NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao bọn mày toàn nói chuyện gì vớ vẩn thế
Chán vãi hàng ra luôn.

Ừ, chat đê, nhưng mà phải hẹn giờ chứ
YM của tớ là nuage_1312

Đề nghị Duy Anh nói tử tế, ít nói bậy thôi nhé! Tớ đã tôn trọng, không tham gia topic của lớp bọn ấy, nhưng mà thấy nhiều lần quá, nên tớ phải vào nhắc 1 lần :)
Bye bye.

Vigin là một trung tâm văn hóa : có sách báo , truyện , và cả phim ảnh , ca nhạc trò chơi nữa , không biết nên gọi thế nào cho chính xác vi ở Viet Nam không có cái này , mới lại đây hình như là tên riêng của công ti .Ở chỗ tao có 1 cái , và tất nhiên là Paris cũng phải có rồi , chắc tại mày học chăm quá không chịu đi thăm quan nên không biết thôi.

Cái đấy thì tùy chỗ nó gọi thôi như ở chỗ tớ nó gọi là fnac.

Đỗ Việt đã viết:
Đề nghị Duy Anh nói tử tế, ít nói bậy thôi nhé! Tớ đã tôn trọng, không tham gia topic của lớp bọn ấy, nhưng mà thấy nhiều lần quá, nên tớ phải vào nhắc 1 lần :)
Bye bye.

Ngạc nhiên chưa :eek: =D> bạn việt đi fap' ăn fai? cái gì mà tự nhiên đáng iu đột xuất thế nhỉ =D> ờ mà ko, đọc đi đọc lại vẫn thấy việt đáng yêu thật, chuyện gì đã xảy ra với bạn đỗ việt của chúng ta /:) lạ lùng quá b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Việt người nhớn lắm mà , xem điểm chất lượng thì biết , cao vất vưởng, không biết bạn Việt của chúng ta bây giờ đang học ngành gì nhỉ ?? /:)

fnac khác , virgin khác , nó cũng giống kiểu Carrefour khác , Géant khác , ED khác , Auchant nữa , mặc dù tất cả đều là siêu thị cả , gà quá , gà hơn cả mình [-x :))

Ôi vãi đái, hóa ra topic lớp mình vẫn bị soi hàng ngày! Ở chỗ chúng mày cũng có cả Fnac đúng ko? Vào Fnac mà nghe chùa cũng được! Mà sao Nhã ơi mày ăn gì mà hỏi câu dơ hơi thế! Yahoo mà còn phải đưa link à?

Thế tuyển bóng đá lớp mình đá đấm thế nào? Có thắng bọn kia ko hả D.Anh?

Tao điểm chất lượng 0 đây này hehe, chắc là tại bạn í nhìn tao ngứa mắt quá nên bạn í cho tao điểm chất lượng 0. Minh cứ phải câu bài nhiều nhiều, cãi nhau nhiều nhiều thì mới được điểm chất lượng cao thì phải?
M.Anh mày đang online à? Nick mày là gì thế cu?

MA như thế là cũng đi chơi hết rồi nhỉ!MA sang đấy có người wen ko?Thế TV làm titre thế nào rồi.

chiều nay biết tin em lấy chồng ,1 thằng thanh hóa xấu trai nhưng lắm tiền. CÒn anh uống cho cạn 1 chai,quyết xông vào đám cưới,quyết dành lại được em

à lắp nhạc cái bài "nhà em có hoa vàng trước ngõ ..." vào nhé

Hờ hờ con Tuyết cấn dạo này ca hát nhảy múa ác quá nhỉ mỗi tội đá nhật vẫn ngu,chưa phải đối...Hôm nọ đèo mày về xa vãi đái ra.

Khà khà Tuyết ơi đổi lại như thế này này : Nhất lốp nhì săm,thứ ba đinh sắt !!!

DA nói đúng quá .Khá khen cho DA.
Còn thằng cấn ,tao đã không trêu đén mày ma mày cứ trêu tao thế hả.Thôi được rồi đấy .

Mới cả thằng Khánh lớp mình có hay hát chứ đâu hát hay .Hay hát nhưng vẫ chán mà.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên