Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Còn khoảng 5 tiếng nữa là thi olympic/:)
Thấy đứa nào cũng chuẩn bị ghê lắm mà mình lại chả học hành gì:(
Chả hiểu tại sao cứ giở sách ra làm bài thì lại thấy chỗ nào cũng kém:((
Hôm nay mà làm được bài thì đúng là 8-} chứ chắc chắn là chết rồi:(
Rõ ràng trong số những đứa đi thi mình là đứa cần phải được giải thế mà lười hơn chúng nó hàng trăm lần:-s
Rõ ràng là cái lười nó ngấm vào da thịt rồi:((
Cầu trời chiều nay sẽ có phép màu:)
Nếu ko thì...:((

Lạy giời cho bọn đi thi hum nay may mắn
Thằng ĐS, HT, con Breo', Dê, Chi...
Chúc mọi người nhìn bài được và ko cho bọn nó nhìn lại :))
Sao thằng Tùng ko thi j`?

trời
người ta đã bảo là trẻ con là trẻ con mà :x
đúng là đồ trẻ con
nhưng mà sao cứ muốn khóc
đừng có thế
chuyện thì cũng đã rồi
ông phải gắng lên chứ
ko thì mãi cũng chỉ là trẻ con :p
đã bảo là đừng vòng vo để mà buồn
nói thg? thì ko thik, cứ nghĩ ai cũng như tôi à b-) và ông à b-)
cố lên nhé :x

dù ko thành công đến cùng nhưng cũng sẽ cố gắng hết mình:)
cố gắng! ít nhất cũng là vì một người

nhớ rất nhiều,yêu rất nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

Cuối cùng hôm nay cũng đã thi hsg xong... :D Mình làm bài cũng như điên ấy... :D Rõ ràng cả ngày chỉ ôn mỗi bài đấy thế mà đi thi lại ko làm đc... :-s

Mấy hôm nay ko poz bài vì bận ôn thi... Cái chính là tớ muốn dành bài 666 cho một điều gì đó thật đặc biệt... :) Thời gian ôn thi gấp gáp sẽ ko đủ để tớ làm việc quan trọng ấy... :p

Còn điều gì đặc biệt hơn với tớ lúc này.... :) Chắc chắn là các ấy rồi... :D Suốt những ngày ôn thi các ấy đã giúp đỡ tớ rất nhiều... Ko thể nào nói hết được sự cảm động của tớ.... Bạn thì photo cho tớ cả 3 quyển vở học thêm... Bạn thì đưa cho tớ 1 tập trắc nghiệm... Bạn lại gọi ĐT cho tớ và dặn tớ phải học kĩ phần nào và khi biết tớ chưa chắc phần đấy thì photo cho tớ 1 đống tài liệu... Thik thế ko biết... :x Rất tiếc là hôm nay đi thi chả trúng được cái j... :D Chả hiểu sao ngồi trong phòng thi tớ cứ nghĩ đến các ấy... ( chắc tại thế mà mất tập trung :p) Tớ thấy mình phải cố hết sức để ko phụ lòng các ấy... :D Cuối cùng thì cũng hơi thê thảm... :(( Thực ra nếu mà tớ có ko làm đc thì chắc cũng chả sao ... vì tớ ngu lắm mà... :p Còn bọn ấy... bọn ấy giỏi ơi là giỏi... Thế mà hôm nay thật là xui xẻo với các ấy... :-s Ước gì mà Quỳnh Chi ko mệt, ko đau đầu chứ... :( Ước gì hôm qua tớ lên HAO lúc 11h30' để biết là Trang chán nản thế nào... :-s Ước gì Định ko làm sai 2 bài, trong khi thừa đến 1 đống thời gian... Ước gì ĐAnh ko tính nhầm một cái j đấy... :(( Và cả Vương nữa... Ước gì hôm nay ấy đi thi... :( Tớ ghét tất cả những người đã làm cho Vương ra thế này... X(

Kể ra thì tớ thấy lớp mình vẫn có hi vọng... :D VD như Nhân hay là Dương chẳng hạn... :> Cầu trời là các bạn ấy thực sự làm đúng hết... b-)

Ko hiểu sao trong mấy ngày ôn thi tớ cứ chờ đợi, hồi hộp đến lúc thi xong để ngồi type bài 666 của tớ... :D Thế mà h thì lại thấy chán... :) Giá mà bọn mình làm bài tốt rồi đi xem bóng đá... Thế nào cũng có nhiều cảm xúc để viết lắm... :p Nhưng thôi... Dù sao lớp mình vẫn là nhất... :)>- Nào, cùng hi vọng vào kết quả tốt đẹp... :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình muốn dễ thương
Mà không bựa phường
Người không tầm thường
Chính là Minh Phương

;;)

Ôi mình đã làm thơ được ;;) Mình đã tiến đến một bước gần hơn của sự dễ thương 8-> Sắp được ăn chè rồi >:)

-------------------

Vừa nhìn thấy cái ảnh của bọn Ngoại Thương :) Nhìn chúng nó yêu thế :( Thôi, để đến lúc về mình sẽ hiền dịu lại vậy :-B:) Giờ ta cứ lố bịch cho qua ngày đoạn tháng :-B Ôi những niềm vui rẻ tiền của tôiiii :((

Mình thích chơi tú
Mình cũng thích cù
Mình ăn đu đủ
Mình là Hoàng Vũ

Thơ hay không bạn Phương ;;)

Bạn đã giỏi gáy
Thơ lại còn hay
Bạn giỏi thế này
Mình thấy thật gay

;;)

Lười học quá chừng lun, thế này thì càng ngày càng thảm. Nhưng mà hay quá, không xem không được, đang có thời gian cần phải load hết :D
Mai là được gặp ... rồi :x

chết tôi rồi:( ôi cái cuộc đời xuống dốc của tôi:(:)((

Ngoại Thương- Tài Chính Quốc Tế
mục tiêu cho sự nghiệp học hành trong 3 tháng tới :x
:> :> :>
cố lên :x ...yeahhhhhhh...:x

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:(( Ngủ rồi sao nhắn lại :p
:-? Giải quyết xong chưa em :D
Vãi tởm ạ :(( Chả đi đến đâu cả , không biết bắt đầu thế nào , mà không bắt đầu thì sao kết thúc đây ??...
Dê con thi thế nào ?? Copy được không ?? Tối mai cố lên đi , tôi hỏi thăm phát :D

Vãi tởm ạ Chả đi đến đâu cả , không biết bắt đầu thế nào , mà không bắt đầu thì sao kết thúc đây ??...
Trình lùn we' :)) Phải anh thì gạo đã nấu thành cơm lâu rùi :-> :-? Đùa, viết Lb cho anh xong chưa ;;) Viết xong anh sẽ dạy cách nói ;;) ;) :))

:))
Anh Vũ với chị Phương tung hứng ít thôi nhá:-B
Cười sái cả mồm:))
:p

Mình thấy rất khó nói8-| Rối tung rối mù cả lên:| Ui zời ơi, sao lại hâm thế chứ:((

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
:))
Anh Vũ với chị Phương tung hứng ít thôi nhá:-B
Cười sái cả mồm:))
:p

Sao hả cưng ;;) Chị đang viết nhật ký tự nhiên anh Vũ cứ chen vào đấy chứ :( Nên chị phải đối lại :x

Dạo này nhiều tâm sự thía ;;) Lại yêu rồi ;;)b-)

Nhạt /:)
No feeling, no imagine in my heart...
Muốn nghịch tí mà ko có ai để nghịch cả, chán quá8-|
Sigh...

Cuối cùng thì trời cũng sáng :(
Mà thôi, yên tĩnh thế này cũng tốt :)

Muốn quên đi mọi thứ, muốn dẹp bỏ tất cả... sAo yếu lòng đến vậy....Ko thể quên đc...
Dù gì thì cũng chỉ là 1 sai lầm thoai ma`....

@ bạn Nguyễn Mai Hà Linh :D cái ava hiện thời có phải là Diệp không ?? :D trông quen quen
@ B : anh thì giỏi rồi , em hiền lành chất phác hiểu chưa ??
Lb gần xong rồi , em viết được 2 dòng roài đấy :)) Để mai lên em gửi cho
2 tuần trôi qua nhanh quá .. kiểu này thì 8 tuần nữa cũng chả là gì cả :)) nhưng sao cứ cảm thấy thế nào ý nhỉ ??

Sáng nay nghỉ học ở nhà, ngủ 1 trận rồi dậy, chẳng làm đc gì, ol nghịch nghịch mà cũng chẳng biết để làm gì, tự nhiên thấy phí 1 buổi sáng:| . Dạo này lại cứ toàn ngồi ol bất tận giết thời gian rồi, waste of time quá:(( . Chỉnh đốn lại vậy8-| .
Lại thở dài rồi...:-s Chuẩn bị đi học:|

Back
Bên trên