Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hn mẹ ra 1 quyết định gây sốc, đó là " hn cả nhà ăn lẩu " :eek: :-ss ( cả nhà là bao gồm nhà mình với 2 bác, anh Dũng cả c Thanh đi du học xừ rồi, 2 bác ở nhà buồn chết, tuần tuần tháng tháng 2 nhà bày trò gì đó ăn chung :x vui dã man ế :x bt ra thì có trò nem cuốn phở cuốn :p )

Trước h` mẹ có bh chịu ăn đồ nóng nực vào mùa hè đâu, các thể loại canh mặn luôn bị thất sủng lúc tiết trời nắng nóng, thay vào đó là nước rau muống luộc, thả sấu và cho đá =P~ mát lịm, chua chua, thanh thanh :x ăn là mê luôn :>

Thế mà hn mẹ bảo cả nhà ăn lẩu :eek: mẹ tất bật tất bật chuẩn bị, ngao mực tôm tim xương, các thể loại rau ... hic ngon dã man, ăn bét nhè, ăn cho chết luôn được :x :">

Em ( bé :"> ) hỏi, nóng thế này mẹ cũng ăn lẩu á :eek: mẹ bảo uh, chả biết ăn gì, đi chợ hết các thứ rồi =(( anh(bé) lại hỏi : ăn lẩu á mẹ :eek: mẹ bảo uh, con nhớ về ăn , các bác hỏi mẹ hn tập trung măm j` , mẹ bảo ăn lẩu ( cười )

Đến lúc ăn bếp hỏng =)) cả nhà bận rộn với 1 nhóm sửa bếp và 1 nhóm đi mượn bếp =)) khủng khiếp ôi cái cuộc đời :"> kể ra thì cũng vui ý , đọ xem bình ga ai mới hơn + ai có nhịp tim huyết áp chuẩn hơn =)) đúng là già đi thì ng` ta giống trẻ con =;

Hn măm mình cả mẹ cả cái Quyên nữa, phục vụ, bố bác và anh trở thành trta^m, nhg dù thế nào mình vẫn thấy mẹ là trung tâm của vũ trụ, còn mình + anh thì là trung tâm của mẹ :x

ngày mai thế nào đây --
mắt baoh mới khỏi $$

Chỉnh sửa lần cuối:
hợp đồng hôn nhân cho 13 năm nữa :-$ =)) cũng đc =))
vừa đủ dài để ăn chơi và bay nhảy :>

sao cứ ra khỏi phòng là gặp những ng` k muốn gặp thế :))

dù sao thì ở đây vẫn có những bạn rất nice. và chất lượng zai thì hơn hẳn ở nhà =)) nhưng mà xác định rồi, chơi hay nói chuyện cũng chỉ để mua vui thôi, chứ còn những lúc emo thì chả ai thay nổi 'những ng` bạn' đâu :))

ôi trời ơi mình nhớ bạn Thỏ bạn Sộp bạn bạn Hiền Đoàn bạn Lltt quá đi thôi :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi sinh nhật em Diệu \:d/
No gớm :)) Cơ mà vui :)
Lâu lắm bạn bè mới có dịp như thế này :)

đông về
đông về sớm

đông về trong lòng người
nguội và lạnh

happy bday chị Thủy :D
dạo này vào topic nào cũng đc cmsn :x:x:x

*hnay đc 10đ côg dân
sử ktra 15' nhg lại học lệk tủ*
:-@ what a day

Mưa rồi ! Mưa to quá !
Sấm. Chớp nữa. Bỗng nhiên thấy mình bé lại giữa muôn vàn âm thanh ồn ào của tiếng mưa đêm.
Nhạt. Ảo quá ! Thà cứ coi như ko quen còn hơn là như thế này.

buồn ngủ quá mà vẫn phải căng mắt ra làm toán :-<
cái tội ham chơi ham chat
muốn đâm đầu vào gối tự vẫn quá :-<

@Ngọc: thanks em :x

hqa nặng nề vậy sao.:)
khác đi chút ít r nhỉ.
1 chút nổi loạn nhỉ.
Jrock!!!

: )
Hôm nay có ng đến trg thăm mình :D mấy phút thôi :")
nhưng hay :x

Em vẫn còn ngơ lắm em của tôi ạ : )

Học thêm toán hú hí vs con Diệu =))
Cơ mà thầy Toán nhớ tên nhưng ko nhớ mặt mình :|

chốt sổ ^^ bài thứ 7777, 300 bài hay, 900 đánh giá tốt
cảm ơn mọi người ủng hộ :D xin đừng đánh giá tốt đấy nhé :x
sẽ chăm chỉ viết bài lại từ giao thừa 2010 :D

Quá nhiều tâm tư 8-}

Rối bời lung loạn hết lên trong đầu rồi 8-}

Nghiện cả Bohemian Rhapsody 8-}

Chết mất thôi 8-}

Điên mất 8-}