Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

@ Tân : ;)) thế ko mơ về 2 con ng` xa lạ c chưa từng gặp nhg lại là họ hàng nhà e nữa à ;)) =)) lại mơ uýnh nhau vs ai cũng nên [-( bạo lực quá ;)) =))
Ko :"> giấc mơ về 2 anh hàng tuyển ấy đã một đi ko trở lại :"> Còn thì việc tôi bạo lực là đương nhiên =)) ng cũng chả bao h lành lặn :"> ko bầm dập thì cũng rách chỗ nọ, đứt chỗ kia :">
Đang đánh đổ cả 1 lọ mứt ra thảm đây :-< làm như nào h :-<
Thôi cứ viết nốt bài luận đem nộp đã, rồi về làm nô lệ cho nó sau. :-<

Em mèo í mà :-<

My horoscope, hope that it's right 8->=)) feels like 09 is gonna be rebellious yet full of success =))

Mày :D. Hôm nay ngồi xem lại cái đống tin nhắn đọc lại đc cái mày gửi t sau hôm t bay. K biết nói vs mày chưa n mà hồi đấy bất ngờ lắm ý, cảm động rụng mất mấy bộ phận cơ :p.
Dạo này như nào rồi mày. Mấy lần thấy ở blog vs fb thì học đh có vẻ chán lắm à :p? Còn có ý định app mấy trường bên Hàn k mày?
:D

p/s: cám ơn bạn Mo :x :D

chiều nay đáng ra được sung sướng ở nhà thì lại phải phi đến trường mua sách địa :"> cả HK h` mới phát hiện ra mình chưa mua sách địa :"> thế là mới càng bị ngứa ý :-<

:-< ngứa mắt ko nói ra mà để trong lòng ---> đồ nhỏ nhen :-<
:-< ngứa mắt mà nói ra ngoài lòng ---> đâm sau lưng :-<
khổ thế :-< ghét quá :-< mình chả thành kiến j` 2 tiếng tỉnh lẻ đâu, chỉ mong bạn ý bớt quê :-< học ĐH rồi còn xử sự như loại thiếu văn hóa ngoài đường ngoài chợ thế :-< tất nhiên chả động đến mình đâu nên mình cứ dĩ hòa vi quý :"> nhg nói chung vì số mình toàn mắt thấy tai nghe nên là ngứa mắt vẫn ngứa ý 8-}

--------------------

9h54 edited

đấy biết mà :-< nói xấu ng` ta, làm điều tội lỗi vs ng` ta h` chịu báo ứng rồi mà :-<

down ở mega có acc hẳn hoi mà chậm như rùa bò thế này :-<

mediafire lại đi down = IDM có nhục ko :(( quên xừ mất ko để ý :((

ding khác zing \:d/ down ở đấy nhanh thiệt nhanh ý :*

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi sáng hnay đang ra bến xe thì có 1 em rất ngoan ngoãn lễ phép, nói là học trường Giảng Võ ra hỏi vay mình 3k đi xe bus :-? xong hỏi mượn đt để em gọi cho bố mẹ :-?
nhìn cũng tội nghiệp :| nhưng tuần trc vừa đọc ---> cái này thế là mình sợ quá, ko cho đồng nào, và cũng ko cho mượn cả đt luôn :|
ko hiểu có fải lừa đảo thật ko :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
có những thứ đôi khi k dễ dàng chấp nhận tí nào cả :(
đã cố làm thinh :(
đã cố để coi như mình k biết j cả :(
đã cố để coi như quá khứ :(
nhưng vậy đấy :-<
tất cả là thế thôi :(

p.1: 10 từ muốn nói :)

p.s2: chúng mình kiêu mà chúng mình giá cả mà chúng mình sĩ mà :-j =))

p.s3: sao lại phải bỉ ổi đến thế :))

Ôi làm thế nào đây ~x( :((
Chọn cái nào đây ~x( :-<
:((
:-<
~x(
ghét fải chọn 1 trong 2 thế ko biết :(( >"<

Tớ nói thật thì bạn lại bảo là tớ nói dối :( (hay là cái j j đấy còn tởm lợm hơn cả nói dối :)) ấy là tớ nghĩ thế :)) ) ấy nhưng mà sự thật là tớ chỉ không nói ra một cách lớn tiếng thôi mà :( Giờ thì bạn biết rồi đấy. Thôi thì bạn cố gắng mà suy ngẫm :x ( Thật lòng mà nói tớ nghĩ với sự hiểu biết eo hẹp của tớ về bạn, tớ nghĩ có ngẫm đến tết bạn cũng chả ngẫm ra :-< )
Mình quyết định là mình sẽ dạy 1 bạn để kiếm tiền, bất kể bạn í muốn học thật hay giả vờ muốn học =)) miễn là tiền là có thật =))

quá nửa đêm...

muốn bộc lộ mọi cảm xúc
muốn nổ tung
muốn vỡ òa
muốn nói hết những gì mà mình đang nghĩ:(

nhưng có lẽ ko nên nói thì hơn... có lẽ hãy chỉ nghĩ... nghĩ và đừng nói... bởi nói sẽ ko có ai nghe... và dẫu có nghe cũng ko bao giờ hiểu... có những thứ mãi mãi phải chôn vùi...

Sáng: Buồn.. Khóc 1 tí
Trưa: Vui. Nhớ nhà
Chiều: Tức. Buồn. Khóc thêm tí nữa.
Tối: Cảm động. Buồn. Khóc đợt cuối cùng. Tức.

Nhiều cảm xúc trong 1 ngày ...
Vẫn biết trên đời có những người như vậy, nhưng đây là lần đầu tiên bị ghét + chửi thậm tệ như thế, vẫn shock...
Đột nhiên ghét Not này, ghét trò Voice up...
Mong mau get over it đi, mùa thi đến rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Những ngày đáng quên haizzzzz, ko biết còn có bao nhiêu ngày thế này nữa. Mệt, nản, nhạt...

Trường yêu hỡi chúng tôi về đây
Nhìn tôi xem giờ nay khác xưa rồi
Ngày nào rời trường mặc thêm áo mới
Giờ gặp lại trường vẫn như xưa
Kìa chào thầy, thầy có nhớ em không
Người học trò mười năm trước đây
Dường như có tiếng ai gọi tên tôi
Ừ hôm nay lại quên bút quên bài
Ngày nào rời trường quên trang giấy trắng
Giờ gặp lại mừng quá đi thôi...

...Những kỷ niệm gọi nhau trong trí nhớ
Đường thênh thang bạn thân kéo nhau về