NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khiếp Thu Vân mơ kiểu gì mà hãi thế! Dạo này tớ lại bị mất ngủ mới điên chứ! đêm ngủ cứ chập chờn... chán hết cả người!
Hôm kia vừa chuyển nhà rồi Nguyên Phương ạ, bao giờ ngươi chuyển ???
Sang cái nhà mới rộng rãi thoải mái, meublée đầy đủ nữa chứ ^^ nhẹ cả người!

Hớ hớ lần sau chị em mơ gì cứ kể nhé để anh em còn kiếm tí !!!

Đợt này có được nghỉ không Vân?
Mà hôm nào lại chat nữa nhé

Máy tính của Mai béo đang bị hỏng nên hết đú được rồi :p! Thế thằng Ì mày hỏi thăm gì bạn Mai để tao nhắn lại cho!

Máy ko phải bị hỏng đâu .Nhưng nó connect như dỏ hơi thôi.Máy báo là mạng yếu .Cứ connect đc rồi lại mất thôi 8-}
Cả nhà xem ảnh em đi .Thông cảm một chút vì mặc qao rét cho nên trông béo thế thôi :)) .Chứ qao eo thi phải biết ;;)

nhìn ảnh rồi, béo thì ko nói nhưng mà quả tóc thì hơi bị .... ( ko biết nói thế nào cả :p ) sao ko làm thế nào cho nó gọn ghẽ một tẹo, trông cho đỡ già ??? người ko cao thì ko nên để tóc dài quá, lại còn xõa ra Mai àh ^^ ( chân thành !!! ) ^^ nhưng dù sao trông cũng ko khác nhiều nhỉ ^^ ko béo lên là tốt rồi :) đứa nào sang đây xong cũng sợ béo lên mùh!

+kinh kinh, dạo này forum đông quá nhể, nhưng sao toàn con gái thế

thế nó mới buồn chứ ! hehe , Lâm mày về VN chưa ? nếu chưa thì bao giờ về ???
p/s : mà có thèng DA, sao mày lại bảo là toàn con gái? khổ thân nó hĩ hĩ

Chị em xủng bô thêm cho con Còi là : " Cái mặt mày nhìn đã thấy vô duyên rồi nói gì chữ kí ! " .Con Còi này con gái lớn 18,19 tuổi rồi mà cứ giả vờ như lớp 7 lớp 8 í .

Tao là tao rất kết mấy quả chữ ký của thằng D.Anh nhộn ko chịu được :)) Mày dạo này thế nào rồi hả D.A?

Thôi từ giờ tao gửi lời chào tạm biệt các bạn ở HAO nhé! heheh Tao đi tu đây chuẩn bị bị lock nick rồi ;) Bạn ĐV bạn í bảo là lớp mình mất dạy đến nỗi ko ai coi ra gì, nghe vui ko?
Đứa nào cần liên lạc với tao thi cứ nháy nick YM nhé! nnpfantastic86

ui zời duyên thắm ! f2 mà mất dạy thì lớp nào ngoan thế ? đấy là lý do làm sao mà tao ghét đăng kí nick từ đầu! mệt ko chịu được ! lớp nào mà chẳng thế; đứa nào mà chẳng như nhau, chẳng qua f2 sống thẳng nên mới bị nói này nọ, lũ còn lại lại chẳng rứa! chẳng qua chúng nó là lũ giả nai, hãm thế!
thế nào là ko coi ai ra gì? đây có phải là publik đâu ? box f2 thì f2 nói với nhau, có nói thế chứ hơn thế cũng có sao đâu? ở ngoài publik ko chịu được thì đừng vào ! fức tạp !

to DA : con Fương nó có làm gì đâu mà nói thế ? tính nó thế! với lại ... chắc tại .... nó .... còi thật ! :D thế nên nó bé tẹo, "trẻ con" là phải :D ( xét đã ) :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên