Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

@Triệt: ở nhà chị ấy chứ, ở cái nơi mà max down speed từ Mega có 656Kb/s ấy. Thế nên lúc nó validate xong chị còn tưởng là lỗi cơ =))
_ _ _

Lần đầu tiên đăng ads cho thuê cái phòng của mình. Giờ mới hiểu tại sao trên báo nào cũng nhan nhản tìm fòng ở NL ko dễ, ngay cả sv bản xứ cũng gặp khó khăn tìm phòng :-ss Thế mới biết số mình may dã man vì chả bao h fải đi tìm, lại còn có người mời chào rước vào tận cửa 8-} Từ lúc đăng ads tới giờ đc 6 tiếng chứ mấy, thế mà cả chục người đã hỏi :-ss Dễ là mai kí hợp đồng =))

Đag ăn cháo trai này =))
vãi đạn chưa =))
Kiểu cân nặng thì ko tăng lên nhưng cooking skill ( not cock =.= ) tăng lên đáng kể =))

Kiểu hôm nay mà không cover lại chapter trước của Macro thì tuần sau vỡ mồm ý. Nhưng đầu óc vẫn như người trong cơn say thế lày -.-

Nhắc đến chuyện say mới nhớ -.-, mai cầm xe của Sry đi học lái đầu óc thế này húc vào đâu thì vỡ mồm =))
Mà tủi thân không chịu được, hôm nay mọi người vui vẻ đi công viên ăn kem -.- minh thì nằm nhà đắp chăn -.-

___
Lại phải vào edit vì có nỗi bức xúc ko biết xả về đâu.
Do quá lười học mình đã dạo quanh 1 vòng các báo lá cải ở nhà thấy một loạt các bạn trẻ từ hot đến cool đến tanh tưởi, mặt với gốc gác thì đặc thuần Việt ra nhưng có nhũng cái tên rất %(#*&% đậm chất Tây và Tàu như : Hyosidro =)) hay haru guno ( đọc trẹo cả mồm ) hay đơn giản chỉ là công chúa Lona ( lông nak' @__@ ).
Chả hiểu đầu óc các bạn nghĩ gì =))
Tên bố mẹ đặt cho thì không thích? ngay cả tên mình bọn bạn ở đây bọn bạn trẹo cả mồm mới phát âm được nhưng mình chưa bao giờ giới thiệu 1 cái tên nào khác ngoài " Hưng " =.=
Ngay cả "Bulf" để chơi game cho các bạn chửi cho nó dễ -.-, mình cũng chả bao giờ giới thiệu tên đấy ở ngoài đời thật =.=
Đấy bức xúc muốn chửi bậy nhưng mà dạo này đã tự hứa là mình phải trở nên ngoan và hiền hơn nên xả tạm vào HAO -.-
Thôi buồn quá, đi rửa bát -.-

Chỉnh sửa lần cuối:
o^i :eek: e Hưng giỏi thế :x nấu đc cả cháo trai cơ á

Dạo này thấy mình lại xấu xa như hồi ở nhà, mừng thế :))

o^i :eek: e Hưng giỏi thế :x nấu đc cả cháo trai cơ á

Dạo này thấy mình lại xấu xa như hồi ở nhà, mừng thế :))
Dễ lắm chị ạ -.-
Mà thật ra cũng chả gọi là cháo trai =.= đang ốm em ăn cho đỡ nhớ thôi -.-

Trai thì chị mua cái hộp calm soup ( loại creamy ý ) rẻ bèo trong wal-mart hình như hơn $1 thì phải -.-. Thật ra cái đấy là can food chỉ cần microway lên là ăn được nhưng ăn kinh lắm -.- ( chắc tại nó rẻ =)) )
Còn cháo thì chị ra mua gạo về dùng mày xay sinh tố xay ra, thêm hành thìa là ( ở wal-mart có hết ) vào là xong thôi =.=

Mỗi tội ko có quấy:(( thèm ăn quẩy nóng quá :(( chị Vân hè này về ko? em với chị đi ăn quẩy nóng =.=

bạn nào vầy;));))
hnay ở nhà quá hợp lí=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Whatever... Don't give me "whatever" =)

You know that I'm only looking out for you, that I always understand and support wholeheartedly, right? My baby, my lady, my lovely, you're the best ^^

Mưa không ra mưa. cứ lất phất. Mặc áo mưa cũng dở mà không mặc áo mưa cũng dở. :|

Hôm nay đi về ngang qua Ams. Thấy trước cổng có treo cái băng rôn siêu chuối. :| cái gì mà "thanh niên trường tpth chuyên hn-ams quyết tâm thực hiện... (cái gì đó, không nhớ)" :| Sao lại có cái khẩu hiệu chuối thế hở giời. :|

vui ............
iu.................
xốn xang...............
vì cái j??????????????

Đồ tay thối :(:)(:)(( Ở lớp ngồi bốc thử thấy vào Liv là đã k yên tâm, về nhà xem thì đúng là Liv thật là thế nào:(:)(:)((. Nhìn thấy tờ giấy nhàu nhĩ có Chelsea FC tim như bị bắn một phát đạn, lại còn nhìn thấy phải vượt qua Barca/ Bayern. F*cking draw:(:)(( Toàn đối thủ khó chịu và có thâm thù sâu sắc. Ước gì Liv đá giống bán kết năm ngoái, và Barca đá giống 1/8 năm kia:)) =))

You're so beautiful, girl. You're so wonderful, girl.

A miracle has come. Still give all the love I had to you, no matter what happened between us. But can't be with you, we'll be fine rite?

phải chăng là nt thật........
mình quá ảo tưởng chăng..........
: (
: ( (

Hic, sáng gõ mỏi nhừ tay 8 trang triết 8-} cộng với copy paste lung tung cả lên mới được có 12 :(( mình mà là giáo viên thì mình sẽ cho bài mình 1 8-} eo làm chả có tôn ti trật tự sắp xếp logic j` cả ý=)) 30% điểm học phần đang trôi nổi nơi thần may mắn :-<

Chiều nộp bài triết xong trốn đi. Đi mỏi nhừ chân 8-} ko ngờ THỦ ĐÔ Hà Nội có những nơi như vầy nè 8-| mình đúng là đồ thị dân rởm đời 8-} nhìn con ngan béo trắng múp míp lông tơ mượt mà lại cứ "ô con vịt kìa" 8-} nhìn quả bèo tấm thì lại "ơ nhớ mang máng là cái này là béo cám à" b-( , nhìn gà tam hoàng mào to lại ra gà ta cụ 8-} may còn phân biệt đâu là trứng gà công nghiệp, đâu là trứng gà ta :"> :-< xong nhìn ruộng rau bí, nhớ rõ mình thích ăn cái này xào tỏi lắm nhg nhớ mãi chả ra tên 8-} mình 8-} đầu óc 8-}

Mệt bã người, may mà được việc, dù j` cx có tí khả quan :-?

Cơ mà dạo này mình quan tâm đến chế độ dinh dưỡng =)) cơm bánh thịt j` bn calo v.v... là mình thuộc ghê gứm :">

Back
Bên trên