NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phải có tittre mới mua được di động chứ, vì tớ định mua cái forfait

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Tao ở gần Mainheim, chả biết được, để tao sang đã rồi xin xỏ lên thủ đô sau heheh. Điện thoại của mày là gì hả Giang béo, để tao sang còn liên lạc dược chứ
so dien thoai cua tao la 01724684716 neu goi tu Phap thi them dau 0049 nua. Con so nha la 03098196896. Day, co gi khi nao may sang thi lien la.c!

Chúng mày nghe Linkin hát với Jay-Z bài "Dirt... Shoulders" chưa? Hay vãi!
Sao Thu Vân ko đi làm titre đi? Thu Vân dở hơi câu bài hới nhiều nhé!

Chúc mừng SN Minh Anh nhé! Tự dưng nhìn mấy cái dòng thông báo Sn ở HAO thấy tên MA nhà ta to đùng, hehehe!
Tiện thể thông báo luônm sắp SN tao chúng mày nhớ tặng quà nhé 11/12!!!! Thu Vân là 13/12 à? Nhớ tặng quà nhé chúng mày!

Mua di động cần gì phải titre cơ ?Ấy cứ đến bảo là nó bán ngay cho ấy chứ .Như bạn hương với BL các bạn ý làm thế mà?
MA với Tv học cùng trường à?Cũng chúc mừng sinh nhật MA luôn nhé!

Mua di động cần gì phải titre cơ ?Ấy cứ đến bảo là nó bán ngay cho ấy chứ .Như bạn hương với BL các bạn ý làm thế mà?
ủa hôm nay sinh nhật mày hả MA tao không biết sao không nói cho bọn tao ?
Chúc Mừng NHật Sinh thằng chó
Chúng mày nghe Linkin hát với Jay-Z bài "Dirt... Shoulders" chưa? Hay vãi!
Sao Thu Vân ko đi làm titre đi? Thu Vân dở hơi câu bài hới nhiều nhé!
mày download ở đâu chỉ tao với tao nghe thì mới biết là hay của mày như thế nào chứ
Chúc mừng SN Minh Anh nhé! Tự dưng nhìn mấy cái dòng thông báo Sn ở HAO thấy tên MA nhà ta to đùng, hehehe!
Tiện thể thông báo luônm sắp SN tao chúng mày nhớ tặng quà nhé 11/12!!!! Thu Vân là 13/12 à? Nhớ tặng quà nhé chúng m
sinh nhật mày còn lâu mà
uh đâu cần titre đâu bạn tớ nó chưa có titre nhưng nó vẫn mua đó chứ

Chỉ cần có justification de domicile thôi! SN tao sắp rồi còn gì!
Mày thích nghe nhạc lên Yahoo, một đống!

báo cho cả nhà là nhà Mai đã lắp net rồi .Loay hoay mới xong .Đúng là Kỹ thuật lắm chuyện.Bây giò thì co thể thường trực được rồi

Chán vãi lìn.....
Sáng nay đi đá bóng lũ lớp mình với cả mấy thằng cva , lâu lâu không vận động mệt đíu chịu được.
Con Thụy hôm nay sinh nhật hả, thế có "xin xiền chị Phượng tổ chức sn không " ???

sao con Phuong den chưa đủ tuổi thành niên mà cũng xin được titre à, lạ vậy ?

Cám ơn mọi người nhé , đa tạ , đa tạ ...
Ở bên này mới biết thế nào là cô đơn , hôm nay tao bỗng thấy nhớ nhà quá, muốn khóc quá ....

con trai thì không nên khóc đâu!Nhưng khóc tí cũng chảng sao cả.Nhớ nhà thì gọi điện đến bạn Mai nói chuyện cho đỡ nhớ.Mad nick mày là gif ý nhỉ MA.Cho cả lớp nick luon nhé.Là mdvotulu.Hay ko?

Tớ chưa có di động nhưng gọi cố định cho tớ cũng được : 0491775301

Ê, làm titre phải có bao nhiêu trong tài khoản ý nhỉ ?
Tớ chưa làm vì có trục trặc với ngân hàng ý mà

Vì tớ đổ séc 3000€ của bạn thế là nó bảo đây không phải là tiền của tớ nên nó không chứng nhận cho mình, huhu

Mai với NP có đi làm thêm không, Noel Mai đi đâu ? Xuống đây với tớ không, nhưng mà hơi xa quá nhỉ, chắc không được ...NP sang Đức Noel à ?

MA bây giờ ở đâu ý nhỉ ?

TV lên YMchat với tớ đi.Nhà tớ có máy rồi nói chuyện được nhiều hơn .Mà làm titre thì phải có 4600 e trở lên.Mà đầu điện thoại ở Mars. giống ở HN thế?Noel chắc không xuống đấy được đâu tốn tiền tàu lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên