Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Nếu chúa cho con làm lại 1 điều, con nhất định sẽ học tiếng Pháp cẩn thận hơn vào năm ngoái :((
À, thực ra thì năm ngoái mình có học cái vẹo j cẩn thận đâu cơ chứ 8->
Nhưng mà nếu thế này thì bao giờ mới đủ credits tiếng Pháp đây T_T mệt lắm rồi ấy T_T
Vứt được đống sách này đi mà đi ngủ thì tốt :))

Sáng ra thì bị đùa, tin sái cổ.
Trưa về thì có chn w mẹ.
k biết chiều tối có j nữa đây?

@ Ngọc Anh: hóa ra là chuối :D
Hôm nay chẳng học j` hết :D
2 tiết đầu đau bụng gần chết :(
tiết 3 thầy vứt cho tờ đề gặm hết 45'
tiết 4 cô đi dự jo` :|
Riêng tiết 5 mình đc điểm 9 ;)) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy không cần tớ nữa à ấy?

Sắp một ngày rồi, đến bao giờ nick ấy mới sáng, skype mới báo ấy online?

Đến bao giờ điện thoại tớ mới rung?

ở đây các anh chị nghèo, 1 là hi sinh tiền ăn tiêu 1 tháng, 2 là đú như Tarzan, 3 là tự xử thôi em ah :))

nếu là em thì em chọn cách tự xử cho lành=='

cơ mà em ở VN nhưng do một vài lí do kiểu: ngại đi cắt tóc, tốn tiền + mệt công =)) thế nên em cũng đã tự xử bằng kéo. H tóc tai nham nhở=))

I believe in you :)

Dung iêu :x có 2 việc

1 là e có số c chưa đấy =(( sao c chưa có số e nhỉ =(( muốn nt hỏi e cái này quá đi

2 là cho c mượn quyển speaking course hay cái j` j` đó của e :p c có chút việc :* :p

---------------

Dạo này mình rất ... iêu bản thân :">

Sáng hum qua, đi chợ hoa với em Chi super kute :x

5h 2 cô bé chip hôi lồm cồm bò dậy gọi nhau :-ss. Không phải vì mẹ cản, thì 4h mình cũng quyết đi ý b-), cơ mà may mẹ cản :">, 5h30 trời còn tối mù mờ :p

Mình tự hỏi mẹ lo cho mình có quá thừa không, chỉ có mình đâm người khác thôi chứ làm gì có ai đâm mình chứ :"> nhưng sáng hôm ý mình đi chậm thật chậm, hiếm khi thấy đường phố vắng vẻ, trầm tĩnh thanh bình thế này :x

phi veo veo trên đường, mát mát, lành lạnh, se se :x thích cực :x thỉnh thoảng có mùi hoa sữa, ngọt đậm, nồng nàn :x

eo đúng mình khô khỏ khò, nhạt không khốc và hết sức mù kiến thức về các loại hoa mà :"> hum ý đi 2 cô bé nhỏ nhắn mua được 1 bó hướng dương xinh đẹp rạng ngời với giá 40k :"> rẻ giật cả mình :"> mấy em bách hợp iêu iêu như kẹo thơm ý :x 5k/ bó bọc trong lá chuối xinh ơi là xinh :x rước 1 em :"> còn mấy bé thạch thảo và vàng anh đúng là sinh ra để dành cho nhau :x rước tiếp mấy bé nữa :"> mấy em hồng cũng đẹp rực rỡ ý :x hồng baby, hồng anh hồng em hồng bố hồng mẹ gì cũng đủ hết á :x các em ý toàn mặc báo giản dị nhưng siêu kute :x lại thêm 1 bé nữa lên đường cùng 2 cô gái nhỏ :">

mình rất thích màn đến đứng trước cửa nhà các bạn với bó hoa trên tay :> mình mà là con giai đi cưa gái thì các bé xinh đẹp chết với mình :"> hị hị :"> đứa nào cũng xúc động dạt dào :x

đi chợ hoa và làm các bạn bất ngờ là 1 hoạt động rất nhỏ trong 1 chuỗi những hoạt động của ngày hum đó :x nhiều quá kể chắc đến sáng mai :p thôi mình buồn ngủ rồi :)| đi ngủ :">

bị bn ng` bảo " thần kinh à mà 5h sáng dậy đi chợ hoa " =)) kệ mình :"> mình thấy rất sung sướng và thoải mái ý :">

Chỉnh sửa lần cuối:
hì=) Khổ thân anh í:-<

Em cũng đang chịu nỗi khổ tóc tai nham nhở nên rất hiều tâm trạng:-<

Anh zai ạh=), theo lời con bạn em (e biết là nó an ủi thôi nhưng mặc kệ đi:))) thì tóc sẽ nhanh dài ra thôi=), lúc dài ra r thì tự xử tiếp=)), kinh nghiệm hơn nên sẽ k bị nham nhở nữa:>

Các anh chị vui wa' :) :) :)
Mà hiểm họa là nói cho vui thui :) em đây cũng tự xử tóc mình như cơm bữa :))
mỗi tội hok rút đc kinh nghiệm j` nên lần sau vẫn rứa... hix

gửi ai đó
nếu còn post bài trên này sau 12h đêm và còn thức khuya nói năng lảm nhảm thì đừng nhìn mặt tôi nữa.!

:)) Anh Long khắt khe w ng cần khắt khe thôi em ạ :))
Em Na cũng nên đi ngủ sớm đi. Thức khuya về sau hại sức khỏe lăn đùng ra ốm mới thấy xót [-x trẻ con giữ gìn sk đi :">
( Chị cũng đg tập ngủ sớm =)) )

Back
Bên trên