Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

không thể chịu được!!!
không có lời nào để nói...

thôi sống 1 lần chết 1 lần tội gì ko hết mình :))

Có cảm giác bị xử ép
& ko nói đc với ai
& bởi vì đó là BẠN
& thật sự ko muốn tất cả cố gắng của mình bị hất đi, bị cướp đi khỏi tay mình như thế

P làm sao??? :((
:))

Buồn lắm
Thực sự hôm nay là 1 ngày buồn
Thế nào nhỉ, mình vốn không thế này mà. Hôm nay chia thử điểm Anh, cao đấy chứ. 1 ngày 3 tiết, 1 ngày thứ tư bình thường, ăn uống, buôn chuyện, đi loanh quanh, phải vui chứ.
Có bạn luôn cười thân thiện mỗi khi gặp mình và hôm nay cũng thế, phải vui chứ.
Mình đang lên kế hoạch cho hè, mình sẽ nói chuyện nghiêm túc với chú về nhiều việc, gia đình mình có lẽ là sẽ ổn lại, mình phải vui chứ.

Kệ chứ nhỉ, ko phải việc của mình mà.

Loa kèn đang đầy đường. Mẹ bảo cắm dc 1 hay 2 lần nữa là lại hết mùa thôi...

Bạn flirty kinh khủng ấy :))
Nên bạn bảo mình phải làm như thế nào h? :))

Lâu lắm mới vui vẻ thế này:))

Rape Liv ở Anfield là điều mình chưa nghĩ đến trong ngày hôm qua 8->. Together we make miracles:x:x:x:x

Hôm nay đi chơi vs bạn Hằng 9x, đời hôm nào cũng tươi như hôm nay xem nào:x

Sometimes thing goes wrong... now she's gone.. what've done?
Just wanna back exactly this time when we're happy together.. but now she's gone.
Kem ^^ em ở trên đấy mạnh giỏi nhé, chị sẽ nhớ em thật nhiều. Sẽ không còn ai bám chị, yêu quí chị và chửi chị nhiều như em. Ngày hôm qua, ngày hôm nay và mãi mãi về sau chị sẽ không bao h để bất cứ bé nào có thể thay thế được vị trí của em trong gia đình, sẽ không ai có thể khiến mẹ chị, bố chị và anh chị cảm thấy thương yêu tiếc nuối nhiều như vậy.. em biết không, em là một thành viên trong gia đình mà.
Người yêu em, anh sẽ ở bên em chứ?

tôi mệt lắm r đấy !
đáng nhẽ nên dứt từ sớm !
h thì bắt đầu thấy tiếc !

từ trc thì các bạn chả phát hiện, h mình ló ra thì các bạn fát hiện :(
nhưng mà tình hình khác rồi
các bạn fát hiện thì thôi, đừng bàn tán mình buồn, với ngại :) nó cũng ngại nữa :)

Ôi các bạn =((

Đừng có bắn súng xuống mặt hồ đang yên ả ... =((

=))

Lâu lâu thay ava đỡ nhàm, nửa đêm bị bắt dậy đánh đơn, điên hết cả đầu. May là net đã thông.
Bâu sít

Back
Bên trên