Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

thứ hai : ep 20 raw + preview 21 :-? cảm xúc chung : bt
thứ ba : kr-film bỏ banner BOF, các fan gào thét về màn quỳ gối của a GJP :-? cảm xúc chung : bức xúc và sợ sệt :(( kết mà lìu tìu là vứt đoạn cuối ko xem, xem đoạn đầu rồi ngồi tự tưởng tượng tiếp =))
thứ tư : ep 21 :-? cảm xúc chung : nhẹ nhàng =)) màn quỳ gối ý thì có j` chứ :"> tưởng kiểu " cầu xin cô hãy buông tha tôi..." nghe mới kinh, chứ mà như a GJP thì đâu có j` :"> đấy chỉ là thành tâm thì hạ thấp trọng tâm =)) chứ đâu có hèn hạ j` mà các fan cứ rồ hết cả lên làm mình cuống :-ss :">

Chỉnh sửa lần cuối:
haizzz. working my a$$ of during spring break... :-< quite tiring but i got compensation :"> 8-> oh god its just awesome.......................

mình làm sao thế???

tại sao fair như thế???

mie lây tính nhõng nhẽo tiểu thư dễ khóc ủy mị từ con mie nào thế???

cả 1 ngày ko nhếch mép lên cười đc 1 cái??? là cái thể loại j`???

có cái quái j` đâu??? thật ra là có cái quái j` đâu???

...

nhg mà tại sao lại thế...

Dậy muộn và bùng học triền miên...

một ngày tồi tệ
đúng hơn là tồi tệ từ tối qua tới sáng sớm nay
tới khi bước vô trường
tới tiết QQ
tới tận tiết 5
tới tận khi bước vào nhà
tợi tận bây h vẫn ko hết tồi tệ!!!!!!!!!!!!!!!

Triệt ơi chị hỏi tí, cái nơi U ét của em ấy, em up lên bằng cái premium acc nó speed như nào 8-} hôm nay chị xin ít space của em up cái clip cho con em chị mà sao nó đáng sợ thế :-ss 88Mb up mất khoảng 15s ạ :-ss trong khi max speed của chị down từ Mega đc có 656Kb/s =;
_ _ _

Nếu tiền ko fải là vấn đề thì cái j mới là vấn đề? :))

khó đỡ kinh khủng
Mấy thg` con zai nói là thất vọng vì con gái lớp Lý á ( :|
3 năm ... 3 x 365 ngày
Con zai làm dc cái deck' j mà kêu thất vọng về con gái
Mấy ngày hôm nay, chạy đi chạy lại làm kịch bản, quay clip ... cái j cũng đến tay mấy đứa con gái
Bực hết cả mình.

guess I'm really losing you this time. It's really nice of you to step out of my life when it's already crumbling. curtain's gonna fall. soon.lol

yeah. I miss the old you too. you're a completely strange person now though. A freakin' annoying stranger.

so now I'm being tortured by those old memories with a stranger.lol.
well it was agonzingly beautiful,if you still feel the same

Chỉnh sửa lần cuối:
Triệt ơi chị hỏi tí, cái nơi U ét của em ấy, em up lên bằng cái premium acc nó speed như nào 8-} hôm nay chị xin ít space của em up cái clip cho con em chị mà sao nó đáng sợ thế :-ss 88Mb up mất khoảng 15s ạ :-ss trong khi max speed của chị down từ Mega đc có 656Kb/s =;
_ _ _

Nếu tiền ko fải là vấn đề thì cái j mới là vấn đề? :))

Bao nhiêu tiền nó là vấn đề =;

Max speed download mega của em là 12mb :)) 1s :))
Upload thì em k nhớ lắm, nhưng k bằng đao nhưng cũng nhanh :-ss
Chị ắp ở nhà hay ắp ở cái nơi nhiều cáp quang của chị :-<

-------------

Ts đau dạ dày. Từ trưa hqua chưa ăn gì cả. Đi làm, ngồi học cứ phải uốn ó vẹo vọ dặt dẹo.
Cho t nửa tiếng k đạu bụng thôi để t còn làm nốt paper, phải nộp đến nơi rồi, ts ~x(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên