ôi mẹ ơi, nam mô a di đà phật, lạy thánh alah, lạy chúa Jesus :-s

Back
Bên trên