Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

những mối qan hệ,
như tranh ghép. cố đến mức nào đi chăng nữa, nếu không ghép lại được thì sẽ vĩnh viễn chẳng ghép lại đc

I dont belong to this place.
or anywhere else without you.

yes. I miss you all damn much n feel so miserable about being here. everything is so fake n I could see nothing behind everyone's smiling faces. maybe it is just me. maybe I'm just not cool enough to blend in. but I dont even need to be cool. I just need to be home, n talking n laughing with my real friends about 'uncool' stuffs. n I think THAT is cool.

I will be fine. sometime. somehow. definitely not now though. but I will survive. because I know that you are feeling the same way.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày 09/09/09 :x
Dậy từ 6h sáng, đi chợ, đưa e đi học
Đỡ đần bố
Hạnh phúc được là 1 đứa con ngoan :">

này em.
ít mơ mộng hơn. thực tế sẽ khắc nghiệt lắm đấy.
ngoan nhé.
và mình luôn bên bạn.
những thứ, k sắc màu. nên qên. để qên.
tận sâu thẳm, con ng vẫn nhớ, theo một cách nào đó.
này em.
"những con ng sống mờ nhạt, kẻ nổi trội hơn có quyền thay thế"
những kẻ nổi trội, cuối cùng chỉ là những kẻ tầm thường hay là kẻ mà ta ngưỡng mộ hả em ơi....
này em.
tôi k tin vào những lời hứa dành cho t. em có chăng?
hãy ngủ ngoan. ngủ trong thế giới của em thôi. rút cục, sẽ chẳng có ai chạm vào đc thế giới ấy.
những con ng, k bắt đc tần số của nhau. k ai cả. có khi nào vô tình giao nhau ở một điểm nào đó, trong thoáng chốc, r lại lệch pha.
em nói cách yêu thương của em khắc nghiệt. t thích điều đó.
nhg r sẽ lại bao nhiêu lần nữa đây?
này em...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay mình tự thấy nó là 1 ngày đẹp. Cũng không hẳn là vì một lô số 9 như đánh đề. Mà là vì mình được ở cạnh bạn Hằng mí lị bạn Xôi:x. Cứ lúc nào ở cạnh các bạn thì có là thứ 6 ngày 13 mình cũng thấy đẹp vô cùng:x

vãi lúa thật
1 bé đi đăng kí học mà có 2,3,4 người đi theo :))
đông vui nhộn nhịp tấp nập ghê :))
:)) =)) :x I love UtimatedKB :x

Dạo này 8-}

Đi đâu làm gì 8-}

Cũng toàn gặp những người bẩn bựa khủng khiếp 8-}

Chả biết có phải tại mình bẩn bựa nên bảo người bình thường là bẩn bựa không 8-}

Nhưng mà rất nhiều người khác cũng thấy mấy người đó vô cùng bẩn bựa ấy 8-}

Cảm giác như bị đấm vào lỗ đ... ấy 8-}

Cùng là 1 cú đấm, đấm vào mặt thì đau hơn nhưng mà đấm vào lỗ đ... thì biết thế nào rồi đấy 8-} Khó chịu khủng khiếp 8-}

Back
Bên trên