Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

tự nhiên có cái thanh ở dưới cứ bị vướng mắt thế nào ấy 8-}

dis, cuối cùg là lỗi driver:-<
mệt quá:((
đang có hứng tự sướng thu âm mới khổ chứ:((

Sáng bỗng thức dậy lúc 6h30, bất giác vớ ngay cái điện thoại mờ cả màn hình vì hơi nước, hy vọng là thấy cái ký hiệu mess vì tối qua đã ngủ gục trước khi nhận được rep. Đọc và cười nhẹ nhõm. Cho dù thế nào đi nữa thì cũng cảm ơn cậu :). Nhìn ra cửa sổ, trời âm u, đội nhà đã bị loại, chả có lý do gì để thức dậy cả, và lại ngủ :d

Mình lại cắt tóc, Béo bảo nên tìm cách chứ cứ 1 tháng nấm 2 tháng người thì không ổn =((.

Dạo này tự nhiên mẹ chiều mình về khoản quần áo quá :x

Loay hoay tìm cách để gặp Tú lần cuối. Bùng học để đi với Tú hay lặn lội sang Gia Lâm để đi tiễn nó đây :((. Đi rồi, tớ biết làm sao đây hả Tú..

ờ mình kiêu mà :"> =))

thôi đi chép văn =.= :-<

oh :))
1 buổi tối chả biết có nghĩa hay vô nghĩa nữa :-j
uh:))
anh tệ lắm :-j

ôi em xin lỗi vì đã chửi bậy nhưng có lẽ phải viết vào chỗ nào public thì mới hả đc
đcm cái thằng này :| tao tưởng mày đi rồi sao giờ mày còn vác cái mặt mày về đây :| hy vọng đc ngày chủ nhật yên ổn cuối cùng tối về vẫn thấy mày lù lù ngồi ăn cơm :| khó chịu vcl :|
tao chưa thấy thằng nào láo toét vô liêm sỉ như mày đấy :| mày ở nhà tao 5,6 tháng trời xong lúc mày đi mày cắp đít đi thẳng ko thèm chào ông bà bố mẹ tao một câu :| ts :| thế mà tao còn hy vọng mày cảm ơn nhà tao cơ đấy :| lố bịch :|

đánh bài uống nước
ko được đi ...
Amen
hỏng mất :)) =))

bọn chị năm ngoái mấy tháng liền toàn đánh bài uống coca cơ, 6 đứa mà lúc nào cung tương hết 6,7 chai lít rưỡi 1 buổi chiều :-ss đang lo bị tiểu đường tập thể đây =))
---
the last day I THIIIII <:p nhưng vẫn còn cả chùm thi nâng điểm =))
điểm rả như kẹc í :( nhưng dù sao xong xuôi vẫn sướng ế :( thế là thoát đc cục nợ số 1 của năm, sang tuần là cục nợ thứ 2 rơi xuống đầu :-ss
tình hình là tiền đăng kí thi và tiền mua sách đc cho dư dả đã bị các em ốc và nem ở Quán cay quyến rũ mất rồi =(( xong rồi còn tiền đi xem các thể loại fim nữa chứ =(( chẳng nhẽ ra hàng vác đĩa về thì chán bỏ xừ =(( ứ có combo popcorn vs coca fè fỡn nữa, mất thú lắm=((
đi ăn về thấy các bạn ở cổng Ams, tối về lượn lung tung lại thấy ảnh. Bất ngờ qá! Dù sao cũng đã từng chơi vs nhau, và có cả những lúc bất hoà, nhưng thật lòng vẫn chúc bạn hạnh fúc. Mẹ tròn con vuông nhé :x
Thôi, gác part2 Twilight lại, kìm cái sự hồi hộp xuống, chui vào chăn đi ngủ vs Tata. Sáng mai 6h là fải ra khỏi nhà r, và tầm 9h mới đc về :-ss khiếp khủng :-ss

Thay Bói: về miệng
Thay Bói: cậu thuộc loại lãnh tiếu chi khẩu
Thay Bói: cười lạnh nhạt
Thay Bói: biểu hiện thâm độc, ác tâm
Thay Bói: tướng mắt
Thay Bói: nhãn nội đa mạch
Thay Bói: thuộc loại tướng sát phu
Thay Bói: Tóc cậu
Thay Bói: thuộc loại
Thay Bói: Hắc như ti vinh quí chi tư
Thay Bói: tóc óng mượt mềm mại
Thay Bói: đen tuyền
Thay Bói: dễ sinh phú quý

....

ôi giời ạ =; bạn với bè =; nhìn quả ảnh mới mà nói ra được ngần này thứ =;

----------------------

bạn khác bói đây=))

Hieu KK: uhmm mieng rong chung to co tai an noi, khoa noi tot, kha nang ung bien nhanh
Hieu KK: nhung moi tren mong, moi duoi day va nhat la mieng rong con gai theo nguoi xua la kieu ngoi le doi mach, mieng luoi chua ngoa
Hieu KK: rang deu dan, trang deu, hop voi mieng xinh, va nhat la mieng tuy rong nhung khi khep vao thi deu dan.
Hieu KK: nen la gai co co quy tuong va sau nay se lay dc chong sang
Hieu KK: khi an thi tao nho may an nho nhe, ko ho mieng ra khi nhai, nen mac du an noi nhieu, ngoi le doi mach nhung bung da ko nho nhen va ko song buong tha
Hieu KK: " Hữu tâm vô tướng, tướng tuỳ tâm sinh, hữu tướng vô tâm, tướng tuỳ tâm diệt"
Hieu KK: the nen tam y cua nguoi phai the hien o giong noi
Hieu KK: giong noi ban to, ro rang, sang sang, the hien la nguoi co tri, co dung.
Hieu KK: nhung lai la nguoi hay thay doi khi ket hop voi cap moi.

dễ sinh phú quý 8-> lấy chồng sang 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
đánh poker cả chiều vui thật :))
buồn tí là lỗ mất 10k :))

Back
Bên trên