Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Vào đc fb làm gì nếu k thể post bất cứ thứ j =(.thật là lạc lõng sau một TG dài xa cách..:)) dù sao m cũng mừng vì đã thoát khỏi nó >:) để tiến tới một TG thật hơn 8-> với những con ng thật hơn :">

học kì cuối cùng của đời hs rồi,cố lên nào :x cố lên cố lên :x :x :x đừng ngủ gật nữa

mong chn múa mủng ok và ko ai săm soi sự cố gắng của ng khác nữa.

mong mai H ko chặt đầu con Kám và mình :(( ôi mẹ ơi

mong t5 tuần sau ko ... :"> :)) đúng là đời đen đủi.

mong năm mới tốt hơn,xinh hơn :">

mong yêu anh nhiều hơn >:D<

mong chtr TG t3 sẽ làm nổ tung chiếc xe chở đề thi :x

mong ra chiến trg :)) để tết tóc,ngồi vách đá hát TSĐ-TST :))

mong sống đẹp và sống có ý nghĩa một chút,sau này chết đi cũng ph để lại j chứ :-?

uhm,mong mọi điều đều thành thật.

năm em 24 tuổi,em đợi anh,anh nhé.
=)

Mình thích đi mưa vào mùa hè và thích đi lạnh vào mùa đông . Chẳng mấy khi 2 trong 1 như ngày hôm nay :)) ... chẳng mấy khi mặc áo cộc tay vi vu dưới mưa như ngày hôm nay , chẳng phải vô lý khi bọn bạn gọi mình là " chik điên " . :))

tập thở đê =)) .

chơi từ sáng xD
mưa thích nhất là đc nằm đắp chăn, đèn vàng, xem film ...
uhm, hôm nay trọn vẹn niềm vui :x

lắng nghe ...
nghe mưa rơi rất nhiều
nghe tiếng người đi vội vã
nghe từng lằn gió trên mặt hồ
nghe tiếng tim em đập khe khẽ và tiếng em thở ấm nồng sau lưng
nghe em ôm anh rất nhẹ
và nức nở trong vòng tay anh

nhưng thực sự là khi nằm bên cạnh anh k cần thở gấp thế đâu ~.~" anh rất đàng hoàng mà , hứa rồi là k làm bậy đâu :))

tự nhiên nhận ra 1 số chuyện, thấy cứ khổ khổ.
mệt nhỉ =.=

lòng người mấy ngày hôm nay như một bãi phân chó dính nước mưa ruồi cũng chả thèm đậu vậy :))

Để ý mới thấy, Hà Nội mỗi lần mưa , kẻ khóc người cười @__@

Dear diary,

hôm nay là một ngày không bình thường.

Uh thì có ngày nào "bình thường" đâu :))

Có những chuyện mà không ai hiểu được, và mình cũng không nói với ai.

Haiz...

Hôm nay lạnh. Đi học bình thường, có tí mưa. Toán bình thường, CN dự giờ, không có gì mấy, Sinh thực hành, TD đá cầu, tan sớm :)|.

Ăn mì tôm chanh để có 3k đi bus =)) =)) [ngon ;x]

Đi ra bến bus. K hiểu bằng cách nào Phik hiện ra =)

Chạy hộc tốc về trường lên lớp chả để làm gì. ***, bạn với bè.

Lúc đấy mình tức + buồn + mệt. Đúng là không còn gì để nói nữa. Thực sự mình không muốn gì nữa. Gather all the negative feelings here ~

Việc cuối cùng là cảm ơn Phik =) Không hiểu kì diệu thế nào mà lúc tớ quay lại cậu vẫn ngồi ở bến bus =) Nói chuyện và đi về với cậu tớ thấy đỡ hơn, thật đấy :) Đừng buồn vì chuyện bóng rổ, cố lên, hướng tới phía trước! ♥

Tri kỉ bi-a của mình về Hà Nội rồi :x
Phải rủ nó đi uống rượu giải sầu mới được :))
Dm, cuộc đời, nhục như chó :-j

Nguyên: hôm trước đáng lẽ chị ko nên viết lên wall em như thế. Chị thấy chn đó hay :| với cả cũng thích trêu một tí :| @_@. Nếu em ko thích thì chị xin lỗi nhé :D.

---
Btw, mong em vui vẻ %%- , để ít khi phải treo stt ko vui hơn :D.

Cố lên nhé >:-D<.

Bất giác lại có cái cảm giác thích được nhìn thấy tên mình hiện ra cả 1 hàng dọc trên diễn đàn. Bất giác gợn.

Back
Bên trên