NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hí hí quá bằng tao với mày vật nhau ah
hí hí
thôi yeu mày cơ tao chẳng thích chửi nhau hí hí
đau đầu quá nhìn thấy 2 cái lớp f2 rồi đắy này
hôm nào rủ thầy liêm 100% mới đc hí hí
duy vật vật lật đật

mẹ mày thế đâu phải chửi nhau với tao, phải chửi Hiền làm tiền như tao đây nay` hớ hớ

Duy vật cố lên! Hiền đô cố lên! Tao ủng hộ cả hai, xem ai chửi hay hơn nào. hahahahaha

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí thôi chửi nhau với mày đeer lúc nào tao có nick đã hii còn ăn nhờ ở đậut thằng dương nên ko đc

Ặc sư Đệ anh láo quá nhỉ ? cậy từ hồi để ngôi giữa không còn có tôn ti trật tự nuẵ a`.Dám xưng mày tao á , muốn các anh đè ra cạo sạch râu không ???

Năm mới ,Tết đến rồi !Chửi nhau gì thê bọn mày.Giông quá ah
Năm mới tao chúc lớp mình sức khỏe này ,có nhiều sự thay đổi theo chiều hướng tốt đẹp này.Mà phải đoàn kết hơn nữa chứ

ở vn hả nhwu củ bin
tv bên đấy ăn tết bằng cái gì hí hí
đầu nwm buồn ỉa quá , fai nhịn thôii ko mất lộc

tớ chẳng thấy vui ăn trương cả bụng chán lắm rồi
hí hí đc cái tiền nhiều

Ừ, Tết ở VN sướng nhất là được mừng tuổi, sướng thế hả Hiền.
À, sáng nay tớ vừa biết không phải thi lại môn nào xong, sướng quá gặp ai cũng khoe...

chúc mừng năm mới cả nhà ^^ năm mới sức khỏe, hạnh phúc nhé ^^

Troài Thu Vân nhiều thứ nhỉ ^^ ở đây tớ có giò lụa, nem rán, Mứt Tết, ô mai, thịt bò khô :p ba mẹ gửi sang. Còn ko có rượu VN, chỉ có rượu tây thui, nhưng ko sao, nhể ^^

trơi tv dậy tớ học đôi khi tó fai thi lạ đấy heee
sướng gì chứ bt thôi mà

Hehê, năm mới chúc quí zị lun mạnh khỏe nhá :)).

Mà đầu năm cũng thấy nhìu bất ngờ ra phết. Chú Nhã giờ đeo avatar em Hiền Inđô >>>>> Tình ý gì rứa?

Còn bạn Mai Linh thì xách theo lyrics bài Pround of You, chắc đang tập... bay hả? :))

Quên, chúc mừng bạn Thu Vân không phải thi lại môn nào. Tớ khéo sắp thi lại triết rồi ^_^...

Thôi, chào mọi người, mỗ té đây :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên