Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

haizzzz/:)
Hơi bị mệt 1 tí chứ chả fải 2 tí đâu mà lo. Ai bảo hôm nay quát m` cơ nên mới tức và dỗi như thế:">. Nhưng cũng fải công nhận là nịnh cũng giỏi đi:-j. Thắm thiết cho lắm vào:))
T bảo rồi mà đứa nào đánh t đứa i' là con chó:)). Đần độn:-w. Mk hn m cầm tay t để tát vào mặt t xong r` hội đồng đánh đấm t, nhớ mặt t đấy con chó:-w. T bảo bh t béo bằng m thì m chết :))
Hn thấy hơi biêng biêng nên làm ơn đừng điên mà động vào ng` tôi, kẻo tôi chửi cho thì nó ko ra cái thể thống cống rãnh j` đâu:)). Nói thẳng thì chửi đường chợ cũng có kiểu của nó mà chửi "văn hoá" cũng có kiểu của nó:|. Tôi bt thì ngoan ngoãn lắm chả chửi bới như con mụ điên ngoài đường đâu mà fải sợ:))
haizzzzzz...annoying/:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra là đúng là tớ đang ghen tị với bạn hề hề. Thừa thời gian lại ngồi surfing tìm tìm kiếm kiếm ++
Ăn heo thi. Ghen tị k có lợi cho sức khỏe.
Thề là về việt nam sẽ ăn hết cái quán phở lành.

Sao cứ phải 7h sáng mới ngủ đc nhỉ. Thứ 2 đi học rồi, cứ đà này thì chỉ có ngủ trong lớp thôi :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
có phải là e đã sai :)

Mấy ngày hnay chả hiểu chn j xảy ra lun >< Điên rồi
Có phải ai cũng thỉnh thoảng điên điên thế này k
Hay chỉ có mỗi mình mình đang bị thấn kinh
Hay là dây thần kinh của mình nó xoắn vào nhau nên chập mạch hết cả rồi
Kô muốn nghĩ j nữa luôn
:|

Bắt đầu thấy thời gian trôi nhanh như xe đứt phanh chân phanh tay:|. Sợ nhất là một ngày nào đấy ko còn ai ngồi share nhạc VN bựa vs mình nữa:(, không ai còn quan tâm đến mình ở cái xó chùa láng bé nhỏ nữa:((, ko ai nhắc nhở mình mặc ấm và đi đường cẩn thận nữa:-<.

Sợ nhất cái cảm giác bị bỏ lại đằng sau:(

hết rồi
.
chấm đánh phựt một cái.
.
rồi đây lại tiếp những chuỗi lo lắng bộn bề.
.
ta ra ta ra tàu
tê rê tê rề tầu

phiêu lãng
chỉ mong được thả hồn vào gió
cuốn bay ưu phiền và suy tư
lãng du ...
để gió cuốn ...

chỉ còn vài tháng nữa thôi - cố lên :(
áp lực nặng nề quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@#1: câm đi /:)

@#2: đừng có phủ nhận cái mà cậu thật sự muốn /:)

@#3: ôi bạn ạ. rẻ tiền thật đấy.
tớ cũng chả muốn phải nói vầy đâu nhưng mà cái sự rẻ tiền của bạn cứ bắt tớ phải thốt lên ngỡ ngàng vậy á =))

:-< Đau bụng ở lớp được 5 phút đi về =((
Chán cái ông T thế =((

:)
ngày hôm nay hỗn tạp đủ các thể loại cảm xúc :-j
chắc sắp điên 8-}

đã ra quyết định cuối cùng :x
thật khó để chọn lựa :))
nhưng mà nếu thế kia thì mang tiếng lắm :-j ko đc [-(
tất cả vì anh em bè bạn >:d< :x

mỗi tối đi ngủ với hi vọng rằng sáng hôm sau khi thức dậy mình không bị " 1 chùy " =))

đã đồng ý đi đá bóng rồi, nhưng thôi mai đi với hội poker vậy. Chả mấy khi, nó sắp bay rồi, cố nốt trận cuối gỡ lại :))

Everything is fine now ^^ Back to normal ^^
Muốn cám ơn tất cả mọi người vì đã luôn ở bên cạnh động viên, an ủi mình những lúc khó khăn như thế này:x Luv u all, my friends, my family :x

Hao jiao bu jian le :) Jin tian kan jian ni, you dian sướng :))
Kawaiii ^o^

Back
Bên trên