Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Một số thành phần ko còn j để khoe hay sao mà đến nỗi phải khoe sịp CK =))

Sữa tươi + bánh mì nướng ...
Toán : tick
Lý : tick
SAT words: tick

Kể ra cũng không đến nỗi vô dụng :-<

Fb là nơi xả stress rất tốt :))

cái trò top fan mình là rank 1 của nh ng :O chứng tỏ là mình chăm sóc các bạn rất tốt nhé :"> :*

nữa là , dưa-hấu-áo-hồng =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Bi bạn Bê nghêu ngao hát dưới ánh đèn vàng và câu chuyện làm thế nào để hát được cao. Ôi những là yêu : X

Mệt đến nỗi giữ nguyên tóc ướt mới gội đi ngủ :( 1 tiếng sau lập cập dậy tóc vẫn ướt nguyên như thế :( Giấc ngủ hiếm hoi :(

ôi e ơi sao tự nhiên e lại dở chứng với c 8-} mẹ c mà biết e bị xước 1 phát + chỗ đáy màn hình e bị đơ thì mẹ c treo ngược c lên cành cây mất 8-} ôi e ơi là e :(( đen ơi là đen :((

Tớ thấy chán lắm, tớ thấy nản lắm.

Uh thì tớ vốn đã ngu si đần độn. Nam Tư nó nằm ở đâu chia thành nước nào tớ không biết, nó rắc rối phức tạp chiến tranh hòa bình ở đâu tớ cũng k biết. Có cho tớ chuẩn bị cả tuần cả tháng chắc cũng chả tốt được bằng các bạn chăm lên thư viện đọc sách. Uh thì tớ bùng học như điên, chả chăm đc bằng các bạn có lỡ nghỉ học 1 buổi cũng đắn đo suy nghĩ. Nhưng có cần phải báo cho người ta trước 1 ngày để chuẩn bị, với google cũng bất lực trước công ước viên về thừa kế quốc gia, với wiki cũng bó tay với yugoslavia nhượng thừa kế thế nào không? Có cần thiết để chuẩn bị trước bn ngày rồi độp vào mặt bạn bè 1 đống thứ để làm cho 1 đêm thức trắng không?

Nếu là người dưng, tớ chả thèm quan tâm. Nhưng ấy làm tớ buồn quá.

Cha ơi mẹ ơi ông ơi bà ơi cô dì chú bác ơi thần thánh ơi nhục quáaaaaaaaaaa =((

Hết 800m lại 100m, còn gì là người:|
Tuần tới 4 buổi thể dục, đỡ sao nổi:|
Sáng T2 100m, chiều T2 lại 800m.
Mình ghét cái trường mình quá:((

Sau 1 tuần vẫn ko đủ can đảm tự ra ngân hàng :((
Hèn nhát kết thúc bằng nhờ vả :((
Xấu hổ lắm,nhưng làm tnào chữa bệnh nhát gan h :((

Back
Bên trên