Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

~x( ôi thật là bức bối ~x( với cái tính này thì bh mình mới có d/đ mới đây :((

sáng ngủ dậy vào lúc 12h trưa:|:|. Khỉ thật, đắp chăn ấm quá không chui ra được:|:|. Mấy hôm nay lyrics bài " Bức thư tình đầu tiên" cứ văng vẳng trong đầu, bài này không phải là mới nhưng sao nghe mãi không thấy chán:|.

1. cò quay vl
2. mình đág sợ thế sao :| hay mình bị ghét thật rồi:))
hahahah
lozl :-j

Ôi khăn đẹp lắm ế.... Thôi ngủ ngoan nào. Ổn rồi:x

À cảm ơn em T nhé! Bắt đầu hân hoan từ hôm nay đến cuối tuần đây:"> .

20 tiếng khốn nạn.:))
Thủy Tức, hôm nào em cũng tức à? :p

Em này, em có muốn thử sống nhẹ nhàng và dễ dàng hơn không? Có nhất thiết phải đay nghiến cuộc sống của mình từng ngày như thế không?

Trời lạnh rồi, em phải vui thì mới có nhiều sức đề kháng mà vượt qua cái lạnh và tránh ốm đau. Đừng làm khổ mình quá nhé!

@};-

What happen?
I tried so hard, pulled up allnighter, put aside my research paper to prepare for today.

Thôi bỏ qua đi, thế nào cũng là mình sai mà. Thế nào cũng lòi ra 1 cái mình sai thôi.

Đang khoe với đại ka về chuyện hôm qua đi ăn kem trà xanh:)] . Tự nhiên:

_Alo, ai đang nói chuyện với bố Kiến đấy ạ? (Ối... chưa được 3 tuổi mà nói sõi thế cơ chứ8-} )
_À, Kiến thử đoán xem cô là cô nào nào... cô thích ăn ngô luộc giống Kiến í=)) .
_Cô Kẹp xanh:x . (Quay sang hỏi bố cho chắc: Cô Kẹp xanh bố nhỉ?_ Ôi cháu tôi:x :"> )
_Ừ, cô đây. Cô chào Kiến. Kiến gội đầu chưa? (Vì đại ka bảo trưa nắng ấm về gội đầu cho Kiến:x )
_Bố gội đầu cho Kiến rồi cô Kẹp ạ0:) .
_Thế Kiến ăn cơm chưa?
_Kiến ăn rồi (Bố ở ngoài nhắc: "Con đã ăn đâu"=)) nên vội vàng sửa lại). À Kiến chưa ăn cô ạ8-} (Ôi tôi chết mất=)) )
_Thế em Bắp đâu? Em Bắp đang nụ à?
_Em Bắp đang đòi nói chuyện điện thoại với cô đấy. Em Bắp đang giằng điện thoại của Kiến (Quay sang bố: Em Bắp hư bố nhỉ?*-:) )
_Ôi em Bắp không ngoan rồi. Thế Kiến ăn cơm rồi đi ngủ đi nhé! Cô Kẹp chào Kiến nhé!
_Vâng, Kiến chào cô Kẹp. (Quay sang bố: Đúng là cô Kẹp xanh rồi bố ạ:x )

Hờ hờ. 3 tuổi mà nói chuyện điện thoại như người lớn. Mà Kiến nói giọng rất chững chạc nhé. Nói chuyện xong mình nằm cười như hâm. "Ôi! Hâm mộ cháu tôi quá":"> :x

Hí hí hí hí :"> Đây là bước đánh dấu quan trọng trong những chuỗi ngày phởn của mình :"> :">

Đi mua mấy cái card để về học từ ( Vì lỡ cá 1k/từ sai vs bác rồi :"> ), tiện thể đi xem thiệp Noel luôn. Eo ôiiiiiiii :"> Đẹp thế :"> Đẹp dã man ý ạ :"> :"> :"> :x :x :x Lại còn nhạc nhẽo nữa :"> :* Nhưng mà đang "viêm mang túi" nên chỉ biết đứng từ xa mà ngắm :"> Ng ta có shopping online, có shopping "thực tế" còn mình thì shopping ... "ngó" :">

Hnay thi HK môn đầu tiên. Cố lên \:d/ Mình muốn thi HK thật nhanh để mình thực hiện bao nhiêu plans mà mình đã vạch ra sẵn :D

Sắp đến Noel :* Nhớ :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên