NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To MA: Có biết anh Tuấn với anh gì ý nhỉ, quên mất tên rồi, đại khái là 1 anh nữa, học kiến trúc Luminy không ?

yeah bọn mày được nghỉ Noel chưa
dù chưa đến ngày nhưng cũng như là nghỉ rồi
tao chỉ việc vác cặp đến lớp thôi còn hết thứ 6 là chơi thả cửa

hehehe sao máy biết là ko đủ độ thấm hả Vân dê. Công nhận từ hồi sang đây tao láo toét quám bị nhiễm vãi nọ vãi kia của con Tâm lớp Hóa heheh!
Hí hí thứ 7 tuần này la tao ở Đức rồi sướng quá! MERRY XMAS CA NHA NHE!
Bác Dung con cô Mỹ đúng ko nhỉ? Cứ vào topic F2 vô tư :p! You're welcome!

cô Mỹ là cô nào thế??? Dậy bọn mày năm lớp 12 ah???? tết âm lịch này tao về VN, hè không về nữa, ở đây có đứa nào về tết không???

Mày về lắm thế hả Đức! Cô Mỹ dạy GDCD hồi lớp 10 í ko nhớ à?

Cô Mỹ chủ nhiệm lớp A3 à?Thấy lớp đấy quý cô Mỹ lắm.Tao chẳng sướng gì được nghỉ Noel cả.Nghỉ xong lại phải thi luôn.Mà sao nó thi lắm thế ko biết nữa

Anh Tuấn cao cao đúng không , anh ý học cùng khóa với tớ , có chuyện gì không ?

Ai cơ? Anh Tuấn là đứa nào hả MA? Sry, máy tao điên quá nên disc liên tục ko chat được với mày!

To MA: Không phải, anh ý không cao, anh Tuấn bị mất một răng cửa ý, hihi. Chắc ấy không biết vì anh ý cũng chẳng biết ấy. Chẳng có chuyện gì cả, chỉ hỏi xem mọi người có biết nhau không thôi.(Câu bài ý mà)

anh hùng xạ xăm
thần đinh đại hiệp
Xưng bá một vùng
Từ đầu Đội cấn
Đến cuối Đội cung
Phi đinh thập chưởng
Đinh sắt đinh nhôm
đinh bằng inôc
đinh vít đinh ốc
đinh dài 3 phân
.......
đinh gì cũng phi
bách phát bách trúng
trăm lốp đi qua
trăm lốp thủng
ngàn xăm đi qua
ngàn xăm rách
giờ đang ở đâu
cho tôi hỏi thăm
tình hình bơm vá
@[smiley: Hello: [36/36_1_39]]@[smiley: Smile: [36/36_1_1]]@[smiley: Hammering: [3/3_2_10]]

Chúc mừng Đệ đú vào forum , tao té đây .Nhường chỗ cho mày , từ nay tao sẽ không lên đây nữa , chào F2 . :> .

bố thằng Thụy nói phét vừa thôi,,,,tao về tết đơn giản là tao không về hè nữa, bọn mày mới sang nên còn đang thấy hạnh phúc, chứ thử về đi rồi xem bọn mày còn muốn sang lại nữa không,,,,,,,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên