NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Từ trước đến giờ tao vẫn thế, tao chẳng phải dấu diếm cái khỉ gì cả? Tùy chúng mày thích nói gì thì nói thôi! Tao ko thích Mai thì cả lớp này đều biết, cả con Mai cũng biết, chả phải riêng gì chúng mày! Tao chẳng thấy tao làm gì có tội cả! Con Hiền nó hỏi gì thì tao nói thế! Có thế thôi mà chuyện riêng của tao với nó có cần mày chõ mồm vào ko hả Hiền? Mặt tao trơ từ bé thích chửi thì cứ chửi!

Mà tao với bạn Mai đã ko cãi nhau rồi thì thôi, chúng tao đang tử tế rồi sao mày cứ thích lôi chuyện linh tinh lên thế? Tao nói xấu con Mai thì tao nói xấu từ lâu rồi, tao ức chế với con Mai từ lâu rồi, nò cũng ức chế tao chẳng kém gì tao ức chế nó! Nhưng mà hiện giờ chúng tao ko làm gì nhau sao chúng mày cứ thích gây chiến tranh thế nhờ? Chuyện chúng tao tự chúng tao giải quyết nội bộ, ok? Mày cứ thích nói luyên thuyên để rồi bạn bè ko bao giờ thèm nhìn mặt nhau thì nói! Tao cóc biết sợ bố con thằng nào bao giờ nhé! Đừng có chửi tao khốn nạn, con Hiền mày cũng chẳng đẹp đẽ gì hơn tao đâu, khốn nạn ngang nhau đấy! :))

hiểu nhầm hiểu nhầm mất rồi:-j thôi bỏ qua :kiss2:
đời là bể khổ, quay đầu là bờ [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
Mịa chửi nhau thì chửi nó rõ ràng ra ,bố mày đọc đíu hiểu gì cả.

ô mô haa chuyện thì tao cũng ko tử tế gì hô hô nhưng tao cứ thích chửi mày đấy
haaaaaa tao có fai bạn mày đâu còn nhìn mặt nhau hay ko thì cũng ko v đ hô thích thì chiều tao đ' cần chó gì bạn
uh htif mày ghét đứa nào thì tao miễn bàn nhwung bỏ cái kiểu nói khinh ng thế đi
ai chả biết mày cái gì cũng nhất haaaaa thế thì cũng đành chịu thôi chứ bít làm sao
mà tao chưa có thích chửi nhưng mày làm tao muốn chửi ****** con mẹ mày ai chõ mồm vào hả hô chõ ***** thì đúng hơn đấy heeeee
loại mày nói nữa hay ko cũng thế hơ hwo tao thích gây sự đấy

hí hí fuong fan ứng dễ thương ghê hơi bị đẳng cấp đấy
thằng d a kia ngồi lặng lẽ mà xem nói năng gì tao lại thụi cho 1 nhát bây h
hiii nghe tao tuyên chiến với con nf haaaaaaaa ở đời cũng fai có lúc này lúc kia

Mày ko cần nhìn mặt tao thì tao cũng đâu có cần nhìn mặt mày đâu, tao nói là nói tao với con Mai, chứ tao co nói mày đâu! Thế nào cũng chiều thôi, thích chửi nhau thì chửi! Tao đâu có ngán! :))

Mà mày nói là tao khinh người cũng được, tao khinh mày đấy! Có vấn đề gì ko? Chỉ được cái to còi!
To D.A: Mày thích tao kể chuyện gì nào? Tao kể cho mà nghe, nghe xong rồi thì ngồi cổ vũ tao nhé! ;)

hehe, bọn mày đúng là hâm hết mẹ nó rồi.Ko chửi đứa ngoài lớp rồi lại lôi nhau ra chủi với [-( .Chán đời. hihi, tao thấy hội lớp mình vẫn trẻ con đáng yêu như ngày nào :x Dạo này tao vẫn vào đây đọc mà nhiều khi chẳng biết viết gì. Nhưng công nhận là nhó bọn mày. Bao giờ tất cả mới có dịp đoàn tụ như ngày nào nhỉ. :(

ô mô cô khinh tôi thì cô cứ khinh tôi cũng chả khinh cô gấp triệu lần
mà tóm lại tôi và cô cũng ko ở cùng dưới 1 bầu trời vậy là fuc hco tôi lắm rồi
ô thằng lâm bưu đâu nhỉ về vn chưa
ơ thế bạn g có về ăn tết ko

***** có tiền mà về, mày cho tao tiền về thì tao về chơi với bọn mày. hehehehe." Sắp đến tết rồi, đến trường rất vui, sắp đến tết rồi, về nhà rất vui...". :)) Mà cứ đến tết tao lại thấy cái gì thiếu thiếu, thì ra là lâu rồi ko có tiền mừng tuổi, hehehe, đứa nào gửi tiền mừng tuổi sang đây cho tao đi. Nhớ quá. hic :((

hô hô uh thê tao cho mày tiền mày vê chơi nhớ mang cho tao 1 anh fat xít nhe

Đỗ Thu Giang đã viết:
hehe, bọn mày đúng là hâm hết mẹ nó rồi.Ko chửi đứa ngoài lớp rồi lại lôi nhau ra chủi với [-( .Chán đời. hihi, tao thấy hội lớp mình vẫn trẻ con đáng yêu như ngày nào :x Dạo này tao vẫn vào đây đọc mà nhiều khi chẳng biết viết gì. Nhưng công nhận là nhó bọn mày. Bao giờ tất cả mới có dịp đoàn tụ như ngày nào nhỉ. :(
Tao có mở màn trước đâu nhỉ? hehehe Giang béo sang Pháp chơi ko? Chịu khó lên Ryanair tìm vé rẻ, sang đây tao cho ở nhờ heheh miễn phí, ok? Ở đây có đứa tìm được quả vé aller-retour về VN Tết này có mỗi 400€ thôi mày ! Vãi kinh ko? Tao mà ko phải đi học thì tao cũng về :((

MỊa con Phương đen mày kể chuyện chửi nhau với con In đô xem nào, cả con In đô nữa ,kể chuyện chửi nhau với con Đen cho tao, có gì hay ho bố mày chửi với, chấp hết cả làng !

Ơ con MF sao mày bảo chúng nó tâm sự với nhau trên này, để tao lò mò lên xem, cuối cùng ko có gì là thế nào?
To D.Anh: Đại khái là 1 hôm con Hiền chat với tao, nó hỏi tao con Mai dạo này ra sao, tao bao là tao ko biết, nó hỏi con Mai dạo này trông thế nào? Tao bảo là lên forum mà xem ảnh, tao làm sao mà miêu tả được cho nó. xong rồi nó hỏi Mai có người yêu chưa? Tao bảo là : Chi có người Mai yêu thôi, ko có người yêu Mai đâu, đấy đại khái sự tình nó là như thế!

Thế thì đúng là NF khinh thừơng Mai thật rồi.Mai đọc bài của MP với Hiền lâu rồi.Đang chờ ý kiến của chị thôi.Nhưng bây giờ biết như thế rồi thì tôi thấy bạn Hiền với MP nói đúng quá.
Thêm nữa cái chuyện yêu đương của tôi thì đừng có phát biểu linh tinh nhé!Chị biết sao được là nó ra sao mà chị phán thế.Nếu ai có hỏi thì bảo không biết cho tôi nhờ ,còn nói như thế thì chẳng phải là khinh thường rồi còn gì nữa

Cái này lâu lắm rồi mà muốn hiểu là đùa hay là khinh người thì tùy. Tôi có gì nói nấy, tôi có phải như con Hiền nói xấu sau lưng đâu!
:)) Bây giờ thì con Hiền mày vừa lòng rồi nhé ! ;)

hihsi cahr có ai là bị tôi nói xấu sau lưng mà ko bít cả hee thế cho nên cả lớp này tôi nói xấu nhưng ai cũng bit nhưng tôi ko khinh ng
thế thôi
mà ccoo ***** nghe thì kệ mẹ cô tôi ko nói với cô nữa
mai hâm có anh nào ngonngon thì chiến luôn để cho có ng lác mắt nhé
cái da bít gì heeee thử chửi nahu với tao coi làm 1 bữa giải đen

Chỉnh sửa lần cuối:
Được rồi ,Mai sẽ theo lời mọi người ,nếu có thì Mai sẽ cho xem ảnh ngay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên