NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
^^ tao đây chứ đâu Mèo :D tao có bỏ bạn Ngọc Khánh đâu hehe, tao định đến gần thì con Thanh Vân nó gừ, tao sợ quá phải chuyển nhà hehehe

hic tự dưng bây giờ buồn quá, tao nhớ lớp quá chúng mày ạ! :(( Tao nhớ những vụ đi chơi ngã xe chảy máu cùng con Vân! ( Sao cứ lần nào tao đi chơi với mày là tao bị ngã xe hả Vân?) Tao nhớ cái anh quần đỏ với mấy chú cảnh trên đường Láng Hòa Lạc. Tao nhớ mấy anh giai BK bị con Hiền cười cho 1 phát giật nảy mình hic hic. Ôi ngày tháng tươi đẹp giờ còn đâu! Mẹ ơi con nhớ lớp quá!

Hôm qua đọc báo Hoa học trò nhìn thấy ảnh trường mình nhớ quá, nhớ cả lớp nữa, nhớ nhà thì chưa thấy, hihi

Mọi người đừng làm mọi việc căng thẳng thế .Giải quyết chuyện này đơn giản lắm, bạn Việt sẽ không giải tán forum f2, thế là xong.

Chán quá, thi làm bài như dở hơi, mong không phải thi lại ...

Chị Thu Vân hâm vừa thôi! Post thì post 1 mạch đê, cứ câu bài, lại giống con Hiền, tôi đang chat nó cứ nhảy nhót loạn lên báo có thư, 3 phát liền rồi đấy! Bực mình rồi đấy!

Đừng để NF cáu lên nhé! Cấm phòi thêm bài nữa, vô duyên quá đê! Ấy online thì kệ ấy tớ đang chat với Fuong dê hehehe!

Excusez-moi.
Khiếp, đùa tí, dễ cáu thế, thôi vậy, cứ chat đi. Chán quá.

sao mày chửi thu vân của tao hả đập chết mày bay h nó câu kệ nó mày ko caau đc mày ức chế ah vô duyên
fa fr f2 tao đến tao mách thầy liêm thầy điện heeeeee
ô thế ah h ko bít nk của hiên bây h ra sao rồi

Cái con kia sao mày cứ đứng núi này trông núi nọ thế? Mày có Nhã rồi còn hỏi thăm NK làm giè?

kệ tao tao đứng núi này trông núi nọ gị là có tầm nhìn rộng ko sợ ế chồng

NK vẫn trẻ khỏe đẹp zai, các bạn ko phải lo lắng ^^ sáng nay bạn ý vừa nhắn tin cho tao xong :d

hừ tôi đùa cô đấy ah
sớ lớ với nk tôi đập hco tan xương haaaaaaaaaaaaa
vẫn đẹp trai hả tóc còn xoăn ko
ma ftao bảo con nf nhé mày đừng có nói con mai kiểu đấy khốn nạn vừa thôi
đ' hơn chó gi nhau đâu àm mày nói cái kiểu khinh thường nó thế

Oe ts con Hiền mày thấy tao nói xấu gì con Mai chưa mà mày kêu thế? Thế nào là khốn nạn, tao làm cái gì hả? Mày đừng có mà nỏ mồm nhé! Tao chả đả động gì đến nó thì thôi, tự dưng mày chửi tao cái gì hả? Bố con điên!

to Hiền:NF nói tao bao giờ thế?Ở đoạn nào mày?Mà nói về chuyện gì đấy.Mà sao mày ko để tóc hồi trước đẹp hơn đấy

hiii thôi để tóc này cho ít ng yêu thôi xinh quá nó cuồng nhiệt nhiều mệt lắm đấy
haaaa
tao thích chửi mày thế đấy v đ gì ko nhỉ mày chưa bao h nói nó thế sao hâ buồn cười quá đấy

fu.ck hixhix, có thế này thôi thì liên quan d' gì đến tao đâu nhỉ?? :-/ sao lại đổ tội tao thế, mày cũng nên nghĩ lại là mày chat với cả con H và nói cả đến chuyện con Mai mà, mày nhớ lại đi thôi, ko sao tự nhiên con H nói mày thế làm gì? Mà tao cũng nhớ một hai lần chat với mày cũng nói về con Mai mày nói nge cũng k o được lọt tai cho lă'm thì fai?, tao thì tao cũng chẳng nói làm di` đâu, liên quan đ' gì tao đâu, còn con H no' loi' kệ ***** nó, but tao cũng thấy
mày
khing nguoi ` qua' :-j

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên