Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

hôm nay là cái ngày mà 1 tháng trước mình đã chuẩn bị tất cả, nhưng mà tóm lại mình là 1 thằng ngu, 1 loser thực sự.
thất vọng về bản thân :(

Giai điệu phải thế nào bây giờ nhỉ? Còn ít thời gian, tắc tắc tắc. Công cuộc sáng tác một bài hát vất vả thật đấy. Khó như điều khiển một cái ô tô huhu.

Ớ chị Hà kìa :)). Hé hé hé

Em nhớ đầu năm lớp 11 vào spam 0811 bị chị del cả chục bài :-s

sung sướng đến mất trí khi gặp anh yêu để rồi cảm giác đầu xì khói khi thấy "gái" ở bên anh :-<

bị điên bị điên rồi.

Cứ ngồi 1 chỗ hóng hớt chuyện bạn A bạn B yêu nhau mà k đến đc vs nhau, lại tỉ tê chuyện bạn C bạn D yêu nhau mà sắp xa nhau, rồi ngồi vẩn vơ nghĩ ngợi chuyện bạn E bạn F yêu nhau sao lâu thế, không thấy chán à?

Đùng một phát xem lại cái movie ý, anh ý sao mà đẹp thế, nam tính thế, phong cách thế, chị ý sao mà sướng thế này nọ.

Lại ngồi soi gương chải tóc bấm điện thoại giục con bạn đi xem bói đường tình duyên.

Mình lớn thật rồi sao :eek:

omg
T_____________T
con sắp đi học
ôi giời đất ơi
sao lại chưa tick parcours vs anglais cơ chứ :((
sao bây h đây @@
hồ sơ lủng cà lủng củng
anh đẹp giai mà chả đc cái tích sự j. đc mỗi cái đẹp giai.:-<

mình chờ đợi quá :x
nếu được thì có lẽ là việc đầu tiên mình thực hiện được 100p như là trong ước mong :x
1 năm gặp vài lần cũng được :))

bị điên bị điên rồi.

Cứ ngồi 1 chỗ hóng hớt chuyện bạn A bạn B yêu nhau mà k đến đc vs nhau, lại tỉ tê chuyện bạn C bạn D yêu nhau mà sắp xa nhau, rồi ngồi vẩn vơ nghĩ ngợi chuyện bạn E bạn F yêu nhau sao lâu thế, không thấy chán à?

Đùng một phát xem lại cái movie ý, anh ý sao mà đẹp thế, nam tính thế, phong cách thế, chị ý sao mà sướng thế này nọ.

Lại ngồi soi gương chải tóc bấm điện thoại giục con bạn đi xem bói đường tình duyên.

Mình lớn thật rồi sao :eek:

Ko đâu bạn ạ, mới lớn thôi, chứ nhớn rồi trải nghiệm rồi sẽ ko sốt đùng đùng như thế đâu =)) tớ chỉ quan sát và kết luận thôi :">

Rien qu'un petit espace
Une toute, toute petite trace
Un petit mal qui reste
Tout c'que tu détestes

on the floor, we cheer our hearts out
on the floor, there's no "I" in "T-E-A-M"

making this clip makes me miss you like hell , sisters

from me with love : *

Juni re-spawns:x:x:')

Nhớ thi thể dục quá:"), lại chạy gần km, rồi fi đầu vào hàng rào, rồi nếu có bạn đến bốc dậy thì mình sẽ ôm bạn í đi bộ tức cảnh chứ không giật đùng đùng như hqua nữa:">

Nhớ quá chết mất thôi:))

Áp lực Áp lực Áp lực Áp lực Áp lực Áp lực Áp lực Áp lực Áp lực
Bế tắc Bế tắc Bế tắc Bế tắc Bế tắc Bế tắc Bế tắc Bế tắc Bế tắc
......................................................
chả biết đường nào mà lần.

Back
Bên trên