NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihi Đệ dạo này cũng đú đởn vào 4r kìa hehe, dạo này học hành vợ con thế nào rồi Đệ, mà nick YM của mày là gì :-/
ôi zoi` F cũng theo Vân thôi, đời thật là nhục /:)

To MA: Thế gọi là "nhát" à, hô hô...
Có cái Vi lớp P1 đang ở Marseille đấy, tớ có địa chỉ của nó mà

Chán quá, hôm nay bùng học buổi đầu tiên...
Ơ thế NP chưa bisous được thằng nào á, tớ bisous 4 thằng rồi đấy, đẹp trai cực, trình cao không?
Mai béo dạo này ăn nói kinh phết

To NP: Ôi giời, thích thì cứ đội mũ, ở bên này đừng có ngại

Hôm nay gặp MA xui quá, đi học muộn thế là chẳng dám vào lớp...

To Thu Vân :Chúc mừng sinh nhật nhé.Sao lên sớm thế ,ko chờ tớ đi học về rồi chat cùng.Mà nó bảo sao mà ấy ko được làm titre đấy .
Mà lớp minhg mấy đứa sang đây rồi mới sinh nhật ý nhỉ .Sinh nhật ở bên này thì buồn lắm mà.Ai cũng bảo thế cả.

sinh nhật ở đây sướng chứ mày
sinh nhật được bisous sướng thế còn gì lại có cả bánh ngọt ăn nữa chứ

nguyễn minh anh đã viết:
Sao biết , tao không đi chơi chỗ mày đâu Lâm, chỗ tao tao còn chưa đi hết , có gì đợi năm sau , hè này tao cũng bận rồi b-)
hehehe hè M.Anh bận đi chơi với tao rồi, tao đặt chỗ trước rồi nhé M.Anh, cấm mày đi đâu hè này, ở yên ở Marseille nghe chưa heheh!
nguyễn thanh mai đã viết:
Thằng Thụy dở hơi mày ko có việc gì để nói hay sao mà đi" chọc gậy bánh xe" thế hả
Cám ơn bạn Thụy đã góp ý nhưng tao ko cần nghe .Tao khẳng định dù ko có thằng nào bisous đi chăng nữa thì chưa đến lượt chúng mày.Mà chỉ có con trai lớp mình chê con gái điệu thôi(chắc tại điệu hết phần của bọn mày chứ gì).Mà viết có như thế thôi mà cũng kêu ca.Đúng là bọn mày còn hơn đàn bà
HHHmmm đứa nào nõi xấu bạn Thụy thế? oánh chết giờ! Bạn Thụy rất là đáng yêu nhé, bây giờ tao mới phát hiện ra! M.Anh tết ta lên đây chơi đê!

Có đứa nào biết download mấy bài Linkin hát với Jay-Z ở đâu ko nhỉ? Hay vãi đái, hay quên chết luôn!

Phương đen dạo này mạnh mồm quá , tao nhát lắm , đừng tấn công thế ;;) .Tao bị Hiền đô dọa là đủ rồi mày ! :))
Hè này tao sẽ dẫn mày đi chơi Marseille cho biết , lúc khác mày dẫn tao đi chơi Rouen , ok ? Hè này nhớ đấy , tao không quên đâu .
Còn Tết ta là dịp nghỉ đông đúng không , để tao xem thế nào đã ( xem mình còn mấy đồng nào : 1 ,2 ,...... ) :> , có thể sẽ đi được đấy , có thể.

TO THU VÂN
:
Sao tớ cứ gặp ấy là thế nào 1 trong 2 đứa cũng gặp xui thế nhỉ .Lần trước vừa bị controleur tóm xong , lần này đến ấy .

TO cả lớp :
Đứa nào có ý kiến gì về cách xưng hô ấy tớ của tao với T.Vân thì tao giải thích luôn nhé , bọn mày cứ gọi tao là ẤY thì tao sẽ trả lời là TỚ thôi . :* .Ở đây chẳng có chuyện gì cả :)) :)) :)) .

To Mai ủn .

Tao thể theo thắc mắc của mày đã hỏi ý kiến các đàn anh kiến trúc .Tao thuật nguyên văn nhé .
Boy 1 : Mẹ , con nào thế , xinh không ? (không , bình thường , béo , còn em thấy xấu)
Mày định giết tao à, sao lại giới thiệu cái của như thế , ***.
Boy 2 : Bạn em hả (vâng ) , nghe như ca sĩ thế ( vâng, nó nghĩ nó là sao )
Anh không chơi với sao được , chói lắm , hà hà .
Boy 3 : Mày thôi cái kiểu xưng hô của nợ ấy đi , nghe buồn nôn quá ( boy này bị trả lời theo kiểu mai )
Có cần tao hỏi thêm không Mai ??????????? Khặc khặc .

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Hay vãi đái, hay quên chết luôn!

Tự nhiên hôm nay lạc vào đây, đọc một hồi mới thấy là em NF vãi .... nhiều thế :))

to MA: Cám ơn mày đã đi hỏi ý kiến mọi người /:) .Nhưng mày thử nghĩ lại xem lúc mày kể cho mọi người mày kể với giọng ntn mới được.Cái đó còn tùy thuộc nhiều thứ lắm .
Được rồi ,bọn mày định nói tao điệu thì tao điệu đấy thì sao.Điệu là việc của tao chẳng liên quan gì đến mày cả.
Thêm nữa cứ như con Phương nói thì chúng mày như thế còn lâu mới có bạn gái được . =D> =D>
To cả lớp .Bạn MA lúc ở nhà thì bị bọn nó bắt nạt nên chẳng dám ho hoe .Bây giờ sang Tây mới mạnh môm thế đấy.Thể hiện bản chất thật của mình mà. :)) Thế cung tốt thôi.Nhưng sang nước ngoài mà nhất là Pháp nên học văn minh của Pháp thì hơn .Nó tôn trọng phụ nữ mà.Nên học cái tốt mà theo ;Đừng học cái xâu [-x .

Chỉnh sửa lần cuối:
hihihihihi... Vui quá nhỉ... Các bạn ở bên Pháp thì phải iu thương nhau chứ,,,thế mà lại lên 4r nói xấu nhau thế này, thày Liêm có dạy chúng mày như thế không cơ chứ... Đáng buồn lắm nhưng thôi cứ tiếp tục đi :)) ... Tao cũng chẳng còn sức để khuyên can chúng mày nữa.. hĩ hĩ đời thật sầu thảm ... Ước j tao được ở bên đấy để "sướng" giống Thu Vân...

hihih đầy là NP nó còn kiềm chế rồi đó chứ không thì cái khoảng ... cũng không đủ độ thấm cho nó đâu anh à hehehehehe..
to NP mày sang pháp rồi có khác...khặc khặc... bản chất bộc lộ... khi không có những người bạn tốt như tao...;))

nguyễn minh anh đã viết:
Đứa nào có ý kiến gì về cách xưng hô ấy tớ của tao với T.Vân thì tao giải thích luôn nhé , bọn mày cứ gọi tao là ẤY thì tao sẽ trả lời là TỚ thôi . :* .Ở đây chẳng có chuyện gì cả :)) :)) :)) .
>> thằng minh anh ko ai đánh mà cũng khai nhé, đã có ai thắc mắc gì đâu nào, có tật giật mình hehe

nguyễn minh anh đã viết:
To Mai ủn .

Tao thể theo thắc mắc của mày đã hỏi ý kiến các đàn anh kiến trúc .Tao thuật nguyên văn nhé .
Boy 1 : Mẹ , con nào thế , xinh không ? (không , bình thường , béo , còn em thấy xấu)
Mày định giết tao à, sao lại giới thiệu cái của như thế , ***.
Boy 2 : Bạn em hả (vâng ) , nghe như ca sĩ thế ( vâng, nó nghĩ nó là sao )
Anh không chơi với sao được , chói lắm , hà hà .
Boy 3 : Mày thôi cái kiểu xưng hô của nợ ấy đi , nghe buồn nôn quá ( boy này bị trả lời theo kiểu mai )
Có cần tao hỏi thêm không Mai ??????????? Khặc khặc .

>> mày mang bạn mày ra làm trò cười thế à, đàn bà quá minh anh ơi b-)

to NF: mày thử vào www.yeuamnhac.com/music xem, trong đấy cũng nhiều nhạc QT lắm, nhưng nge online thì nhiều còn download thì hình như fai? tìm:-/, ko vào www.blackmoont.com i', công nhận là hay nhờ``` =D> hay vãi đái, hay quên chết he he he

to anh bndung: anh dũng dạy giao thông ở đâu hả anhD, có ở Thủ đức ko anh, em nhờ ti' hehe

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
hihih đầy là NP nó còn kiềm chế rồi đó chứ không thì cái khoảng ... cũng không đủ độ thấm cho nó đâu anh à hehehehehe

Hix, nhiều thế cơ à, bái phục NF :))

Nguyễn Mai Phương đã viết:
to anh bndung: anh dũng dạy giao thông ở đâu hả anhD, có ở Thủ đức ko anh, em nhờ ti' hehe

Anh vừa nằm trong Thủ Đức mấy tuần, từ đấy đi ra trường SP của em cũng gần thôi, hôm nào giao lưu đê, tháng 4 tới này anh lại vào đó mấy tháng

Cả nhà F2 cho vào đây hóng hớt với nhé, HAO này ngoài VC ra thì chỉ còn chỗ này là được nói năng thoải mái thôi :D

To Thanh Vân :Đừng nói chứ mày.NP sang đây với tao đấy .Mà Thu Vân sang đây "sướng " gì thế.Kể đi.
Anh BND là ai thế ạ.Anh phải tường thuật đôi chút về bản thân thì mọi người mới biết chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên