Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hành trang đi học hôm nay:
Sách vở, bút chì, máy tính, rác ... như mọi khi.
Nhưng hôm nay là ngày đặc biệt, vì cái tội ném đồng hồ vào tường vỡ xừ nó đồng hồ nên giờ bổ xung thêm:
Kem đánh răng, bàn chải đánh răng, face soap, cốc đánh răng, mỳ gói, bát đựng mỳ, thìa, đũa, giấy ăn, gel, sleeping bag (???)

Mình đi học mà cứ như đi picnic =))

Đau người quá huhuhu hôm nay work out 1 tiếng rưỡi, bơi 1 tiếng trước đấy lại làm practice test 1 tiếng rưỡi nữa.

Mệt cả thể xác lẫn tâm hồn :((
Đau ê ẩm ạ :((

Bạn Xôi đã back to normal rồi à;)) Congrats :*:*:*:*

Còn tớ bắt đầu trên con đường F5 bản thân, để trở thành siêu nhân Shit mới, phiên bản Shit 009, =))=))=))

Cụ thể hóa bằng việc xông vào hiệu cắt tóc đầu sáng thứ bảy và về vs cái đầu ngu si thê thảm :-< :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Định loay hoay tiếp nhưng thôi, hứa với nó rồi thì phải đi ngủ thôi.

"uhm neu lan sau co thi dung de ng duy nhat ghet ay nhe "
ko phải là duy nhất, nhưng mà tớ sẽ suy nghĩ về câu này.
Vì đã hứa là sẽ suy nghĩ rồi :)

cả ngày chỉ ngủ T_T nằm bê bết, khát khô mà chả có nước uống :((

Dự định cày kéo bị ảnh hưởng, nhưng vẫn cày được 3h, qtâm học sau 3 năm thế là cũng tiến bộ :-<

4 in the morning :-<

Gwen Stephani, 1 thời e c mê mẩn bài này =;

e bấn thật đây này, học vs chả hành =;

pass để làm j` chứ, thi lại cho điểm nó cao nhỉ =))

---------------

nốt lần này thôi nhé, nếu ko thì give up nhá :-j

ôn thi HK :-< 1 ngày học tin 2 ngày học sử 1 ngày học địa :-< kịp ko???

Chỉnh sửa lần cuối:
đá bóng 1 hôm mà ê ẩm hết cả người, hôm qua quẩy sướng quá chả thấy đau đớn gì, hôm nay mới thấm mấy quả vào bóng của bọn hậu vệ trâu đầm bên kia :-s

Ai bảo là cậu ko giỏi giang:-j Thế thì nhầm to:-j. Cậu giỏi giang lắm lắm;;)Thật đấy. Mình nói mà ko tin thì tin ai:-/ Tin bố mình nhé nhé:))
Liệp moa:-" Đau vãi tè ra quần r` đây này=((. Tôi thề là các chàng trai tre trẻ của tôi tuần này bị thần kinh nhé=((.
Hôm qua thì thằng béo đập một cái xuông bàn làm nước mì văng hết cả lên mặt tao:-w. T chưa lấy áo m lau mặt lau mặt là sung sướng đấy nhé:-j
Tuần nay tôi bị các chàng trai của tôi đánh đấm hơi bị nhiều=((. Tại căn bản m` cũng đánh đấm chúng nó giỏi đi:>
Hôm nay là cái ngày tởm đời nhất tuần nhé nhé:(
Nghịch ngầm sờ mó bưng bê các thứ làm rơi cả cái mặt bàn cho 2 người ngồi vào chân tôi:((. May là chỉ hơi tim tím thôi:| Màu tím mộng mơ tôi thích nhé=((
Còn QT nhé:| Bạn là bạn thề ko chửi bới đâu nhưng mà khốn nạn lắm nhé:-j. Đôi bạn thân cùng tiến đánh đập tôi nhé rồi ko thương tiếc gõ cả cái mũ bảo hiểm đánh 1 cái "cốp" vào tay tôi xong r` xin lỗi này nọ nhé=((May cho bạn là tôi chưa bị què tay chỉ hơi tim tím thôi=((
Tôi biết rằng các chàng trai của tôi đang tuổi dậy thì nên tôi rất thông cảm:">[ Câu này mình đã dạy 2 bạn Dũng, bạn Quang và cả bạn Tùng=))=))]

Gwen Stephani, 1 thời e c mê mẩn bài này =
e bấn thật đây này, học vs chả hành =;
pass để làm j` chứ, thi lại cho điểm nó cao nhỉ =))
Haizz, thỉnh thoảng thì chị bị mắc 1 cái bệnh là nhạt ko đỡ đc sinh ra nói nhảm :-< nên cái post đấy chỉ đơn giản là 1 statement rằng chị post nó vào lúc 4h sáng thôi :">
Mà em iêu ạ, dạo này chị đã cố gắng hạn chế online rời xa chốn thị phi :-< giang hồ hiểm ác :-< however... :-<
_ _ _

The boy in the striped pyjamas. Có nên đọc ko :-?

mình mong chờ "điều gì đó" xảy ra vào ngày mai :x

nếu ko xảy ra thì hơi thất vọng nhưng ko sao mình sẽ tự giải quyết dc.

Back
Bên trên