NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai ơi em có ai gửi thư ko? Có đứa nào gửi quà SN cho em ko? Đi chới suốt ngày chẳng học hành gì kiểu này về đến thi lại mất :((

sao mà chọn chuyến tàu về muộn thế.Ngày hôm sau tớ còn ktra toán nữa .Lại còn về muộn.Chia buồn là ko có quà mà cũng changr có thư gì cả .Tớ đã tạt qua nhà ấy 3 lần rồi

Hiền cứ gạ tớ cho mượn nick lên đây, bảo là không đăng kí được

Tớ với NP thì nhiều từ xưng hô lắm.Lúc thế này lúc thế kia tùy vào hoàn cảnh.NP nhể!Mà tù hồi sang đây tớ chỉ chat với mỗi MP là nhiều .Chẳnng thấy mặt Hiền be_i_dun nhà mình đâu cả.

salu cả nhà, bây giờ hội khỉ đột kia mới validé cái nick, lâu vãi núa !!!
Cuối cùng cũng post bài được. Từ khi đi hôm nay mới cập nhật thông tin được. Bạn Ngọc Khánh vẫn khỏe và học hành chăm chỉ hơn bao giờ hết ... nói chung là ko còn gì để nói , chẹp !!!
Chúc cả nhà năm mới zui zẻ, sức khỏe và tình iu nhá ^^
hehehe giao thừa fáo hoa và cocktail en bar vui cứ fải gọi là !!! Anh em ở nhà hoành tráng ko? sao ko thấy kể lể gì ?
a +

Ng Thu Van đã viết:
Ôi sắp thi rồi, chán quá
:)>- cố gắng lên nhá TV, học hành chăm chỉ thía, lo gì!! Tớ thi cử xong từ trước Tết nên cũng thoải mái hơn 1 tẹo. Tuần này Ngọc Khánh cũng thi đấy, thấy học từ sáng đến đêm, kinh người !!!
Đang ngủ, 4h sáng, nghe thấy dưới tầng hai rì rầm rì rầm như ma ý, fát khiếp Bật đèn cầu thang nhìn xuống hóa ra thấy bác Ngọc Khánh nhà mình đang học bài, như tụng kinh !
thôi cố gắng lên bạn nhá :) b-)

hehehe bienvenue bạn ML cái nhỉ! ML với NK là đen tối lắm bọn mày nhể? Chúc năm mới ko đứa nào phải thi lại heheh!

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
hehehe bienvenue bạn ML cái nhỉ! ML với NK là đen tối lắm bọn mày nhể? Chúc năm mới ko đứa nào phải thi lại heheh!

merçi merçi (^_^)
có gì đen tối đâu, siêu trong sáng chẳng hết hehehe gớm bon chen nói chuyện một lúc là bạn ý ý kiến ngay " cho tớ học bài " ==> đen tối ở đâu thế ? [-x <== ban NK là chỉ có học thôi ! khổ lắm cơ ! mà đúng là học y như bạn ý thì cũng vất vả khó khăn thật ! chẹp thằng bé bé thế mà khổ 3:-o

Ôi giá mà em cũng chăm học được như anh NK thì giờ em ko khổ thế này! Đúng là vĩ nhân F2 có khác heheh! Thằng này chính ra phải tống cổ sang F1 mới đúng!

chẹp, còn rất nhiều điều fát hiện vĩ đại nữa ^^ nhưng nói chung là cuối tháng nì em chuyển nhà rồi ... fải rời xa bạn NK :p :D nói chung để học được như bạn NK thì ... nghe thời gian biểu nè : mỗi ngày chỉ cho phép mình ngủ 4 tiếng, tính thời gian theo đồng hồ, khi nào mệt thì ngủ một tí thôi, còn lại thì học học học, đúng giờ mới được ăn, để chuông đồng hồ, reo một cái là đi ăn. có khi vừa học vừa ăn ^^ liệu NP có theo được chế độ nì ko ? (^^)

heheh em theo được chế độ đấy em đã ko béo quay cu lơ như bây giờ !

hehehe chẳng cần nói đến vụ béo hay gầy, chẳng đủ sức khỏe mà học như thế ý chứ! có khi vào viện cấp cứu lâu rồi! mà công nhận sao cái thèng nì nó giỏi thế ko biết được! bố mẹ thì cứ bảo con mua điện thoại đi cho bố mẹ liên lạc, con thì cứ tiếc tiền lên tiếc tiền xuống, thế mới khổ chứ!!!!

Ôi mai thi rồi Lạy trời con an toàn qua cơn hoạn nạn này! Lạy trời con vừa đủ điểm đỗ, con ko phải thi lại là con sướng lắm rồi!
Cho thằng NK làm bạn với Hương còi f1 được đấy!

vãi lúa NK học thế thì cứ gọi là nhất lớp mất thôi
không còn ai trăm bằng NK được nữa

Kinh nhỉ!Nhà mình dạo này cũng đông đủ phết.Chị MLinh mãi mới thấy liên lạc với mọi người nhể.
Có gì mới nữa thì kể cho cả nhà đi .Mà sao đang ở cạnh chỗ NK mà lại chuyển nhà.TRên đấy đẹp lắm ko để dịp nào Mai đến đấy chơi

À mà NP về cái là lên 4rum luôn hả .Thế đứng đợi bú hay phải dắt bộ về.Hâm hít,hôm nay đi học tưởng kt toán cuối cùng thì hỏi ra thứ năm mới kt.Điên thật!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên