Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Những lời nào chưa nói, mai đã xa em rồi.

Đã kí.

Mai sau này sẽ khác, khi đã xa nhau rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trúc: :-w tôi hỏi mà cô chả rep j tôi là như nào :-w có fải cái off của cô là để imply cái nội dung kia ko =)) Theo tôi, in short sentence, cô là đứa có tí nhan sắc và may mắn, nên dù có nhiều thói hư tật xấu vẫn đủ mưu mô xảo quyệt để lừa một thằng giàu có vào bẫy =)) Ôi mình nói chuẩn vđ :">
_ _ _

Don't say you love me, you don't even know me baby :-j
Because I'm a kind of ... well, witch, wizard, fruity... whatever =))

Hôm nay vào một cái blog, đọc chuyện ngày xưa.
Ôi cái chuyện ngày xưa :)
vậy mà 2 năm rồi đấy =]

Tự nhiên cười = ] ]
À mà tự nhiên thấy nó rẻ tiền kỳ lạ @___@

Tự nhiên bổ xung tên của 1 đứa vào list "phải đi ăn cùng" xếp sau tên của em gái số 1 và em gái số 2. Nhớ tất cả bắt đầu từ sinh nhật nó = ] ]

Bùn ngủ quá, mà vẫn phải ngồi viết tiêp thôi, hôm nay vừa pha thử English Breakfast Tea, hi-caf nhé :">
Tối hôm qua thật tội lỗi, trong khi đang chat say xưa với con em số 1 thì lại ngồi viết testi cho con em số 2.
Nhưng dù sao con em gái số 1 vẫn là em gái số 1, lúc nào cũng ở trên cùng của list vì con em gái số 1 lúc nào cũng chúc mình ngủ ngon : D còn con em số 2 và những đứa khác thì ko.
Phức tạp thế đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Công chúa( này thì thiên thần mĩ nhân Vassar): điên m. hết rồi ah`?:))
cứ cãi nhau xong ng này bảo ko muốn nhìn ng kia, kết thúc bằng việc cả hai người rủ nhau deactivate thì vui lắm sao:-/ có tác dụng lắm sao:-/ hay là kiểu một đôi là ng này làm cái j` ng kia cũng phải làm như thế?
:)) khổ thế. Lố nhỉ.
Thôi. Tôi có tí thông cảm cho chị.=) Nhưng mà làm tn ko hay đâu.mình làm j` sai mà vì nó lại phải bỏ đi 1 thứ của mình như thế?
trc hết là mặc kệ nó, và activate lại đi chúng ta còn làm trò lố.
vậy nha.
rất mong đợi công chúa.
=))

---------------------
down.

Em mày làm sao thế:-?

Thi xong 1 môn khốn nạn, sung sướng vì qua điểm 5:>.

Đã đổi nhạc chờ sang Cô gái xấu xí, yêu đời lên quá xD

My new wallet:x:*

@ Tân : ủa e để off cho c rùi mà, ko phải ở nik "alpha cho ấy" đâu < =)) =)) ôi giời ạ =))=)) cái nik =))=))>, ở nik kia cơ [-( mà là chn của e,chn của e :"> ko ai phóng hỏa đốt nhà e cả =)) hí hí c đừng lo :> :*

mà e có lừa được ai đâu cơ chứ =; e bị lừa chứ =) :")

Ủ way 8-> hình như c lại có chn j` cho e hớn rồi hay sao ý nhỉ 8-> lại cháu của cô nào gọi điện cho c hum trước ah 8->

-----------------------

ôi giời ạ :> sáng dậy làm 100 trong số 900 câu trắc nghiệm tin :)| héo hon cả ng` :-<

đi ăn cưới ông anh được chụp hình với bác phó thủ tướng kể cũng oai, định hỏi bác xem chiến lược phát triển giáo dục Việt Nam nó như thế nào nhưng thôi, đợi dịp khác đến nhà bác đàm đạo vậy, chả biết là bao giờ, bác thì suốt ngày đi thôi :)

@ Công chúa( này thì thiên thần mĩ nhân Vassar): điên m. hết rồi ah`?:))
cứ cãi nhau xong ng này bảo ko muốn nhìn ng kia, kết thúc bằng việc cả hai người rủ nhau deactivate thì vui lắm sao:-/ có tác dụng lắm sao:-/ hay là kiểu một đôi là ng này làm cái j` ng kia cũng phải làm như thế?
:)) khổ thế. Lố nhỉ.
Thôi. Tôi có tí thông cảm cho chị.=) Nhưng mà làm tn ko hay đâu.mình làm j` sai mà vì nó lại phải bỏ đi 1 thứ của mình như thế?
trc hết là mặc kệ nó, và activate lại đi chúng ta còn làm trò lố.
vậy nha.
rất mong đợi công chúa.
=))

---------------------
down.

@Công chúa Thỏ lùn =)) : ồ này tôi deactivate trc nha =)) và lí do thì nh` lắm :-j còn đứa nào deactivate sau thì là chuyện của nó tôi k quan tâm :-j =)) nhân tiện không có 'đôi lứa' j ở đây hết /:)

rồi tôi sẽ trở lại mà Thỏ lùn ;)) làm sao tôi có thể chịu đc khi không làm trò lố với chị ;)) khi không ngồi đọc và tán phét chuyện Công chúa Lehigh =))

nhân tiện, có điều muốn nói với chị :x TÔI YÊU ANH EDWARD quá đi :x:x:x
từ nay tôi sẽ act cool :> hí :">

tạm biệt Công chúa Thỏ lùn ;)) nhờ có chiều nay mà tôi bớt tí điên á ;))

yêu chị :* tôi sẽ bảo vệ chị :*

thân :x

=)
uh thì cứ phải làm thế mới chịu đc àh :)
có bn cũng k đủ :-j
đong đầy quá cơ /:)

HAO à,
tự dưng thấy nhiều thứ thay đổi quá.
trước đây có buồn rầu đau khổ tức tối thống thiết gì lại lên HAO mà tâm với chả sự
h thấy chán rồi
không phải tại HAO
chỉ tại mình rất chi là non-sense, mình không cảm nhận đc vẻ đẹp của những thứ trên HAO nữa, mình thấy nó non-sense giống mình mất rồi
thôi mình cai HAO đây :*
chào HAO nhé :*
:x

bạn Thương sao vậy :(
non-sense đúng là do mình thôi :)
có 1 câu nghe rất nhàm tai nhưng mình thích :)))) "bạn sẽ nhìn thấy cái gì bạn MUỐN nhìn"

sao tự nhiên lại buồn buồn thế này nhỉ
đáng lẽ phải vui lên chứ
dạo này toàn cái vui + bất ngờ mà...
đúng là con người có lòng tham không đáy...
điược voi thì đòi tiên...

mình hạnh phúc hơn nhiều ng mà
mình có những ng yêu quý và tin tưởng mình mà...
nhưng mà sao mình vẫn cứ nghĩ đến ..........

đã lâu lắm rồi..........

buồn....

Back
Bên trên