NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mịa nuôi chúng mày ăn hại tốn cơm tốn gạo quá,Ăn nói phải tưng bừng lên chứ...
Hờ hờ thằng Thụy dâm có câu "Phương đen" nghe được đấy,đáng khen.
Thằng Đệ dú xệ láo vừa thôi nhé, chưa chào hỏi anh là không đượpc đâu đấy, liệu hồn muốn anh đè ra cạo râu không hả ?

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
18/12 tao sang Đức, bạn Giang bủm có thời gian đàn đúm với tớ ko nhỉ? heheh
Mùng 2/1 tao về Pháp, 3/1 thi! Chả biết có học hành để ôn thi ko nữa . Kiểu này chắc chết nhăn răng rồi.
Mẹ ơi ở đây rét quá, nhưng mà may nó ko có tuyết!
hehe, mày sang 18 a, 23 tao mới được nghỉ Noel. Mà mày có lên Berlin ko hay chỉ ở Frankfurt thôi, nếu không lên Berlin thì làm sao ma gặp nhau??? Bảo cô mày cho lên thăm thủ đô đi. Hehehe, tao cũng nghỉ đến mùng 3 mới đi học. Nếu lên được thì yên tâm, tao dẫn mày đi chơi. :))

Trích dẫn bài viết của nguyễn minh anh:
bọn con gái lớp mình như lìn chứ như nào nữa thế mà cũng phải hỏi
Ai nói có vấn đề gì không vậy ?,cái chính là có đúng không, mà hình như đây cũng không phải là ngọa ngôn .

Hờ chị em đau hết rồi mà để bọn con trai lớp mình nói thế này à. [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao ở gần Mainheim, chả biết được, để tao sang đã rồi xin xỏ lên thủ đô sau heheh. Điện thoại của mày là gì hả Giang béo, để tao sang còn liên lạc dược chứ

Tu cho tao len Berlin co xa ko? Tao mat hon 100€ mua ve tau sang day, neu mung 3 ma tao ko phai thi, tao di mat bay mat co 60€. Me oi, xot tien qua nhung thoi du don di choi thi phai chiu thoi chu biet lam sao duoc hehehe

Hom qua tao vua phai lam exposee = tieng Anh xong, meo ca mat, duoc 13/20 sung suong heheh, con Huong duoc 12,5/20!!! Lam xong dung la nhe ca nguoi. Nay, tao phat hien ra la may dua lop minh sang Phap, moi dua theo 1 nghe khac nhau. Hay that! Bon F1 hau nhu ca lop deu Science Eco het!

Thu Vân chưa làm được titre cơ à?Lâu thế ?Bọn tớ ở đây là sinh viên cho nên nó cho làm nhanh lắm .Không làm titre nhanh không đượ giảm tiền nhà sớm được đâu.
To Nhã :ở đây không có chuyên xem phim chùa đâu.NP sướng toàn được đi ăn chùa ,xem phim chùa tại bà nhà tao tốt.Bà ấy làm bánh rồi cho đi xem phim đấy mà .

To Nhã :tại bạn không nhiệt tình cho lắm cho nên noel nay bạn Mai quyết định không lên Paris nữa.Thế Giang voi ánh co sang Pháp không ?

Con Mai bùng học online ở đâu thế? Mai béo trả NP 20 euros để tôi đi photo đây! Hết bố nó tiền rồi, nghèo quá!

Quên mất nhỉ.Np láo quá đấy .Không ra dáng lớp triwowngr gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ có còn làm lớp trưởng nữa đâu! Thôi về gặm bánh mì đây, đói quá rồi! Mai béo sửa máy đi, NF xuống Sotteville tá túc chat chùa hehehehe

đề nghị bọn con Phương đen với Mai ủn thôi không nói chuyện riêng vớ vẩn ở đây nữa đi, bọn mày lên yahoo mà nhắn tin , vớ vẩn .

Gét đwéu trịu đc.

Can ban o truong tao dung chua ko chat duoc Yahoo nen danh phai len day chat vay, thong cam nhe! :p M.A voi Thu Van co hay gap nhau ko? Bao gio chung may duoc nghi Noel?

Kinh nhi?MA voi TV co chuyen roi?Hai ban o cung vung nhau thi di choi voi nhau duoc day nhi ?
To NP t odang dung may o truong ,cham oi la cham ma con co may tu doi nao roi .Ho ccho minh dung .

Noel là nghỉ tất cả mà mày sao lại có chuyện nghỉ khác nhau được ???
17/12 là nghỉ rồi sướng quá

ờ, 17/12 tớ cũng được nghỉ Noel, nhưng là thứ sáu nên bạn bè phải đi làm hết, chẳng biết đi đâu ?

To MA : Em đấy là người Pháp hay Việt ? Tớ quen mấy em Pháp, Liban và cả Rệp nữa, có thích thì đây giới thiệu ?
Địa chỉ: 51 rue Jean Mermoz 13008 MRS (8è étage)
Mà mượn sách thì hẹn ở trường cũng được, tớ chỉ có sách Vật lý 12 và Physique billingue
Tớ hay ăn ở Resto-U, nhưng ở phòng khác (có 2 phòng) vì tớ toàn mua sanwich ở cái quầy ngoài cùng ý, xong vào đấy ăn
Mấy lần tớ vào trong ăn với mấy đứa bạn, 1 lần nhìn thấy cái anh đi cùng ấy ở trên xe buýt ý, nên đoán chắc ấy toàn ăn ở phòng trong .
_______
Tớ vừa mới chọn ngành Lý xong, ặc ặc, ai cũng bảo khó
Kể từ học kì hai tớ chỉ học Toán với Lý thôi
à, Dương biết điểm KT chưa, hôm qua tớ vừa biết điểm kt toán xong, 15.5/20 đấy, hihi

Tớ cũng quen mấy người kiến trúc bên Luminy nhưng cũng có bao giờ gặp nhau đâu, trường rộng như thế ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên