NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khổ thân em Hiền xinh đẹp bị lock nick chỉ vì cái chữ ký bất hủ, làm anh em bên kia tiếc mãi :)) . Em đăng ký vài chục nick mà dùng dần, lấy tên những đứa mà lớp nó ít vào đây ý, ví dụ như lớp anh thì chả có ai vào, em có thể đăng ký 20 nick nữa mà post thoải mái, bố chúng nó cũng chả biết được :))

He he,thế mới khốn nạn chứ,tội nghiệp bẹn Hiền phải đi kí sinh liên tục...:))

chả sao kí sinh sống cho nó dai dẳng hee tưởng kí sinh mà đơn thuần sao khó đấy heee
thôi ko sao hết nick này em dùng nick anh dũng nhé heee

ko sao đành thế vậy thân fan kém thế mà giết đc ối ng hee

Trần Quang Dương đã viết:
chả sao kí sinh sống cho nó dai dẳng hee tưởng kí sinh mà đơn thuần sao khó đấy heee
thôi ko sao hết nick này em dùng nick anh dũng nhé heee
Okie, kẻ thù của kẻ thù là bạn, anh với em cùng chung kẻ thù mà, hết nick này anh cho em nick khác :))

Em Hiền nhà ta dạo này nổi tiếng ra phết nhỉ ,lại cong viết chuyên cười nữa cơ ah?Để Mai ngó qua đấy xem một tí nào

rồi ông anh nhớ đấy nhé hee thế là đủ sống rồi hiii
đâu h có viết truyện cười gì đâu

nguyễn minh anh đã viết:
Lâu lắm rồi mới vào trong này chơi, tình hình forum lớp mình dạo này thành cái Chợ tình rồi bọn mày ạ ,có mấy đứa nào cứ nhảy linh tinh vào tán em Hiền Đô của mình , téng chết giờ
Ấy ấy, đừng nóng, đất lành chim đậu mà, cho bọn anh tị nạn chính trị vào trong này một thời gian, bao giờ yên ổn thì bọn anh lại té :))

hehhe đông vãi đái! Anh Dũng dạo này tay nghề lăng xê cao nhể? Anh lăng xê kiểu gì để cả bạn Boss lẫn bạn Quách bảo kê phải nhảy vào đây thế! :))

hêhê, lớp mình càng này càng đông vui trên này nhỉ, còn 5 ngày nữa là tao gặp lại bọn mày rồi,,, đứa nào giầu tết này đi chơi tí nhỉ...,,,,,,,con Giang bủm tết này cũng về hả cưng,, anh Khải có về không??? Giang về dẫn anh fatxit nào còn sống ở Auschwitz về VN cho tao nhìn thấy tận mắt nhé,,,,,,hehehehehehe

chúng mày sướng nhỉ, về như cá gặp nước, merde, nghĩ mà akay! nhưng thôi ko sao hehehe, hè tao về!
Mà thèng Minh Anh kia, vừa câu trên đòi lại Hiền Inđôn, câu dưới đã rủ rê cò kê Thu Vân được là sao nhỉ ??? câu tiếp lại nhớ Đệ đú ??? khặc, chẳng hiểu sao nữa o_o

ko sao hiền với minh anh thì vô tư nhỉ hiiii ng iu haaaaa
oh cho đại ca trú tạm thì đại ca cho em mấy cái nick nhá hí hí có mỗi cái đi mượn thế này nhục nhã quá haaaaa
đức về gọi cho tao nhé hiii rồi đi chơi haaaaaaaaaaa
thooi cho thu vân toàn quyền xử lí minh anh đấy h nhường

To MA: Để xem hôm đấy bài vở thế nào cái đã, có gì tớ nhắn tin trên YM sau.
To Hiền: Hôm nọ trước khi out tớ nhắn tin cho Hiền đô hai phát rồi còn gì, chẳng hiểu, sao không nhận được à?

À, thứ 5 tuần sau biết điểm thi học kì 1, nếu không phải thi lại thì còn nghĩ đến việc đi chơi, nếu phải thi lại thì nghỉ luôn cho khỏe.

hehe tình hình dạo này vui nhể, hiền nhà mình thành star rồi, vui quá cơ :d>
về fan` tớ thấy tâm đắc cái câu đất lành chim đậu của anh Dũng hi'hi'hi'

trời hii h ko là sao àm là tội fam đấy hiii
nhắn khỉ gì chứ đâu có nhậnddc đâu
tớ đang say đây đau đầu quá lần sau ko uống ken nũa
híc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên