Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Thấy ko thoải mái như trước :-<
:-?

Học !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :((
:)) hay là học đến sáng thì onl xem bóng đá nhờ :)) :))

DBSG "bại trận"[...]

ko biết nên vui hay nên buồn nữa :">
căn bản KAT-TUN và NEWS với mình cũng như nhau thôi. dưng mà.....
haiz~~

Ai đã làm hỏng dây buộc tóc của tôi :| - Lần đầu tiên ng` yêu tôi biết mua dây buộc tóc cho bạn gái đấy :| Những đồ của con gái ấy đâu có dễ để chọn dc 1 cái tôi ưa đâu ... Nhưng tôi vẫn giữ cẩn thận cho đến ngày hôm nay ... Vậy mà ai nỡ đối xử vs nó thế :|
Ai đã vứt hoa khô trên cửa sổ của tôi vào thùng rác :| Tôi đã giữ tìn nó rất cẩn thận từ ngày 7-3 đến giờ. Dù chỉ có 1 bông hoa thôi nhưng ...
... tôi vẫn buộc lên cửa sổ cho nó khô lại vì tôi ko muốn số phận của bông hoa là héo rồi bị vứt vào sọt rác như lời của anh nói 8-|
... tôi đã xịt 1 ít nc hoa lên nó vì như thế nó sẽ vẫn còn mùi thơm
Tôi ghét ng nào đối xử vs đồ của tôi như thế :|
Ít ra đó là bông hoa mà tôi yêu nhất - bông hoa đầu tiên ny tôi tặng cho tôi :|
Đừng có làm như thế nữa nếu k thì tôi sẽ k chịu để yên 1 phút giây nào đâu

Và tôi biết ng` đó là ai ... ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhầm lịch :( 8h tối lại cứ tưởng 8h sáng, mất mất giấc ngủ nếu như theo bình thường mỗi sáng CN ko bận j thì phải gọi là cực kì vl :(

@Bít: Bố mài éo phá của mài đâu đấy /:)

cũng hơi thất vọng, nhưng sau đó khá vui
chúc mọi người vui vẻ và an toàn :))
-------
mà mấy thằng Việt đức hnay vô văn hóa vãi, br tất nhiên phải có lỗi, đội nó lỗi mãi chả sao, đội mình lỗi 1 cái thì hú lên, văng đủ abcxyz ra, kêu là ams chơi bẩn này bẩn nọ điếc cả tai, ts chúng nó, rõ 1 bọn vô VH :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay đi xem CK... cũng hô hào cũng suýt khóc : - <

gửi các em tuyển nam: chúng ta đã mất chức vô địch, nhg các em đã cố hết sức và đã chơi rất hay : x

--------

có vẻ lại sắp rơi vào tình trạng trầm uất trở lại =)

và k hề có ý định hãm =)

Sao cũng được... kể ra bh k phải thời điểm thích hợp nhưng mình sẽ ổn thôi...

-------------------

Ams... sẽ mãi là nhà vô địch...

Dù hôm nay chúng ta có khóc... dù hôm nay chúng ta có ngẩn ngơ nhìn chiếc cúp... nhưng ngày hôm nay chúng ta vẫn ngẩng cao đầu. VÌ TẤT CẢ CHÚNG TA ĐỀU TỰ HÀO LÀ AMSER!!!!
A-M-S- Ams is the best!!!!

P/s: Hôm nay các anh đã đấu rất hay, hôm nay các anh đã uống rất giỏi và hôm nay các anh cũng hát rất tuyệt... SO proud of you :x:x:x:x

Bạn thấy đấy
ko fải ai cũng thích lắm chuyện như bạn
ko fải ai cũng vì "physical need" mà rồi từ 3 thằng lèo nhèo thì pick đại 1 thằng làm ny , xong thấy ng khác có zai thì vẫn xắn váy lên ghen ghét =))
Bạn nên watch ur mouth, tại vì việc bạn cứ ngồi chỉ tay năm ngón phán bạn này nên kết đôi vs bạn kia sẽ làm các bạn ghét bỏ bạn :-< mà mình thì chẳng thích bâu vào 1 hội nói xấu bạn làm j :-j Mình đang single, bạn fán mình thì ko sao, cơ mà như bạn Desi đã có nơi có chốn là bạn ấy bị tổn thương ấy :-<
Tức lắm fải ko :)) khi mà bạn cuối cùng đã tự mình edit hoàn chỉnh đc 1 clip, trong khi mình 4 tuần đã trôi qua mà vẫn chưa làm 1 cái clip nào, và các bạn khác khi có problem vẫn ask mình chứ ko ask bạn :)) mình chả làm j nhưng đến meeting mình bị ốm, bạn lên thay thì bị đuổi về vì ko hiểu chuyện =)) kể cũng fải :-j nhưng theo đúng cái tính cách ngạo nghễ của mình mà nói, thì vs cái sự hẹp hòi của bạn, cả đời bạn cũng chả bao h bằng đc mình đâu :))
Khó cho bạn nhỉ, khi mà bạn ghét mình dã man, nhưng cuối cùng đành fải mở mồm hỏi mình giúp đỡ =))
Oh yes, that's one of the things I like most: the variety of people's characteristics 8->

cũng hơi thất vọng, nhưng sau đó khá vui
chúc mọi người vui vẻ và an toàn :))
-------
mà mấy thằng Việt đức hnay vô văn hóa vãi, br tất nhiên phải có lỗi, đội nó lỗi mãi chả sao, đội mình lỗi 1 cái thì hú lên, văng đủ abcxyz ra, kêu là ams chơi bẩn này bẩn nọ điếc cả tai, ts chúng nó, rõ 1 bọn vô VH :))

uh đúng r đấy em :))
chị ngồi hàng đầu :) đột nhiên quay lên thấy 1 thằng VĐ quay thằng mặt mình " Ams chơi bẩn vl` "

:-@ :-@ :-@ :-@ :-@

Sao buồn quá thế.

Từ cái lúc đấy cho đến h cứ tây tây.

Anw, các anh (hay là có anh) vẫn đang co ro cúm rúm tự trách mình.

Ngơ ngác.

Bị ám ảnh bởi những nét mặt thẫn thờ, bởi những giọt nước mắt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên