Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

what's the hell I'm doing? ****ing shit! Đi ngủ vậy :-l

:eek: lớp 12 rồi còn học tin hửm các e :( c cũng ghét cái môn này cực kỳ ý :(( chán ốm :((

---------------

có gia sư online thật là thích :x thanks m nhìu m ơi :x

---------------

nhìn ngứa cả mắt b-( hic vốn từ mình ít ỏi ko đủ thể hiện hết tâm trạng :(

quên xừ rồi =)) tiếc thế =; ND bài viết hum trước nên cho thêm ý tứ đại loại như " ăn mày tình cảm " , " ăn xin thương hại ", giả vờ giả vịt giả gà giả ngan giả ngỗng giả chim nói chung là giả tất =;

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình năm nay thầy Thoả dạy Tin

Chắc H2 Tuấn Xê kô dạy hả :-s
Thui đừng buồn nữa :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Em hỏi anh rằng anh còn quý em như trước nữa không?
Anh trả lời bâng quơ: "Vẫn thế, chỉ là ở một dạng khác thôi" Vì em lớn rồi, đâu còn trẻ con như ngày xưa nữa....

Chẳng phải đâu anh...

Ngày xưa em còn bé, anh thường hay nhắn tin mỗi tối, xoa đầu và cười tươi chào em mỗi lần vô tình thấy em trên sân trường. Lần nào anh cũng reply từng tin nhắn của em, trả lời đầy đủ không sót một ý nào... Anh online, đọc blog em thường xuyên, để lại comment làm em an tâm và cảm giác như mình được bảo vệ... Anh hay đi ăn trưa với em, hay khao kem em, hay chiều theo những yêu cầu vô cớ của em... Và anh hay cười. Dù giận em, anh cũng vẫn luôn cười...

Bây giờ em ĐÃ LỚN. Ngày em đỗ Ams, em bảo anh hãy tiếp tục sát cánh cùng em... Anh chỉ trả lời rằng giờ em đã lớn, tự đứng dậy được rồi, không cần anh nữa... Ai bảo thế? Ai bảo rằng em đã lớn và em không cần anh?... Em không dám cãi...Em vẫn luôn nghe lời anh mà... Anh bảo thì em nghe vậy thôi... Vâng, em đã lớn...
Anh bảo anh thích con gái (tính cả em gái) hiền dịu, nữ tính và không nhàu nhĩ... Em không hiền, không nữ tính..., giờ cũng đã cố để hiền, để 'nữ tính' lắm rồi... Em nhàu nhĩ... Nghe anh, em cũng đã cố 'phẳng phiu' rồi... Thế mà em không hiểu vì sao giữa anh em mình... em chỉ thấy khoảng cách... khoảng cách rất xa...và ngày càng xa hơn nữa...

Em đã từng nghĩ mình sẽ cố được như anh. Nhưng sao càng ngày anh càng cao lên thế >"< Em vẫn lấy anh làm gương, vẫn cố gắng phấn đấu... Nhưng anh cứ xa thế này, càng ngày anh trong em càng mờ nhạt...và em sợ sẽ đến lúc chẳng còn anh nữa, em sẽ soi gương bằng gì? Anh đừng đi quá xa như thế, đừng phủ thêm bụi cho tấm gương giữa 2 anh em mình thêm nữa... Em cần anh lắm anh ạ. Anh bảo con trai muốn làm chỗ dựa chứ không phải người dựa, vậy anh thẳng người lên để em tiếp tục dựa đi anh....................

Chẳng phải tại em lớn mà tình cảm thay đổi sang một dạng khác đâu anh... Em lớn, anh cũng lớn mà... Anh đừng coi em là người lớn như thế, em chẳng thích tẹo nào....

Em chẳng cần lớn đâu. Em chẳng cần hiền dịu, nữ tính, phẳng phiu đâu... Em cần thứ gì đằng sau những cái vẩn vơ ấy... Em cần cái gì "có thực" và không dễ mất đi... Em cần anh trai em thôi...............

Em xin lỗi, tại em đọc lại đống tin nhắn của anh rồi lại ngồi khóc. Em cũng chẳng hiểu vì sao em khóc... Em nhớ ngày xưa, cái ngày anh vẫn bẹo má khi em sắp khóc, ngày anh em mình cứ trẻ con, cứ ngố ngố như thế thôi... Nhớ lắm anh ơi... Làm sao đây, khi em đã lớn?...

Chỉnh sửa lần cuối:
Y như bị trúng độc í 8-}
Ngày mai là deadline của bài luận 3000 chữ chứ ko fải 29/1 8-} làm như nào bây h 8-}
Sáng ngủ dậy thì tay chân bầm dập, chả hiểu hôm qua nightmare xong lăn fải cái j nữa :-< chết mất thôi :)|

5 đêm nay rồi
đêm nào cũng ngồi tới tận 3h
bần thần, mệt mỏi, đờ đẫn, ko làm j cho tới khi 2 mắt ko thể thao láo đc nữa mới chịu lên giường...
:(

bao giời thì những cảm giác mệt mỏi này mới chấm dứt????????????

chui fatiguée
chui folle
zut.
dieu que le monde est injuste
dieu que le monde est cruelle
elle est belle
et moi chui laide
...

áo ấm em nhé, thành phố mùa đông rồi, sao không cài khuy áo lại đi em, trời lạnh đấy.

cảm thấy mệt mỏi, vì h mới biết, mình "rẻ tiền" quá...:))...ôi! mẹ ! đời...!

.... thôi nhé,ngày mai anh đi rồi...

.

You said that I should let thing go. I did let thing go. Yeah I had done it long before you told me to.
You said that I should let someone else to get to know me.
But who wants to : ). No one wants to, my friend. Even you, right?
You said that we choose our friend. I did, but what if that person did not want me?
...
Have a good night.
I miss you already.

@Shit: bao giờ cô thi xong nhở :-B

----------

Mẹ nó, tư cách đ*o j

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy hn vẫn cứ bị ngứa mắt là sao?

@ Tân : ;)) thế ko mơ về 2 con ng` xa lạ c chưa từng gặp nhg lại là họ hàng nhà e nữa à ;)) =)) lại mơ uýnh nhau vs ai cũng nên [-( bạo lực quá ;)) =))

ủ uây, pass thêm môn nữa :))

dm sao có thằng vào blog mình ăn nói vl thế
ra vẻ đồng cảm với mình cơ đấy :))
tao học ngu là ngu so với bọn lớp tao thôi chứ tao cũng éo phải thi lại như mày, kì này bố mày trên bảy phảy đấy con ạ. Ai là thằng em mày, giải học sinh giỏi tỉnh nào mà đòi so với Hà Nội :))

too much to do
sick...
exshauted...
and miss a ****ing boy like ****ing crazy...
what the hell I'm thinking...
Imaginary....

Trò kia ko có mục ném pháo ra đường, chạy trật tự phường với ném pháo vào UBND à :-??

Back
Bên trên