Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Re: Nhật ký Hao's members ... hôm nay có chuyện gì nào ;)

tối nay trời thật đẹp :x gió mát :x trong lành làm sao :x nhg sao thấy vô cảm quá :| thấy mọi thứ cứ lặng lẽ, chầm chậm và thật xa lạ.... :( trg lòng thì trống rỗng, vô định.... :( biết lí do đấy, nhg ko thoát ra đc.... :( wish I could go with the wind....

Chị cố lên nhé;) Rồi cũng sẽ qua thôi:)
^^
Cái gì không thuộc về mình thì mãi mãi mình không thể có
...

Hạnh phúc sẽ đến;)

Hôm nay đã là ngày mai của hôm qua rồi.... nhưng mà tớ vẫn thấy vui.... vui lắm...

Ko biết nên poz bài này ở đâu... nghĩ một hồi vì nó mang tính cộng đồng chứ chẳng riêng tư chút nào nên tớ gửi gắm tại topix này...^ ^ hi vọng mod đồng ý....:D

Cám ơn nhiều...:x các ấy đã biến tớ trở thành một người đặc biệt.... chẳng biết có phải ko nhưng tớ cảm thấy thế.... với từng đấy món quà... từng đấy lời chúc mừng sinh nhật... tớ chẳng biết nói gì cả.... rồi gửi cả bài hát qua Voice Ams nữa chứ....

sum1... thx 4 everythin... ur gift iz not the bezt looking but i like it so much...and hold it so tight... it'z bezide me almozt day....even when i slept.... but in this morning, i woke up and recognized that it waz on the floor...:)) i don't know wat i had done last night....:D sozi...^ ^
sometimez u let me down but remember only u can pu2l me up....:> i think that i have found one of m2sf...:D now the only thing i wa2na te2l u that i luv u so much...my friend...^ ^

Dương, Bảo, Chi... tớ đúng là chẳng biết nói gì hơn ngoài cảm ơn... món quà các ấy ko chỉ là món quà đẹp nhất, ý nghĩa nhất trong sinh nhật thứ 16 này của tớ mà còn là trong 16 cái sinh nhật từ trước đến h...:D đến h này tớ vẫn băn khoăn tại sao các ấy lại cẩn thận đến thế.... nếu chỉ vì tớ buồn thì đúng là nhạt... nhưng mà tớ ko quên câu của Dương " làm cho người khác cười là vui rồi"....:> uh... đúng là thế... và chỉ có các bạn của tớ, các bạn lớp 10 hóa 2 này mới tuyệt đến vậy...:x 16 con bướm với đủ kích cỡ , đc phun sơn cẩn thận...cộng thêm 2 chiếc lọ đặc biệt....một màu xanh hi vọng tuyệt đẹp...tớ sẽ ko bao h làm mất đâu....:D nó cũng sẽ luôn là kỉ niệm đẹp nhất của tớ.... cám ơn vì tất cả nha... tớ chẳng biết nói gì hơn...:* cảm ơn nhiều lắm...:x

làm sao quên đc ấy,Hà Linh nhờ...:* cái thiệp ấy tự làm sao mà đẹp thế...:D những lời ấy chúc cũng rất hay...^ ^ và con hươu cao cổ đc phối màu trông kute vô cùng.... tớ biết là sn tớ ấy sẽ có món quà tuyệt mà...:D đấy...trong lớp tớ chơi với ấy nhiều nhất... tớ với ấy giống nhau về cách nói chiện...:)) về sở thix ( một số...:p) và lắm lúc cả suy nghĩ....(cũng một số nốt...:p :))) tối thứ 2 tớ sẽ cố gắng xin ba má tớ...:D thế nhé...
yêu ấy nhiều lắm...:x cám ơn nha bạn của tớ...:* :x :x "It could only be you...":x :x :x...with love...:D

Giang nhờ Giang....:D quà ấy là nhất còn gì...:)) to khủng khiếp... nhờ có hộp quà của ấy mà đống quà của tớ hoành tráng lên nhiều đấy...:> :)) con bò đấy kute lắm...:* vừa là gối...vừa để ôm...rất tuyệt...:x hồi sang Sing tớ cũng từng thấy một con đại loại như thế và suýt mua...:D chẳng biết ấy tốn bao công để đi tìm nhưng dù gì cũng cám ơn nha...^ ^ bò thực chất là của anh tớ.... nên lần sau nhớ mua cừu nhá...:))
(P/S: đùa thui...:p món quà đấy ý nghĩa với tớ lắm đấy....:> thx ấy nhiều nhiều...:x)

Góp phần làm cho đống quà trở nên vĩ đại ko chỉ có của Giang mà còn cả đóa hoa do chính Hương làm...:D tớ bất ngờ thực sự khi thấy ấy khéo tay đến thế....:D tớ cứ tưởng có mỗi tớ thix làm, hay làm, và giỏi làm nhưng thứ như vậy....:)) :)) :p... tớ với ấy nói chiện với nhau chẳng nhiều nhưng đại loại là những lúc đi học thêm thì chat kín cả 2 mặt giấy trắng ấy nhỉ...:)) ko ngờ ấy lại làm cho tớ một bông hoa đẹp đến thế....>:-D< món quà mà ấy, Lan Ngọc, Thư tặng lại liên quan bò...:D chẳng hiểu sao năm nay nhiều người tặng bò thế...:)) --> dù gì cũng chứng tỏ mọi người quan tâm đến tớ....>:-D< :p :p cám ơn các ấy....^ ^

đến cái thằng cùng bàn nhỉ....tao ghét phải thừa nhận rằng con hổ mày tặng tao là đẹp, kute và mềm....:)) càng ko ngờ hơn khi mày ko phân biệt đc hổ với gấu...:)) đau đớn nhất là hôm trước vừa hỏi tao "mai sinh nhật mày ah?? mày thix cái gì??" thì hôm sau mày nói " tao quên quà sinh nhật mày rồi..." :)) đấy... bạn cùng bàn mà thờ ơ thế đấy.... nhưng mày cũng rất tốt vì h ra chơi đã đi mua quà ngay cho tao....:p ngồi cạnh mày khiến tao lười đi nhiều...:)) hình như mày cũng thế...:D cãi nhau với mày khiến tao vui hơn là ngồi ngắm cái mặt mày và cười....^ ^ cái kiểu mày bảo tao là bảo thủ...--> rõ là mày ngu ngốc....[-x đã biết là mày đúng đâu mà bảo tao bảo thủ chứ....[-x tao với mày đều đang chiến đấu cho ideas của mình còn gì...:)) thôi...:D tao cũng chẳng phản đối chiện cãi nhau với mày... kết luận lại tao vẫn quý mày...:D (hình như chưa bao h tao nói điều này...:-? h tao cũng vẫn rất ghét khi phải type cái dòng này....:))) thx mày...:D

Đào và Gầy yêu quí...:x chẳng biết nên xưng hô "tớ" - "ấy" hay "tao" - "mày"...:D thôi thì "tao" - "mày" cho đầu gấu nhá...:)) tao thix món quà của bọn mày cực...:D hình trái tim hồng và đặc biệt là con cừu...:x có độc bọn mày tặng đúng hình cung sinh của tao...:)) (do bởi bọn mày ko bít tao thix bò thui...:p) tao treo nó vào cặp rồi đấy...^ ^ mỗi tội lại là cái cặp đi học thêm...:( vì cái cặp đeo đến trường trông nó ko hợp với cái móc kute ấy...:(( phí nhờ...:( đẹp thế mà lại ít người đc chiêm ngưỡng... nhưng trên tất cả...yêu bọn mày nhiều lắm....>:-D<

...:)) phải cám ơn cả bạn Phú vì đã cho tớ tờ 100 đồng kèm theo lời dặn ko đc tiêu...:)) sao mà mày ko có một lời chúc mừng sinh nhật ghi trên tờ tiền nhỉ...:D

rồi còn Minh Ben...>:-D< gửi tặng tớ bài hát nữa chứ... Minh Ben với mylink...:> i wa2na :* u...:D

cuối cùng bạn hiền của tớ ah.... tớ dành vị trí đặc biệt này cho bạn...:)) bạn tặng quà tớ sớm nhất... những 2 món quà lận... nhưng mà tớ làm mất món quà đầu tiên ngay trong thứ 2...:( tớ chán tớ lắm ý... cái tính hậu đậu như ăn vào máu tớ... thế là đâm ra làm hỏng hết mọi việc.... có thể bạn chẳng bao h đọc những gì tớ viết dù bạn vào HAO sòn sòn ra nhưng tớ vẫn muốn có vài dòng gửi đến cậu bạn hiền đáng quí của tớ....:x nói thật ra bạn với tớ nếu gọi là thân thì chưa phải...bạn với tớ lắm lúc có cảm xúc giống nhau và cùng buồn thiu như nhau....:( bạn quan tâm đến tớ rất nhiều....:> hôm tớ khóc khi đọc những tin nhắn bạn gửi tớ, tớ đã vui hẳn lên....bạn còn spam bài hộ tớ để tớ bị trừ 1 đcl vì tội "hỗn"...:)) nhưng mà tớ vẫn rất yêu quí bạn...:x bạn ah...bạn là người đầu tiên mà tớ muốn nói với tất cả mọi người rằng bạn là bạn thân của tớ dù tớ với bạn thật sự chưa thân....:D ...>:-D< yêu bạn nhiều lắm... bạn hiền của tớ ơi...:x

có lẽ nếu nói cảm ơn thì còn rất nhiều....:x nhưng tớ chỉ gửi đến đây vì ngày mai kiểm tra hóa 1 tiết...8-} :)) và đó là những món quà mà tớ thix nhất...:x cám ơn những ai đã quan tâm đến ngày sinh nhật của tớ... dù chỉ là quan tâm thôi cũng cám ơn nhiều lắm.... tớ chẳng làm gì cho ai bao h... cũng chẳng giúp đỡ ai bao h... thế mà mọi người ai cũng tốt với tớ.... giá như có một ngày tớ ôm đc tất cả mọi người vào lòng.... yêu mọi người.... yêu cả ngày 8-4-2006 này...:x yêu nhiều.....

P/S: hôm qua Hà Linh có nói "tưởng vào HAO sẽ thấy ấy poz một lá thư cám ơn rất hay..." (hay đại loại như thế...:p tớ ko nhớ rõ lắm Linh ah...:p) đây ko phải là một lá thư hay cũng chẳng phải là một trang nhật kí tuyệt....đơn giản tớ chỉ muốn gửi lời cám ơn đến các bạn đã cho tớ một ngày ko bao h có thể quên đc...:x một ngày của tình yêu và hi vọng....:x

^^
Trang thật hạnh phúc:D
:x
Cảm thấy sn mình năm nay cũng quá đặc biệt:x yêu P2 quá đi mất:x

Cố gắng đê ko khóc, để ko buồn, để mạnh mẽ....

Tịa sao lại như thế? lòng ng` khó biết nông sâu.... những gid tưởng là mắu thịt, là gắn bó suốt đời cũng thay đổi nhanh chóng...

những ngày năng nề....

bố mẹ thì cứ làm sao ấy, bạn bè thì.... nhắc đến lại đau lòng.... Tìm 1 ng` bạn thân như thế khó lắm hay sao?

Chẳng lẽ mình sai? Mình quá cầu toàn? Tại sao mình lại bị vứt bỏ bên lề đường như thế?

Tại sao?

điên mất rồi
làm gì cũng hỏng
chán lắm rồi

1 ngày có cả cái vui và cái sợ nhưng thấy vui nhiều hơn nên quên cái kia rùi :x

Well well! Hôm nay nóng thật, nóng đến mức không dám chui lên phòng nữa. Phải đến tận 6h hơn mới dám chui lên phòng mình, thế mà vẫn nóng quá8-| . Trưa nay ngủ sướng thế:x , lại còn mơ linh tinh :">|-).
Wel well, chép cho xong cái vở soạn văn nào, cố lên:)>-

Hôm nay là một ngày chả ra cái của nợ gì:(.Nắng to.Cái nắng oi ả làm cho mình mệt:|. Dạo này ngày nào cũng đi lượn vài chục cây chứ ít gì:-s. Lúc đưa Quỳnh Chi đi học đã đâm phải con chuột chết phát ghê/:).Đến lớp chúng nó dọa cho đỏ cả mặt:(. Mà mình cũng chả hiểu sao lại nhục thế:(. Trong lớp có mỗi mình mình sợ:|. Ngay đến mấy bạn con gái gầy gò mảnh mai cũng thản nhiên thì một con như mình lại hét ầm ỹ:(. Chạy lăng xăng lăng xăng chỉ để trốn một con chuột giả/:). Chuột thật mình đâu có sợ:| thậm chí còn dám cầm nó mang vứt đi thế mà chuột giả mình lại thấy ghê:((. Sao lại nhục nhã thế được nhờ:(. Sợ đến nỗi phát khóc lên được:|. Dạo này mình hay khóc quá:((. Cứ hơi ức chế là lại khóc:-s. Ban đầu thật ra chỉ là giả vờ cho chúng nó sợ nhưng tự dưng một lúc sau mình lại thấy muốn khóc và ko kìm lại được:(( . Mình thấy mình như con dở hơi và thấy xấu hổ trước mặt mọi người:|. Chắc ai cũng nghĩ mình bị điên mất:(. Bị trêu xong đau hết cả đầu:(. h mắt cứ hoa hết cả lên,đầu đau như búa bổ:((. Mình biết bọn nó chỉ trêu cho vui thôi nhưng mà vẫn sợ/:). Và tự dưng sau đó lại len lói cái ý định lên Hóa 1:(. Đã lâu rồi,kể từ tháng trước mình đã ko còn khao khát đó nữa:(. Nhưng hnay bị trêu làm mình thấy chán chán:((. Mình lại muốn rời bỏ chỗ này để đến một nơi mới:|,nơi mà sẽ chả ai biết mình sợ chuột,chả ai nhìn thấy mình đã từng khóc,từng yếu đuối và củ chuối thế nào:|. Hqua vẫn còn cãi nhau với mẹ về chuyện này:|. Mẹ nói mẹ ko quan tâm,miễn sao mình thấy thoải mái là được:-s. Nhưng mình hiểu là mẹ muốn mình lên Hóa 1:(. Mẹ muốn được tự hào về mình và hơn nữa,mẹ vẫn nghĩ rằng học ở đây mình bị stress:(. Đúng là đã có hồi như thế nhưng h thì mọi thứ đã tốt hơn rồi:). Mình đã biết hòa đồng hơn và muốn làm cho mọi người vui hơn rồi:x. Thế nhưng có lẽ vẫn sẽ phải thi lên thôi:(. Mẹ muốn thế mà:-s. Sẽ vẫn phải cố gắng rất nhiều:(. Có thể sẽ ko được nhưng dù sao vẫn phải nghĩ tới bố mẹ và người thân trước,chuyện bạn bè vui chơi phải gạt sang một bên thôi:(. Hè đến rồi:|. Sẽ lại là những ngày tháng học hành củ chuối như những năm khác:(. Mệt mỏi quá rồi:((
@Trang:Ấy vui lên là tốt rồi:).Đừng quan tâm tại sao lbọn tớ lại như thế:D.Chính bọn tớ cũng ko hiểu tại sao nữa8-|.Ban đầu bọn tớ cũng đắn đo lắm vì nghĩ ấy cũng ko thân với bọn tớ nhưng rồi vẫn quyết định làm vì bọn tớ đã nghĩ bây h có thể ko thân nhưng biết đâu sau này sẽ thân thì sao;).

wait...
once a week:x
nóng ran cả một bên má:)

hôm nay phởn ko chịu đc:x
anh đến mồ hôi nhễ nhại trông đến là cute
lại còn cả cái áo hình con gấu nữa chứ :)) :">
" cho anh mượn vở, thứ 7 anh trả"
ôi, đến là vui :)) :)) :))
phởn thế ko biết
lâu lắm rồi mới đc 1 ngày như thế này
hơn 1 năm nay kể từ ngày....đó
ko sao
h sẽ..cố gắng :x

Mệt mỏi và nhàm chán! đó là những gì mình cảm nhận được sau một tiếng nói chuyện với người ấy...
Có phải người ấy đã thay đổi rồi không...
Hình như mình đã trở thành người thứ ba thì phải :((
Tại sao lại thế cơ chứ, mình là người đến trước cơ mà , chắc tại ...
Mà cũng chẳng cần hình như đâu, ngay tối mai thôi, mình sẽ có được câu trả lời!

lê thùy dương đã viết:
Hôm nay là một ngày chả ra cái của nợ gì:(.Nắng to.Cái nắng oi ả làm cho mình mệt:|. Dạo này ngày nào cũng đi lượn vài chục cây chứ ít gì:-s. Lúc đưa Quỳnh Chi đi học đã đâm phải con chuột chết phát ghê/:).Đến lớp chúng nó dọa cho đỏ cả mặt:(. Mà mình cũng chả hiểu sao lại nhục thế:(. Trong lớp có mỗi mình mình sợ:|. Ngay đến mấy bạn con gái gầy gò mảnh mai cũng thản nhiên thì một con như mình lại hét ầm ỹ:(. Chạy lăng xăng lăng xăng chỉ để trốn một con chuột giả/:). Chuột thật mình đâu có sợ:| thậm chí còn dám cầm nó mang vứt đi thế mà chuột giả mình lại thấy ghê:((. Sao lại nhục nhã thế được nhờ:(. Sợ đến nỗi phát khóc lên được:|. Dạo này mình hay khóc quá:((. Cứ hơi ức chế là lại khóc:-s. Ban đầu thật ra chỉ là giả vờ cho chúng nó sợ nhưng tự dưng một lúc sau mình lại thấy muốn khóc và ko kìm lại được:(( . Mình thấy mình như con dở hơi và thấy xấu hổ trước mặt mọi người:|. Chắc ai cũng nghĩ mình bị điên mất:(. Bị trêu xong đau hết cả đầu:(. h mắt cứ hoa hết cả lên,đầu đau như búa bổ:((. Mình biết bọn nó chỉ trêu cho vui thôi nhưng mà vẫn sợ/:). Và tự dưng sau đó lại len lói cái ý định lên Hóa 1:(. Đã lâu rồi,kể từ tháng trước mình đã ko còn khao khát đó nữa:(. Nhưng hnay bị trêu làm mình thấy chán chán:((. Mình lại muốn rời bỏ chỗ này để đến một nơi mới:|,nơi mà sẽ chả ai biết mình sợ chuột,chả ai nhìn thấy mình đã từng khóc,từng yếu đuối và củ chuối thế nào:|. Hqua vẫn còn cãi nhau với mẹ về chuyện này:|. Mẹ nói mẹ ko quan tâm,miễn sao mình thấy thoải mái là được:-s. Nhưng mình hiểu là mẹ muốn mình lên Hóa 1:(. Mẹ muốn được tự hào về mình và hơn nữa,mẹ vẫn nghĩ rằng học ở đây mình bị stress:(. Đúng là đã có hồi như thế nhưng h thì mọi thứ đã tốt hơn rồi:). Mình đã biết hòa đồng hơn và muốn làm cho mọi người vui hơn rồi:x. Thế nhưng có lẽ vẫn sẽ phải thi lên thôi:(. Mẹ muốn thế mà:-s. Sẽ vẫn phải cố gắng rất nhiều:(. Có thể sẽ ko được nhưng dù sao vẫn phải nghĩ tới bố mẹ và người thân trước,chuyện bạn bè vui chơi phải gạt sang một bên thôi:(. Hè đến rồi:|. Sẽ lại là những ngày tháng học hành củ chuối như những năm khác:(. Mệt mỏi quá rồi:((
@Trang:Ấy vui lên là tốt rồi:).Đừng quan tâm tại sao lbọn tớ lại như thế:D.Chính bọn tớ cũng ko hiểu tại sao nữa8-|.Ban đầu bọn tớ cũng đắn đo lắm vì nghĩ ấy cũng ko thân với bọn tớ nhưng rồi vẫn quyết định làm vì bọn tớ đã nghĩ bây h có thể ko thân nhưng biết đâu sau này sẽ thân thì sao;).
Bà vẫn thế dê ạ , nhưng đâu có ai cười chê bà vì những cái này đâu ?? Từ xưa ở lớp vẫn thế mà... Đừng có làm thay đổi mình làm gì , tôi thích con người cũ của bà hơn :)) ".. lười thế , có thế mà cũng phải ngồi chép bài ..."
Dù sao nếu bà có ước mơ lên H1 thì mong bà cố gắng lên , chúc bà thành công :*
Lâu roài không lên đây , thấy hụt hẫng kiểu khỉ gì ý nhểy ?? :(
Nhanh quá , đã tuần 4 rồi , tuần 6 đã thi mà Bio vẫn chưa đâu vào đâu :(( damn.. shit...

ngày nắng nóng khó chịu cả ngày
đã thế đi học về còn bị chờ tận 10' giữa cái đg` Tây Sơn nắng nóng + bụi bặm nữa chứ :((
ngày nào mà nhục thế ko biết
mệt quá
cái tầng 3 thì hấp ko chịu đc
lên đấy học quá bg` hấp mình trên đấy thành gà hấp luôn 8-} :((
sống sao cho qua mùa hè bây h :(

Chỉnh sửa lần cuối:

MÌnh vô đối quá :)) Liệu 1 năm có lâu quá ko nhỉ :)) Thôi ;) thế là vừa :D

chưa j đã nóng thế này 8-}
thi ĐH thì sao nhỉ 8-} ^: )^

đc admit rồi :x
nhưng ko cho $ thì đi đâu đc 8-}
well, hold on

Hôm nay nóng chảy mỡ < mà mình có mỡ ko nhỉ :p > eo ui nóng khủng khíp , nóng hơn cả hôm wa, hôm wa 32* mà lên đến 36*, hôm nay 36* khéo lên đến 40 * mất :( nóng kinh khủng:((, hôm nay cả lớp đồng loạt gập quạt , quạt phành phạch :)):)):)) Em còn thuật hững đc 1 bài thơ ghi lên quạt tự chế :D :))

càng ngày cái ngày đó càng đến gần và những cảm giác cũng dần quay về...ko muốn lại 1 lần nữa kỉ niệm về trong sự nhạt nhòa hoặc chán nản

>_<
Vẫn thế8-|
Chẳng thấy khá hơn chút nào:((
Bực mình quáb-(
:-B

hôm nay đi trên từng cây số, may mà có người chở không thì chắc là mình chôn xác ở vùng đất Hà Tây xa xôi đầy nắng gió, nghe sến kinh :D
nhưng được cái rất là vui, biết thêm được nhiều vùng đất mới :p
bài vở cũng xong, nhưng mà chưa xong hết mà phải đi tìm những ý tưởng mới, cũng thấy nhẹ nhõm và thảnh thơi, mặc dù trời đang nóng thấy bà nội :D

Back
Bên trên