Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hnay là 1 ngày mà "Bốn phương phẳng lặng hai kinh vững vàng":)).dạo này tự dưng mọi thứ may mắn kéo đến ầm ầm:).Nhưng cứ thấy lo lo một cái gì đó:(.Cứ khi nào tốt tốt một tí là ngay sau đó có chuyện:((.Rất sợ:-s.Căn bản tại mình đâu có xứng đáng được nhận những gì mình đang có:(.Một con lười biếng nhất hành tinh mà lại gặp may được đến thế:|:-/.Chẳng lẽ ko có chuyện quả báo trên đời này?:-s.
Mùa hè đã đến rồi:)|.Mệt ơi là mệt:((.

Anh Thành tức tối cái gì thế ^^ em đi chợ về muộn nên không kịp chat với anh.

:|
Sinh nhật mà toàn chuyện bực bội8-|
16 tuổi8-|
Lại thêm một tuổi chịu đựng8-|
Ngán quá rồi:(
8429

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
:|
Sinh nhật mà toàn chuyện bực bội8-|
16 tuổi8-|
Lại thêm một tuổi chịu đựng8-|
Ngán quá rồi:(
8429

Chúc mừng sinh nhật em yêu >:-D<
Sao mới đầu ngày đã bảo là toàn chuyện bực bội thế này [-x Đến chiều sẽ hết :x

Cám ơn chị:x
Hè về chị em mình ... nhá;;) Hẹn rồi đấy;;) Hứa rồi đấy;;)
:| Mà:|
HAO tính giỏi thế:|
Mình mà mới có 14 tuổi thôi áb-(

chúc mừng sinh nhật con Nhik :D:*

chúc mừng sn em huyền :x
--------
bạn bè như...:(( sao chúng nó nỡ làm thế
mình đek thèm đi với chúng nó nữa
thực sự là rất giận X( X( X(
bạn bè với nhau, mà làm thế :((
mà cả 1 lũ, chứ đâu chỉ có 1 hay 2 X(
lần này, lần sau, và cả lần sau nưa, ko đi chụp ảnh với chúng nó nữa :| bạn bè..chán :((
ôi ông ơi :(( tôi chả hiểu nữa, tôi đâu có gì mà lại bị như thế :((

sao mà mình sợ 2 từ mãi mãi:))
sợ nghĩ đến tương lai:|
sợ những ai chỉ biết đến hiện tại:-/
sợ hạnh phúc nhất thời8-|
sợ mọi thứ không có gì thay đổi:eek:
sợ mọi thứ sẽ thay đổi......../:)

hay thôi! game over cho đỡ đau khổ lâu dài (sớm hay muộn:-$ )
không muốn đâu|-)

Hôm nay ngồi nghịch blog với 360, hay hay:x . Nghịch của người khác mới sướng :p, mình U18, ngoan ngoan ko thèm khai gian :p:> .
Trời nóng kinh khủng thật, người NA giỏi chịu đựng là phải chứ nóng thế này, đi ra ngoài đường ai cũng bịt kín từ đầu đến chân, nói gì con gái V ko trắng:| . Ko muốn bịt cũng đố chịu đc, cứ như là đốt ấy, mấy đứa trong lớp mặt đỏ bừng như nung. Thầy cũng trông rất nóng nực, gặp ai cũng thấy người ta mặt mày cau có, cứ như là sắp oánh mình đến nơi8-| Mà bây giờ còn chưa có gió lào:(( . Hihi, nhưng mà chắc là sẽ chịu đc được, có điều, trời nóng làm mình thấy 1 ngày càng dài hơn:-s

Chúc mừng sinh nhật em Huyền:x Có nhiều người trong topic này mình ko quen ko biết gì nhưng lại rất hay đọc bài nên nhiều khi cứ có cảm giác như là người quen ấy :p. Em H này, anh B, bạn L ;;), N rồi VA. Chị P thì ko nói rồi, nhiều lúc đọc bài của chị P cũng định bon chen tí nhưng lại thôi :">.

:D
Hôm nay hạnh phúc quá:D
Cám ơn mọi người, chị Phương, chị Nhung, chị Xíu ( sao lại gọi em là con/:)), chị Dung:x
Yêu mọi người quá:x
:*:*:*

đưa em xuống nơi này
đáy âm u thời gian
xin bàn chân soi trên đá còn in
khi đgf xưa đã mất ..........:x

:)) HÔm nay game over với một thứ mình rất kết :))
:-? Nhưng to be continued với nhiều thứ khác mình còn thik hơn :D

Thứ 2
Thứ 3
Thứ 4
Thứ 5
Thứ 6
Thứ 7
CN
....
7 ngày là 7 ngày khủng khiếp
Thứ 7 thiên thần từ đây sẽ chuyển thành thứ 7 khủng bố 8-}
3 tháng nữa ... hãy qua mau ...
3 tháng nữa ... 4 ngày quyết định :|
3 tháng nữa ...
thời gian ơi ....
8-|

Hôm nay được nghỉ học sớm , ăn quà vặt đến hết cả tiền ko có tiền đi xe ôm về , thảm hại :((

Con mèo chết tiệt, suốt ngày chỉ biết ăn với ngủ, đã thế lại còn nôn lên cả ghế:(( . Nó làm như mẹ mình rảnh rỗi lắm ấy:| , thật sự là rất muốn dọn cái đống đó cho mẹ, nhưng mà vì mình vô tình ngồi lên, bây giờ ghê quá:(( . Không biết có thể ngủ đc ko:| .
Sau 2 tuần học hành tập trung để đuổi kịp bọn nó thì mình đang bắt đầu chây lười, nhất là từ khi biết kq:| . Còn có khoảng 4 tuần nữa là thi rồi, dù rằng ko đáng lo lắm nhưng cũng nên chỉnh đốn lại đi, chơi mãi làm gì:| . Không nên bỏ phí thời gian nữa. Hơn nữa, học để thấy thời gian trôi nhanh hơn|-)

Nguyễn Thùy Dung đã viết:
Con mèo chết tiệt, suốt ngày chỉ biết ăn với ngủ, đã thế lại còn nôn lên cả ghế:(( . Nó làm như mẹ mình rảnh rỗi lắm ấy:| , thật sự là rất muốn dọn cái đống đó cho mẹ, nhưng mà vì mình vô tình ngồi lên, bây giờ ghê quá:(( . Không biết có thể ngủ đc ko:| .
Em ơi, đừng trách nó, mèo bị nôn nghĩa là bị ốm, cần xem xem nó làm sao, đừng trách nó vội nhé! Có thể do thời tiết thay đổi (giao mùa, Xuân sang mà), hoặc thức ăn có vấn đề đấy.

Hôm nay, đúng 12 h thì mọi niềm vui trong ngày đã bị dập tắt :(
ôi ngày dài để mà làm ji cơ chứ
Cứ nghĩ rằng qua chuyện sáng nay được 1 người ghét trờ thành người bạn quý mến, chiều được con bạn vốn chưa tin tưởng ôm choàng lấy.. lúc đấy vui lắm, iu các bạn lắm, và tin hôm nay là ngày đẹp nhất mà lâu rồi ko có ^^
Uh mà đúng đấy chứ, 12 h mới buồn cơ mà, sang ngày mới rồi, 7-4 +____+
Chậc, đôi lúc ko hiểu rằng mình sai ở đâu, đôi lúc thấy csống này khó khăn quá, thấy chỉ muốn đi thật xa cho rồi, vậy mà bây h vẫn ở đây đây, thì TO LIVE IS TO FIGHT mà :)
Lạnh- vì mưa, vì ngồi quạt thốc thẳng vào người mà ko muốn chạm tay ra tắt đi, và lạnh vì nghĩ đến sự cô đơn này.
Muốn tìm một ai đó để nói chuyện, đừng nghiêm túc quá, hãy nhẹ nhàng, dịu dàng thôi, anh hay chị cũng được, chỉ để cho vơi chút buồn thôi mà :)

Vậy mà, trong list nick đã tắt hết rồi, có chăng chỉ còn lại mấy bạn chơi game mà thôi, ôi :(

Buồn quá… :(
Mấy hôm nay đến lớp thấy buồn ơi là buồn… :(
Lần đầu tiên chán đến thế… :(
Chả muốn làm j…
Đến thằng ngồi bên cạnh nó còn tưởng mình giận nó…
Tại mình ko nói 1 câu j…
Hôm qua thấy vui lên một chút…
Bây h thì lại chán nản quá rồi… :((
Chả muốn đi học nữa… :(

Đỗ Việt đã viết:
Em ơi, đừng trách nó, mèo bị nôn nghĩa là bị ốm, cần xem xem nó làm sao, đừng trách nó vội nhé! Có thể do thời tiết thay đổi (giao mùa, Xuân sang mà), hoặc thức ăn có vấn đề đấy.
Hix, vì thế nên em mới ko mắng nó:(( . Con mèo này nhiều lúc thương cũng thương thật, nhưng nhiều lúc cũng bực quá đi:(( . Nó ốm đau suốt, mà ăn uống thì cực kì khó tính:| . Đã thế lại cứ thích chui lên giường với cả lên mấy cái ghế có đệm mà nằm, rồi sau đó làm bẩn hết cả:| . Nhiều lúc thấy nó ngồi trên ghế, đuổi nó xuống mà ko đc, con này nó hư quen tính rồi, với cả nhiều lúc cứ nghĩ nó đang ốm, thương quá, ko nỡ đuổi:| . Hix, nhiều lúc muốn cho nó đi lắm cơ, vì nó chẳng làm đc gì, chỉ đc cái làm rộn chân người, suốt ngày ăn rồi leo lên giường ngủ, rồi gầm gừ với chó8-} . Nhưng mà nó xinh quá, dễ thương quá, yêu quá, cho đi thì nhớ:x . Nên là ko biết làm sao:-s

Hết 1 tuần rồi , nhanh quá :( không khéo không học kịp để thi :(
Mấy đứa bạn mình giỏi quá .. tự hào về lớp mình :))
Chúc mừng Dê, thằng em đờ sơn , thằng chẩm ... hè tao về bắt bọn mày khao :)) :D

Back
Bên trên