NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mới đến mà đă chơi vui thế rồi hả ML.Hôm trước tooi đi cùng bà nhà tôi cũng đi trên đường đến chỗ bọn bà đấy .

Ồ mọi người bi h đông đủ phết nhỉ.. Thiếu mỗi người iu NK của tao... Lâu không gặp nhớ bạn quá thôi... ML sao một đợt biến đi đâu thế, chẳng thấy mặt mũi đâu cả... hehef bọn tao đang nghi ngờ không biết mày với thằng NK làm j mà mất tăm... Mày không được ỉ lớn bắt nạt thằng bé đâu nhé... Đến là khổ.. chắc tao fai thi lại môn Toán rồi.:D

tao nào dám bắt nạt NK thân iu của mày hehehe đừng lo!
đợt trước vào đọc bài của mọi người chăm chỉ nhưng lười đăng kí nick, vì cái hội quản lý này lắm nhọt quá mất thời gian :D thế nên đọc xong lại out, có trả lời được đâu!
bây giờ validé xong rồi thì vào post đấy chứ !
Bon courage NP !!! hy vọng ko fải thi lại nhá ;)
To Mai : ờ Amiens này cũng xấu xí lắm, như dở hơi ý, hội mấy đứa ở Grenoble trông có vẻ hoành tráng lắm! Đợt vừa rồi cũng có du lịch được đâu mà nhiều, đi mỗi pari chơi Noel với lại đón giao thừa xong là về amiens đi học lại đấy thôi! Về vụ nhà cửa thì đang ở cùng coloc toàn con trai vì ban đầu ko có lựa chọn khác ( quen biết ai đâu, có người giúp thì bảo thuê đâu thuê đấy ! ) bây giờ biết rồi thì chuyển qua cái nhà khác sống cho thoải mái ! đơn giản chế chui ^^
Mấy đồng chí ở nhà sao ko thấy ý kiến ý kọt gì nhể ??? mất tíc đâu zoài ?
To Đệ : bạn NK thì miễn bàn rồi, nói chung có quá nhiều cái để mà shock ! ví dụ ngay sáng nay, 8h sáng tự nhiên đã nghe thấy tiếng tụng ở dưới nhà rồi, ko thể ngủ tiếp được nữa ! ( vẫn đang vacances mà, nên ngủ hơi muộn ko sao ) :D đợt đầu bạn ý còn ngồi thư viện đọc sách, đến lúc người ta vào đuổi mới chịu về cơ mà :))

Bạn Mai Linh nhắn Nk cho bạn Nguyên Phương hộ cái! Bảo nó là ở nhà nó đã hơi leng keng rồi, bây giờ nó thế thi cẩn thận kẻo điên mất, heheh, điên vì học là tẩy chay ngay khỏi danh sách F2 nhé!

Vãi đái, hôm nay làm bài như cứt! Mai lại thi 2 môn! Ôi dã man quá! Chắc thi lại rồi!

Thế hả !Thấy mọi người bảo Paris Noel đẹp lắm.Noel cũng định lên đấy .Nhưng ở nhà chơi cũng vui cho nên ko lên.
Mà hôm Noel trên Paris có bắn pháo hoa đúng ko.
Grenoble ở đâu thế nhể ?
Ở Rouen này cũng đẹp lắm .Đến đây mà chơi.Mà tuần sau có đc nghỉ ko?

Hic, chào quí vị, lâu rồi không gặp. Chúc năm mới vui vẻ + may mắn và... au revoir :D.

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Bạn Mai Linh nhắn Nk cho bạn Nguyên Phương hộ cái! Bảo nó là ở nhà nó đã hơi leng keng rồi, bây giờ nó thế thi cẩn thận kẻo điên mất, heheh, điên vì học là tẩy chay ngay khỏi danh sách F2 nhé!

Vãi đái, hôm nay làm bài như cứt! Mai lại thi 2 môn! Ôi dã man quá! Chắc thi lại rồi!

Quá muộn rồi NP àh vì nó điên thật rồi mà ^^ sáng nay đang nằm nghe FM trên giường tự dưng nghe những âm thanh chói tai từ nhà dưới vọng lên, thò cổ ra cầu thang, hóa ra bạn Ngọc Khánh nhà mình đang hát một mình trong phòng ( như mọi ngày :)) ) mà đã thế chỉ toàn đĩa nhạc tiền chiến mới akay mình chứ ! đau hết cả người !

to Mai : uhm thì cũng đẹp nhưng mà nói chung là cũng ko có gì đáng kinh ngạc lắm !
Pháo hoa thì chỉ bắn đêm giao thừa thôi!
Lần trước cũng nghĩ đến chuyện đi Rouen thăm các bạn , nhưng mà tuần sau nghỉ 1 tuần thì chuyển nhà mới cho nên chắc ko đi được, tuần sau nữa thì đi VOUEL, sang nhà đứa bạn chơi :) chẹp, thời gian biểu cứ gọi là chật ních :p
Rouen chắc là đẹp hơn amiens đấy ^^ vì nói chung amiens này chẳng có cái khỉ gì cả!
( trong khi post bài thì thấy bạn Khiêm nhảy vào YM hỏi han mình ==> shock, lâu rồi ko thấy mẹt, bạn ý bảo bị bắt nhập ngũ, vừa trốn ra xong, ko hiểu thật hay đùa )

Khiêm nhập ngũ á! Hay thế!
Hoàng tử đi đâu vội thế! Sao lâu lắm tớ ko thấy ấy online để hỏi han vài chuyện. Lúc nào online thì gọi tớ nhé! :p

:)) chắc là nó đùa thôi, gớm, các cụ nhà nó có mà cho nhập ngũ khối ý !
Bạn hoàng tử từ lâu lắm mới thấy xuất hiện nhể ^^ mất tích trên cao nguyên thế! mà cái avatar của bạn thì cứ fải gọi là nhể !!! ^^ hâm mộ !

này dạo này thằng Tường lở đâu rồi í nhỉ? Từ hồi nó tí tởn với em Nina thì cả 2 đứa đấy đều mất tích 1 cách kỳ lạ! heheh Hình như thằng Tường lại được làm lớp trưởng đấy!

NP đổi avarta rồi à.Sao ko để cái cũ?A mà hết tuần này tớ được nghỉ đến 19 mới đi học cơ.Mà chẳng biết 19 la thứ mấy nữa

uh, nhìn ảnh thằng kia chán rồi thì đổi chứ sao! :)) Đang thích Lexus nên để avatar thế! Ôi Lexus đẹp dã man, bao giờ mình mới có 1 cái nhỉ?

Ê này cả lớp, nêu nắm mơ thấy người chết thì có sao không nhỉ? Mấy hôm vừa rồi tớ cứ toàn nắm mơ thấy hết bạn này của mình chết đến bạn khác, kinh không chịu được, đến lúc tỉnh dậy mới biết nó chưa chết.

Này tao nhìn lại vẫn thấy ảnh của bọn mày chụp với Duy đẹp thật.Có MP,ML,Thanh Vân với con Hiền đấy

chữ ký thằng D.A nhộn vãi! :p
Thu Vân nằm mơ kiểu gì kinh thế! Có tớ trong đấy ko thế? heheh chắc là ko!

Một đứa bằng tuổi mình, một người sinh năm 81, tùy chọn .

thằng Tường bây giờ học ở đâu mà lại được làm lớp trưởng tiếp thế??? mình thông tin con vịt bầu quá, cứ tưởng là nó ở nhà ôn thi lại ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên