Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Thấy đâu cũng tiền và quyền :( >"<
sao người ta cứ đánh đổi những giá trị con người để lấy thứ phù du như thế???
sao người ta đánh đổi thứ "có thể vĩnh hằng" lấy một thứ "chết là hết" như thế?
sao họ lại thiển cận và mù mờ như thế :|
tức quá đi thôi

Thấy đâu cũng tiền và quyền :( >"<
sao người ta cứ đánh đổi những giá trị con người để lấy thứ phù du như thế???
sao người ta đánh đổi thứ "có thể vĩnh hằng" lấy một thứ "chết là hết" như thế?
sao họ lại thiển cận và mù mờ như thế :|
tức quá đi thôi

Vì người ta nhầm tưởng "quyền và tiền" = "Giá trị con người" em ạ.

Bức xúc ít thôi k nhanh già đới bé con:x

Tại hum trước thấy chuyện bất bình quá mà không làm đc j`, chuyện người nhớn ý chị >"<
bây giờ mệt mỏi lắm chuyện, mama bảo mình đừng quan tâm mà nó cứ lù lù trước mặt thì ko quan tâm ko đc :(

Tại hum trước thấy chuyện bất bình quá mà không làm đc j`, chuyện người nhớn ý chị >"<
bây giờ mệt mỏi lắm chuyện, mama bảo mình đừng quan tâm mà nó cứ lù lù trước mặt thì ko quan tâm ko đc :(

Hê hê. Thế quan tâm thì bé làm gì được nào? Hay chỉ được 1 cục tức to đùng chặn ngay ở cổ họng?

Thôi thư giãn đi em. Sang bên Một khoảng nhỏ dành cho Music mà nghe nhé. Có nhiều chuyện không phải cứ nghĩ đến nó là giải quyết được. Phải lớn lên chút nữa đã em.:*

Tự nhiên ngã lộn cổ từ trên giường xuống. Đúng là không có gì tệ bằng...

Chẹp. Phải ngồi nhà. Khăn thì đan xong rồi. Chỉ còn 1 cặp khăn hứa đan tặng cho mẹ con chị Bim thì vẫn chưa chọn được len. Không còn việc gì làm nữa. Những dự định của ngày hôm nay bị hủy sạch. Chân đau. Bụng đau...

À, đang nghe đến đây...

"Lòng thật bình yên mà sao buồn thế..."

Mong ngày nào cũng là cuối tuần để mọi người ở nhà chơi với mình :-<

mệt thế :))

này, thế ấy không onl mà nói chuyện với tớ đi à?

I know that everything may change. Maybe next month, next week, or tomorrow, or even one hour later. The word you said you can take it back. But right now, I want to believe.

Back
Bên trên