NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trăm năm nay tao không vào forum lớp mình... tại vì vào cũng chả hiểu gì cả. Nhưng vì hôm nay (theo giờ VN) thì là sinh nhật em Vân... tao cũng muốn gửi e-card mà chả biết mày dùng hòm mail nào... thôi thì lên đây gửi lời chúc mày và hỏi tội mày luôn... có chuyện hay ho mà không kể tao nghe nhé!
Thôi sang màn chính luôn:
To NGUYẾN THANH VÂN MT...hehehe
Chúc cho mày cái năm cuối cùng đứng đầu 1 này thật là ý nghĩa... mọi ước mơ thành hiện thực... tình cảm đằm thắm..... tóm lại cái gì cũng tốt đẹp nhé!
YÊU MÀY NHIỀU!!!

Bớ người ta tao bị đúp thê duc rui huhuhuhu. Oh my life!!!!
Duy Anh ơi mua cho tao môt hộp dao cạo đê! Tao hêt dao cạo râu rùi hehehehe
Cạo râu luôn cho tao cung được hahahahaha

Thằng Đệ dạo này mất dạy quá đê! sao từ hồi rời tay bố Liên ra mày bậy bạ lăng nhăng thế hả?
Ơ Vân dê có người yêu à? Thằng nào thế? kể tao với chúng mày! :D

Hôm trước tao đi trượt băng rét vãi đái, đã thế lần đầu tiên trượt nên ngã giập mông 5 phát liênm bây giờ bẹp hết cả mông rồi, đau ê ẩm cả người :((

Tao nghe nói người em Vân yêu bố Thanh Liêm nhé! ;) Sao mày khéo chọn người yêu thế Vân dê, tên gì ko phải lại đúng tên bố Liêm hả? :)) cool

Dit con mie. ca? lo cai truong ams, tao ko chui? lop minh, hehe day la nick thang Trung, tao deo so

ma chung may noi' vo noi van? tren cai room nay it thoi, chuyen gi quan trong thi noi ko thi nghi, dung co ke le linh tinh, nhu bon dien i'

đúng đấy ****** mẹ nói lung tung ***** hiểu nói với ai nói cái j loằng ngoằng quằn quại ít thôi cho ng khác còn nói
hoo thằng trung là lớp trưởng lớp tao đấy
viết thế đ' ai còn muốn viết

bon nay loan roi`--Nói gì thế--thàng Trung co' con người yêu xinh fet's nho`--

heheh cái avatar của mày trông xinh thế MF :D Tóc mày dạo này dài nhỉ? :D Khen thật lòng trông dễ thương thế :D
Cả nhà biết tin Tâm đỉ đã sang Pháp chưa? :D Lớp mình di cư sang đây dần dần đi là vừa để còn đàn đúm được :p

"chết vì anh" cái gì thế hả mày? 13/05 với 13/08 cái gì? Giải tán đi là vừa :D Avatar thế kia đủ sức tán thằng khác đẹp zai hơn là cái chắc ;)

Trông cái avatar của thằng Trung như ảnh của con Ngọc Anh í nhỉ? Có đúng ko bọn mày?

ôi f ơi là f haa web ai mà nét thế nhỉ
con nào chê ỏng chê eo m. may` chứ haaaaaaa

hi'hi' chê d' đâu..chê cái ảnh kia thôi.. chu' cái lày... cũng tàm tam. he`he` khe`khe`
web Hien`..NET GE^^^ he^hêhe^..Sang' nay vua bi mot anh Son la che^ em oi sao em xau' the'' he'he'-- thế mới ức chế chứ hehe--Tâm hâm sang đấy rồi-- NF rủ nó vào 4r lớp mình cho vui

Mày chửi cái thằng đấy luôn cho tao. Loại Sơn La mắt lé biết gì mà ngắm gái Hà Lội hehehe. Thế mày còn mấy cái ảnh xinh đẹp nữa đâu rồi, sao ko lôi ra câu zai? Mấy cái ảnh hồi trước mày chụp webcam nhà con Vân dê cũng xinh mà :D

MÙng 8/3 chúc chị em con gái lớp mình càng ngày càng xinh đẹp và kiếm được người yêu đẹp zai!
Ts cái bọn con trai lớp đâu rồi mà ko thấy vào chúc mừng bọn tao hả? Tao vẫn thù cái vụ 8/3 lớp 11, chả được sơ múi quà cáp gì, khổ thân con Hiền phải trèo ra hái hoa giấy tự tặng nhau, sướng mỗi cái được nghỉ học tiết bà Q.Anh Hóa hehee! Nói đến môn hóa tao lại nhơ thầy Hinh :p

Địt con ***** thằng Nguyễn Vũ Thanh Liêm, hahaha, thách đứa nào dám chửi như tao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên