NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh đang tập bay mỗ ạ , mà cũng bay sang được đến đất Pháp rồi, xa phết mỗ nhỉ ; ý kiến gì ko?

có fat ý kiến
ko có ý kiến gì
trời thiệt là nhạt nhẽo
ko chịu đc nữa rùi

Chà, càng ngày các vị càng vui tính đấy, ăn nói hay phết :)). Xem ra có mỗi mình kém cỏi, phải ở lại VN :)). Thôi, mỗ vốn nhát chết, tập bay nhỡ gặp tai nạn thì tàn đời hoa. :))

Nhã không chịu được thì... làm gì đó để thay đổi đi. (hôm nay chán quá chạy vô đây, cũng đụng thèng chán đời >>>>> hết ý kiến ^_^)

Chán vai~ hàng, chỗ này xem ra không phù hợp với con ngườii bậy bạ như mình.

vui gì thế nhỉ sao tự dung lại ko đọc đc gì hết thế này

Lâu lắm rồi không vào đây vui chơi... khặc khặc,,,. 8-}
Mọi người ăn Tết vui vẻ không??? Tao thì chán không chịu được... Trời mưa đíu j lắm làm chẳng còn hứng đi chơi... Hôm nay Valentine đó... Có bạn nào có người iu rồi không nhỉ??? Có thì nhớ thông báo mọi người..
Đệ ơi hôm j tao ko gặp được mày... nge bảo mày đẹp zai hẳn lên.. heheheh đúng là người iu tao có khác.. :>

Sắp SN Vân dê rồi nhỉ? Hehhee, may mà mình ko ở nhà nên ko phải tặng quà hehehe! HAPPY VALENTINE'S DAY! ;)

Nguyễn Duy Anh đã viết:
Ặc sư Đệ anh láo quá nhỉ ? cậy từ hồi để ngôi giữa không còn có tôn ti trật tự nuẵ a`.Dám xưng mày tao á , muốn các anh đè ra cạo sạch râu không ???
cạo rồi nó lại mọc thôi hehehe .Cạo mãi được ko???

Hehe, thấy danh sách online có tên PHẠM QUANG DƯƠNG, ra là Đệ ĐÚ thật :D. Hồi này thế nào rồi mầy ^_^?

Phạm Quang Dương đã viết:
Tao vẫn bình thường.Tao cũng phải thi lại môn triết như mày hehehe.Ăn tết vui chứ?
Ờ, thanks, kha khá mày ạ. Tao chưa biết có phải thi lại triết hay không, chỉ là lo lắng thôi mà ^_^. Ngày thứ 2 tới mới biết.

Hồi này thế nào mầy??
Chỉ là lo lắng thôi mà ...
ôi zoi```` /:)
.... đe'o buồn nói 8-| 8-| 8-| buồn gê 8-| 8-| 8-|

Vãi đái sắp hết bố nó tiền rồi :(( Solde tao đi mua sắm nhiều quá nên chuẩn bị hết tiền, sắp vêu mõm ra rồi :((

hihishis.. Tao rất là iu NF vì đã nhớ đến SN của tao... Mày ở bên đó thì cứ để quà đó khi nào về mang cho tao cũng được mà... chuyện nhỏ..
Đ..t..... con Hiền...hehehhe.. Thế mày đi với zai nào thế,, ko giới thiệu cho chị em bít mặt.. Con ki bo...
Chời tao ngỡ ngàng.. mãi mới nhớ ra Phạm Quang Dương là Đệ... Khổ thế..V iu cái tên ĐỆ kia hơn

thôi đi cô dai tôi trong sạch lắm haa đi với cô ô nhiễm độ trong trắng của nó mà
haaaaaaaaaaaa

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
hihishis.. Tao rất là iu NF vì đã nhớ đến SN của tao... Mày ở bên đó thì cứ để quà đó khi nào về mang cho tao cũng được mà... chuyện nhỏ..
thế mày nghĩ là tao sẽ mua quà cho mày à? heheh Nhớ đến là tốt rồi, tấm lòng là chính thôi! :D

May mà đợt Solde tớ đang thi, nếu không cũng cạn túi rồi.

Va^n deeeeeeeeeeeeeeeee,mai là sinh nhật mày rồi, hôm nay tao dù bận cũng chui vao đây chúc máy mấy câu. hehehee. Mà thôi, tao chỉ bảo với mày là nhớ vào check mail nhe, tao gửi cái card cho may, ehheeh, vào mà xem. Ah mà con chó, mày chưa kể " chuyện gì gì" cho tao nhé, nhớ đấy. May em Phương kể tao mới biết. Thế vụ đi Đức của mày thế nào rồi.l Tao vẫn đợi mày sang đây rồi khao tao vu. kia đấy!!!! :x :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên