Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Tự nhiên thấy hẫng quá...
Dường như mọi thứ không đủ đầy như những gì nó cần...

vỡ Kim từ điển -.-
Điểm gỡ ???
cái đất nước quái thai này kính cận đắt hơn kính áp tròng.
Lolz thôi chịu khó mù lòa thêm 2 tháng nữa.
Rau đắt hơn thịt, nước cam đắt hơn sữa -.-
___

Nghĩ đi nghĩ lại càng thấy đau đầu và mệt mỏi.
Còn hơn 10 ngày để quyết định.
Chả biết thế nào cả.

Nghe suggestion của chị Chi và Sry có vẻ thấy hợp lý ( nhưng ts, Sry suggest 1 hồi vẫn quay lại cái ý: thôi mày đi đâu mày thik, thế thì suggest làm mịa gì :(( ).

Chat với mẹ càng thêm rồi, -.- đúng là cuối cùng chỉ tự mình quyết định thôi.

Được cái đem ảnh tự sướng, mẹ bảo là :" cool, để đem đi khoe cho bọn nó sợ"
Mẹ càng ngày càng xì teen -.- , deadline thì sát đít mà cụ bảo : con ạ, mẹ xem ngày rồi ngày xx/xx là ngày đẹp, con quyết định nhanh đi nhé =))

anyways, thật ra muốn theo cái suggestion của chị Chi, chỉ là 1 năm, liệu có cố gắng tiếp được ko?

Anyways, ít nhất niềm an ủi là khả năng hết học kì này mình lấy được 15 credits là rất cao.
Học thôi :">

sao toàn nghỉ ca đầu thế :((

đã nghỉ sao còn bắt học ca sau :(( =((

What is the point of pushing yourself into a deep hole when you know that there is no way to climb up once you get down there?

It is alright if I shed a few tears
So that all the sadness will be washed away
It is not a big deal to forget
But now my yearning has become apparent
What should I do?
My love, please leave me
So that I will not try to catch you again...

Yes, I will not try to catch you :)

Vừa đổi sang ultimate texting plan, ai ở US rỗi hơi ko có việc gì làm ( như em ) thì text cho em nhé =))
806-317-6844

__

Ts, bị bỏng đau quá >"<
thề ko bao giờ ngồi quá 30p ở sauna nữa -.-
He cooked himself -.-

Chỉnh sửa lần cuối:
Đôi khi ngủ ở chiếc giường khác để thấy giường mình là êm ái nhất, là sung sướng nhất.

Đôi khi ăn bữa cơm khác, để thấy cơm của mẹ dù chỉ nước rau muống với sườn kho là ngon nhất trần đời ( :"> món bùn cười này là do mẹ nghĩ ra, sự kết hợp hoàn hảo giữa những đứa con thích ăn sườn và bà mẹ thích thịt kho =)) )

Đôi khi ngồi onl ở dưới một mái nhà khác để thấy ngồi onl trong 4 bức tường mốc meo, sơn còn bị chóc ra là thích nhất :x

Đôi khi để xe ở một nơi khác, để thấy thật là thích thú khi được phi thẳng xe vào sân rồi đi lên nhà :p

Đôi khi nằm trong chiếc chăn khác, để thấy mùi chăn nhà mình ngọt ngào bao nhiu.

Đôi khi ngồi trên một chiếc ghế quay để thấy ngồi lên cái ghế sắt bọc đệm mỏng tèo của mình thích thật.

Đôi khi sống ở một nơi khác, dù ngay trong Hà Nội thôi để thấy mình iêu ngôi nhà cũ kỹ mốc meo như thế nào

Nhật ký ngày 7/4/09
Ở nhà cô Hà

-----------------

Mình biết mình yếu rồi, nhưng chỉ là không ngờ yếu thế =)) thật là đuối

mấy hôm nhìn bạn ngược xuôi chạy tiền nong vụ cái máy, mình mới thấy giá trị của đồng tiền với học sinh (là bạn) :) thật là không nhỏ, tiền triệu chứ chả đùa.

lol
hóa ra giá cả "bạn" (#) cũng cao phết đấy chứ, tiền chục tiền trăm tiền triệu hay như nào? kể ra mình đánh giá bạn rẻ tiền thì cũng là hơi sai lầm, cũng đắt tiền đấy chứ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lạ lắm nhé. Từ sau cái hôm uống rượu một mình đến giờ thấy tinh thần phấn chấn hẳn. Trước đấy, mình chỉ còn một nửa con người thật của mình, giờ mình đã tìm được một nửa mình đã đánh mất.
Toàn vẹn rồi. :)
Cảm giác bình yên mãi bây giờ mới có được. :)
Sao vài chén rượu lại có tác dụng thế nhỉ?
Có khi kể từ giờ, lúc nào buồn quá cứ lấy một ít rượu của bố vào phòng uống lén vậy :">

so confusing...

is that the usual way???

how to stop it???

oh shit bullshit 8 - }

----------

ngồi làm hóa, thỉnh thoảng lại gặp mấy dòng chọc ngóay của Fak :x yêu quá nhớ quá >:d<

Phân biệt chữ cần và chữ muốn dùm đi..
Tự dưng thấy mình sai, cho dù anh đã dễ thương hơn thật nhiều.. nhưng hình như mình thay đổi thật, rite?

hehe tự hào bản thân thế :"> Ngày học hiệu quả nhất trong vòng 1 tháng qua :-< Hay nên nói là lâu lém rồi mới ngồi học nhỉ =))

I know, it 's weird. But I feel sad just because of someone lies to me a very small thing.
but if it did happen one time that mean It will happen again.

Chỉnh sửa lần cuối:
nửa lớp đi kem xôi :X khiếp thật, 11 đã là nửa rồi... :-(
lỗ 3k nhưng mà zui :x

Back
Bên trên