Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hôm nay, xem nào... Ko làm đc j` cả... Chả làm đc như anh dặn :-<
Giờ giấc dạo này lộn xộn wa'! >< Nhưng ít nhất tối nay sẽ fai làm cho đc 1 việc j` đó!

Hà Nội có j rất đau
Người ta yêu dấu đi không trở về...

:-<

---------

Umbrella, cây dù :x

---------

K gì sướng hơn đã định bùng rồi mà vẫn cố ngồi dậy đi học, đi đến nơi thì campus bên kia mất điện8->, tất cả các lớp ở 2 campus cùng cancel.

K có số bùng học hay sao ý, có hôm quyết tâm bùng ở nhà viết paper xong chả hiểu thế nào quên bố mất, vào lớp ngồi mới hốt hoảng nhớ ra ơ hôm nay mình định bùng cơ mà =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Triệt ơi mày giống tao đấy. Hôm trước tao bùng thì đột nhiên bà ý kiểm tra đột xuất, trong khi hôm nay tao cố gắng lê lết đến trường, leo 5 tầng xong bà giáo bị ốm nghỉ =.=

ngày nhạt..................................... nhạt dek thể chịu đc ấy :-<
dạo này cũng tự thấy mình thất thường quá :( cứ làm a phải lo lắng :(
... còn học hành thì đang xuống dốc ko phanh T___________T

còn "check your mind" yêu quý. Chúc "em" thành công tốt đẹp:x

anh thân yêu bống dưng biến mất ko bao h gặp lại đc nữa :(( lâu lắm rồi ko gặp anh :( đúng là có thứ gọi là số phận thật, cứ cẩn thận đi 20 30 km/h cũng ko sống lâu hơn đc cái thằng đua xe tổ lái ngoài đường. mong anh thanh thản.........: (

nhưng nếu như có thể chết bất cứ lúc nào thì sao ko tận hưởng cho sướng đi nhỉ. muốn làm nọ làm kia, đi chỗ này chỗ khác, nói thẳng vào mặt những "vị" đáng ghét, bỏ tất cả để bay nhảy ăn chơi ..thế mà cuối cùng lại cứ phải đi học, cứ phải kiểm tra, hay cứ phải ngoan ngoãn nghe các "vị" nói, ... T____T thật là mâu thuẫn quá đáng!!!!

dạo này mình đúng là khó hiểu thật T__T

Tôi bị điên -.-
jk

Muốn về nhà quá, quên 1 số việc cho nhẹ nợ.

Hôm nay bệnh không tả -.-
Ngồi nghe 1 đồng FLAC nhạc VN, thấy ko hiểu sao FLAC của Tây thì hay còn FLAC của VN bựa ko tả chắc tại ca sĩ hát chán + phối khí chán =)) -.-

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình nghĩ là mình bị ám ảnh bởi Grace rồi 8-|
Anh lúc nào cũng long lanh như thế :x
Nhạc thì quá hay
Lyric thì quá chuẩn
Và cốt truyện thì không biết fải nói như nào... 8-|
Đấy :-< ko biết thì thôi :-< biết rồi thì :-<

:) Dạo này mình là cú đêm , thức đêm ngủ ngày
@ TRiệt: :)) Chẳng bù t :-j ko có số đi học đều =)) chuyên gia ngủ quên lỡ buổi học :">
@ Chị Tân : :x bài Grace của Lee Soo Young ý ạ

Kiểu hôm nay đầu mình toàn nghĩ đến những điều tốt đẹp nhưng mà cứ nghĩ tới cái vụ đi bơi thì mình lại muốn chửi bậy -.-
Lolz, go to the swimming pool to take a 45-min-shower -.-
Anyways, I already worked out hard -.-

Đã để một thứ ra đi để hiểu được nó.
Đã để một người ra đi để biết rằng liệu người đó có đủ dũng cảm để quay lại hay không.

nhớ nhớ
hôm này mình đi thi học bổng Goh Keng Swee nhớ
eo ơi
mình lại gặp bạn ý nhớ
eo ơi
bạn ý dễ thương kinh lên được nhớ
:x
hí hí
mình lại còn là đứa con gái duy nhất trong phòng nữa chứ :x
hí hí
thik quá thik quá

bon chen tí bài Grace của Lee soo young mình cũng thix:x

ồ hóa ra nhầm hàng ah:|
hôm nay mới là 17, chưa là 18:))
chỉ là thứ 3 thôi:))

........................................

Chính thế. Tại sao càng ngắm càng thấy Jun Ki oppa long lanh lấp lánh là như nào :((
Mỗi tội clip Secret ko gay cấn bằng, bài hát cũng ko bằng Grace :(
ý.em lại thik secret nhất chị ạ :)) đoạn nước mắt trào ra mới gọi là kinh điển :">
grace thì dĩ nhiên là no com rồi.quá đỉnh.
lee soo young còn bài ost trong "A love to kill",ai chưa nghe thì nghe thử đi :"> http://www.youtube.com/watch?v=p6RbEPDK9IU ko dám đảm bảo 10 ng` nghe xong thik cả 10 nhưng chắc cũng phải 7-8 8-|
(em thik nghe nhạc Hàn :"> )
phải edit 1 tí ko lại thành spam nhầm topic 8-|
ngày hôm nay sau khi post bài thứ 22083 trong topic này thì đã về nhà và may mắn thay,ko bị mẹ nói j #:-s (điều hiếm gặp :-< )

Chỉnh sửa lần cuối:
tại tao ư?

giận tớ ư?

tệ thế sao???

có biết ngày hnay quằn quại thế nào ko =)

còn bọn mày,con trai buôn chuyện ít thôi 8 - } tao hứa từ h sẽ ko nói ch tâm sự cái mie j` vs bọn m nữa =)

Chính thế. Tại sao càng ngắm càng thấy Jun Ki oppa long lanh lấp lánh là như nào :((
Mỗi tội clip Secret ko gay cấn bằng, bài hát cũng ko bằng Grace :(
_ _ _

Seem like I have to do lots of things today. But sure I will make it well :D

chuẩn luôn :((
ôi nhạc bài Grace nghe lâu lắm lắm rồi 8-| cái đợt xem my girl rồi xem cái clip này mê mẩn a LJK dã man :((

bh nghe lại nhạc Grace vẫn khiến e có cảm giác xót xa :(( hức hức :(( bắt đền c :(( ai bảo c bảo e down về lại :((

cơ mà đến bh mới hiểu ngọn nguồn tình tiết câu chuyện :">

mà thực ra e thấy xem secret clip ý xúc động nhg nhạc Grace lại hay :-? ôi tóm lại là :-< a LJK ơi là a LJK :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên