Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

HHuhu quyết tâm dậy sớm của mình thu được kết quả là gần 1h trưa mở mắt ra@__@

Vẫn mê mấy cái bài trong juno ghê gớm ạ.
When she says that you're the only one she'll ever love
Then you find that you are not the one she's thinking of

Feeling so sad and you're all alone and blue
That's when you're learning the game

Chỉnh sửa lần cuối:
tlvl... lúc đầu có hơi bất ngờ và khó chịu... xong mình nhận ra thật là muỗi :>
con người mà :D sống với nhau trên đời này thì phải chấp nhận nhau thôi :D...

k hiểu nếu biết mình đang đọc Đạo Đức Kinh thì các bạn còn coi mình đến thế nào nữa ; ; )

Oh, it's like... amazing :eek: more than I can imagine :eek: I've finished the whole stuff, the whole. And I've poisoned some others :-" Hope that they would also be addicted. =)) My Twilight Saga :x
Everything's just like... perfect. Now. Really. So whoever gets me out from this condition, I'll never forgive that one.
This is me!!!!! :x
_ _ _

@Trúc: cô online thì liệu mà explain cho tôi cái offline @-) @-) @-) của cô. It scared me :-ss like last time :-ss I mean I'm worried that you're attacked :">

Chỉnh sửa lần cuối:
dm, sao thu âm ở trang sannhac mà ko nghe đc thế này:((
cả buổi sáng của tôi rồi:((
huhuhuhu

thu ấm ở Sannhac lởm bỏ xừ :-j
Nếu mà thick thu âm pro thì down Cool Edit Pro 2 về mà thu :-j Trâm toàn dùng cái này mà
Chỉnh dc các kiểu nữa :-j < mỗi tội mình cũng k biết chỉnh j lắm =)) >

audacity from download.com , nặng 1.5 mB, dễ dùng dễ sử dụng .

cái sannhac chưa thử bao giờ nhừng mà mình nghĩ nó lởm là vì trước khi up lên nó phải resize file mình thu lại để hạn chế dung lượng ( 5 phút nếu file 128kbs sẽ là tầm 6 mb -> resize về còn 1-2 mb chẳng hạn ) . Vì về chất lượng thấp là phải thôi . Free thì cũng nên chấp nhận chất lượng từ nhà cung cấp :">

đừng có đánh đồng mọi chuyện lên như thế :)
nếu như k phải có lí do thì đã k như thế :)

dm, sao thu âm ở trang sannhac mà ko nghe đc thế này:((
cả buổi sáng của tôi rồi:((
huhuhuhu

em làm đúng hướng dẫn của nó chưa, check lại xem đã để chế độ stereo mix chưa.
trên sannhac vui mà :)) căn bản là được giao lưu chứ thu âm xong rồi để một mình mình nghe cũng chán, mới cả nhìn chữ chạy nó cũng dễ hơn :)) mà thu âm pro xong rồi up file mp3 lên cũng được đấy :D

e thấy thu ấm = Pro hay hơn :x Thick :x
sannhac khá là vớ vẩn
Kiểu j ế >< Ghét lắm

Học làm mình quên ngày quên tháng, quên bạn quên bè, quên ngủ quên ăn, quên cả thú vui đọc truyện và chơi game, quên đi cả cái ngày mình sắp 19 tuổi trc mắt:-ss Ghê gớm thật:-ss

Cố lên, tớ biết là có những người ko học nhiều bằng tớ đầu, cơ mà tớ cũng biết tớ không may mắn như một số người đâu:((

@ JUNI: mai có qua trường tôi lê la ngắm zai Lào gái Việt thì nhắn 1 tin okje nhá=)). Ủ ui nhớ cô lắm í:-<. Chiều mai tôi thi xong 1 môn khốn nạn, làm tốt tôi mua trà sữa cho cô, làm ko tốt cô mua cho tôi nhớ nhớ:((

về rồi... sao cứ thấy trống trải thế nào í nhỉ 8-| ko biết mình muốn j đây nữa 8-| ko biết mọi chuyện sẽ ntn nữa 8-| ng j mà khó hiểu... :|

được cái chiều ngoan ngoãn cố gắng thức thì bị cho leo cây, em với chả iếc aaaaa cáu thật >"<

sounds fun
have fun

hơ hơ thanks.
Chả biết là đang muốn cái j nữa. Sao lần nào mình cũng đưa ra các quyết định ngu ngốc thế nhỉ :))

Back
Bên trên