Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Học hành chán chê rùi lại ngủ , may bi h có đứa rủ đi chơi :))

Thằng Bình post lyrics "Giấc mơ trưa", làm anh thấy nhớ nhớ, mở ra nghe lại, repeat mấy lần rồi, làm đứt đoạn 33 tiếng Secret Garden không ngừng nghỉ của anh. Thôi lần khác có thời gian mình lập kỉ lục sau vậy :))
Mà lyrics vừa sai vừa thiếu Bình ạ!

chán quá, ốm thì làm ăn được tích sự gì, mà lại còn phải đi học nữa, khổ quá :((
Anh ơi, em .... anh lắm!

Thằng Bình post lyrics "Giấc mơ trưa", làm anh thấy nhớ nhớ, mở ra nghe lại, repeat mấy lần rồi, làm đứt đoạn 33 tiếng Secret Garden không ngừng nghỉ của anh. Thôi lần khác có thời gian mình lập kỉ lục sau vậy
Mà lyrics vừa sai vừa thiếu Bình ạ!
:) thì thực ra nó đâu phải là Lyrics :p Em sửa lại vài đoạn cho nó hợp tâm trạng :))
:-? Hôm qua em có kỉ lục ngồi nghe bài GIẤC MƠ TRƯA từ 8h sáng ==>8h tối :p :(( ko biết bao h mới bằng anh đây :((
:-? Công nhận bài này hợp tâm trạng ngày hôm qua thật ;)

Re: Những lá thư chưa bao giờ viết

HA2T : bọn mày ơi, tao iu bọn mày, mai đi sang nhà Thu đi < thực ra chưa bao h viết nhưng nói thì đã nói :p > :x:x:x:x:x

"Không phải lyrics", chỉ giống lyrics 80% và thiếu 10% thôi [-( thảo nào nghe nó lủng củng [-(
Ở VN mà cũng có thể nghe nhạc từ sáng đến tối hử ? không ra ăn cơm với không ra khỏi phòng tí nào à :D

:D
Sao đâu anh :)) Cơm em hôm qua em mua từ sáng (bánh mì ấy mà :p )
:)) 8-}
hôm nay thật vui, thật ko vui 8-} Chẳng biết gì nữa :D Ngẫu hứng wa' :((

Bây giờ cảm giác duy nhất của mình là bất lực :)
Sao mình căm ghét bản thân mình thế :-s
Mình cứ tự hào là mình tốt với mọi người mà mình ko làm được nổi-1-việc-gì-ra- hồn ;) Tại sao mình là người đi đầu mà lại là kẻ kém cỏi nhất [-x Vậy thì ai dám tin mình nữa [-x
Dẹp hết những thứ lung tung đi [-x Ko làm 1 thứ gì vớ vẩn nữa [-x
Tại sao mình lại hèn nhát và bạc nhược đến mức đặt hết tâm huyết để một người khác hoàn thành ước mơ của mình nhỉ :-s [-x
Ko thể như thế này được nữa x( Mình phải trở lại [-x Dù có thể là mình sẽ ko thật vui vẻ [-x Nhưng phải trở lại x( [-x Phải làm nhiều điều, phải vượt qua nhiều trở ngại mới có được niềm vui tương xứng x(
Cố lên nào, Phong độ là nhất thời, Đẳng cấp là mãi mãi [-x 0:)

Cứ mỗi lần tưởng như đã bình thường nhưng cuối cùng thì vẫn đâu vào đấy :((

Chẹp, em gái toàn giấu mình đủ thứ chuyện, đểu thật :))

anh Bình thích giấc mơ trưa thía cơ à :D

chưa nghe kỹ bao h cả
nên chả có nhân định gì L-?
nên trong số bài của đỉa khánh linh thì vẫn thích tháng 4 về và bài "võng đong đưa trưa mùa hè, bài hát tôi nghe...."( quên tên rùi ) nhất :p

cầu bình yên
cầu bình yên

8-} Sợ mẹ quá8-} 8-} Không biết mẹ nghĩ cái gì trong đầu nữa8-} 8-|
Mà cứ căng thẳng với mẹ thế này cũng mệt thật8-|
Đúng là phải có bản lĩnh8-|
Nếu mà mẹ chỉ cần học tốt và ko ảnh hưởng những chuyện khác là đc thì quá đơn giản, đằng này:| Cái kiểu suy nghĩ của mẹ thì chịu rồi, muốn cố gắng để mẹ đồng ý cũng chịu rồi:| 8-} Có lẽ là ko bao giờ quên nổi mấy cái mẹ nói hôm trưa thứ 28-|
Mình là 1 đứa con hư, ko biết mẹ có thất vọng hay buồn mình vì chuyện này ko nhỉ:-s
Giá mà có thể nói rõ ràng với mẹ tất cả mọi chuyện. Nhưng đến cả bản thân mình còn ko dám chắc chắn, sao dám ngồi nói chuyện thẳng thắn với mẹ và thuyết phục mẹ chứ:-s

chưa lúc nào mình thấy nhàn rỗi như lúc này, không có gì làm hết, thế nên bon chen nhảy qua ams post mấy bài chơi. Dù bài vở đang cần viết nhưng mà kệ, thỉnh thoảng tận hưởng cảm giác nhàn rỗi thế này thấy mình hơi khùng khùng, keke :D

Ồ ôi 8-} Cuối cùng cũng xong cái phần của mình trong group project 8-}Không bắt đầu thì mãi không muốn làm. Đến lúc bắt đầu viết thì mất cũng có... 5 tiếng chứ mấy :| Ồ ôi sướng thế :x:(( Ồ ôi mình bị nhiễm cái ồ ôi của chúng nó rồi :(( Ồi ô...
Lúc sắp viết thì stress thế, mà lúc đang tập trung viết thì quên mất cả stress, thật tuyệt :x

Hôm qua .... biết kết quả thi... uh thì mình ngu lại còn nhoi thi Hóa... kết quả đc xác định trc'. Nhưng sao nó cứ hụt hẫng thía nào ấy... Chán ghê. Bố mẹ ko nói gì, chỉ hỏi là:"Bài khó lắm à con?" Bố mẹ thông cảm ---> iu bố mẹ ghê:x
Sao lại thế? Vào phòng thi tim đập chân run... chả vít đc chữ nào ra hồn... Sao lại thế? Mọi ng` bít kq thì hồ hởi... còn mình thì nhục ơi là nhục...Về mới thấy cái bài ấy ko đến nỗi là khó, ko đến nỗi là phải bỏ... Hix, sao lại thế?

8-|
Tâm trạng mình lẫn lộn quá 8-|
:-s

hơi buồn...muốn gặp ng` ta, muốn nói chuyện với ng` ta... :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Lâu lắm không vào đây
Hiện thời tâm trạng khá thoải mái ...
Ước gì , em ở đấy giờ này......

:)
Hô hô :D I'M No1 ;)
:D
;;) Có lẽ ko cần đến 2 năm như mình nghĩ :D
:-? 1 năm thôi được ko nhỉ :D

Nhìn ava bạn Bình tự nhiên nhớ đến hồi lớp 10 , Rukawa is really the best player ...:)

Back
Bên trên