NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hớ hớ em Mai "còi" dạo này ăn nói dễ thương ghê nhỉ, nghe mà lạnh cả người !!
Mà em Mai còi đã duyệt bài thơ của anh THE ĐINH tặng chưa ???

Chán vãi, chúng mày toàn nói chuyện linh tinh,chả đâu vào đâu cả. Thế con Phương bây giờ mày làm gì rồi? Định thi gì năm nay?

Tao đến chơi cả 3 ngày cơ không chi mỗi thư 6 không đâu .Tao đi chơi mà.Trường mày thì tao đến thăm làm gì .
To DA Sao mà lạnh cả người cơ?Mai đọc rồi nhưng khổ nỗi chẳng hiểu gì cả.Thế tình hình bạn DA thế nào rồi?
To NP ,CN đến nhà tớ bà nhà tớ cho đi xem phim đấy .Bà ý bảo bà mời cả ấy nữa.Có đến thì báo trướ cho tớ nhé

Hâm thế đã thế học nốt đi đỡ mang tiếng là ở nhà .
Thu Vân ơi thế ấy không có cả điện thoại bàn lẫn di động à.Chán thế

Tức nhỉ .Lúc mình lên mạng được thì chẳng có ai lên .Chán thế

Cong nhan la cai forum nay cang ngay cang chan ,tao phai ham no len moi duoc .
To HIEN do : Sao chui bay kinh the ha ,thang MA no cung hien lanh cho gi dau ,chang qua no thay may tu te voi no nen no tu te lai ,co qua co lai thoi .May tao khong biet nen xep vao loai gi nua Hien oi ,trai gai hay pede ,deu khong phai ,chac la loai H (viết tắt của Hiền). Nói gì nũa nhỉ ,tao cũng chang may khi len cái forum nay nen tao dung chung nick cua no thi có làm sao, ý kiến à .

Thang de noi hop y anh day ,anh em minh cung phat bieu , thực tế là ,trong lớp mình không có đứa nào được coi là con gái , trừ Bình .Đúng không anh em .
To Nhã : Số điên thoại của tao là : 06 24 588 583 , nhưng mà tao không có số điện thoại của mày .

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Chán vãi, chúng mày toàn nói chuyện linh tinh,chả đâu vào đâu cả. Thế con Phương bây giờ mày làm gì rồi? Định thi gì năm nay?

Bố Phương đen, mày thì nói được chuyện gì tử tế chứ
Chỉ được cái gọi điện thoại làm phiền người khác ,hồi trươc tao đã nói 1 lần rồi ,thê mà mày lại còn gọi điện cho con Nhã nữa ,thật là .
Mà còn chuyện học hành nữa chứ ,than thở vừa thôi , nhàm quá mày ạ.

Không biết NOEL năm nay làm gì đây .............. :-?

Thang de noi hop y anh day ,anh em minh cung phat bieu , thực tế là ,trong lớp mình không có đứa nào được coi là con gái , trừ Bình .Đúng không anh em .
To Nhã : Số điên thoại của tao là : 06 24 588 583 , nhưng mà tao không có số điện thoại của mày .
số của tao đây 0677274541
Noel hẹn nhau đi chơi không mày

chúng mày điên hết rồi ở cùng bên fap thì nói chuyện qua điện thoại lên đây hỏi han nahu làm gì tốn chỗ
mà chúng mày ko đc chửi bậy ko nói mất dậy ko tao chửi tung lên đấy
ô hô thế chúng mày nghĩ con dai lớp mình cũng đàn ông hả ko có đâu ngoài tao ra
hơ hơ hờ
tao goi dien cho con nhã buôn chuyen nhé lúc nào mày có nhà
cả thu vân nữa hiiiiiiiiii hiền đợi vân nhá

ehehehhe Hiền máu nhể.... Thằng Thụy mày chửi con gái bọn tao thế à... thần tượng sụp đổ rồi.. Thụy hiền lành ngày xưa biến mie nó đâu rồi...

Hien !May goi dien buon voi tao di !May tao het tien roi nhung cung nghe duoc .Ma tao thay moi nguoi bao goi dien internet sang day cung chi may 400 vndong thoi goi thoai mai bon may a.Goi di ,o ben nay buon lam .Di dau cung noi tieng Phap .Chan khong !

To Mai béo: Có, đi xem phim chùa đi luôn!
To M.A :Tao gọi điện cho con Nhã bao giờ, tao có gọi điện cho con Nhã đúng 1 lần, tao có thừa tiền đâu mà buôn, chỉ có em Mai hay gọi điện thì thầm to nhỏ với Nhã thôi.
To Nhã: Nhã ơi, 17/12 tao lượn Paris đấy!

Tao mới quen được 1 bạn Tây ko đẹp zai lắm nhưng cũng ok, bạn í tên là Cedric, tóc nâu, mắt nâu hehe. Đáng iu cực, suýt nữa tao ở cùng nhà với bạn í! Tiếc quá! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
[To Mai béo: Có, đi xem phim chùa đi luôn!
To M.A :Tao gọi điện cho con Nhã bao giờ, tao có gọi điện cho con Nhã đúng 1 lần, tao có thừa tiền đâu mà buôn, chỉ có em Mai hay gọi điện thì thầm to nhỏ với Nhã thôi.
To Nhã: Nhã ơi, 17/12 tao lượn Paris đấy!
[/quote]
17/12 là bao giờ lúc đó đã nghĩ Noel chưa mày

híc híc chúng mày được tí tởn với nhau sướng nhỉ... Bi h tao đang fai vắt chân lên cổ để thi mấy cái môn dở hơi GDQP với Triết... học nhiều vãi cả đái.. Không hiểu có thi nổi không nữa đây...Thôi chúc chúng mày đi chơi vui vẻ... có gì hay ho gửi quà về cho bọn tao cái nhể..

hô hô hô gọi cho mai luon nhưng tao gọi internet thì mày cũng fai dùng dịch vụ đấy cơ
bây h tao thách thằng nào dám chửi bậy đấy thử xem trình chúng mày có bậy thì có bậy bằng tao ko
thằng nào còn chửi bậy vô văn háo ở đây thì cả hàng cả hang cả hốc nahf mày ko yên đâu đấy nhớ đây
heeeee gửi mail cho tao số đt của chúng mày đi rồi tao thử xem có gọi đc ko và gọi vào lúc nào nữa chứ thế nhé ok bbbb

Nói tiếng anh như gió, gặp từ khó ta bắn sang tiếng Việt.

2) Học, học nữa, học mãi, đúp... học tiếp!!!
Học, học nữa, hộc máu.

3) Xăng ..có thể cạn, lốp... có thể mòn, nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi

4) Nhà sạch thì mát. Bát sạch tốn xà bông.

5) Bạn có thể là anh hùng nếu bạn tên là Hùng và bạn có 1 đứa em
Bạn có thể là bác sĩ mà không cần học nếu bạn tên Sĩ và có 1 đứa cháu

6) Bọn này đúng là càng lớn càng... nhiều tuổi.

7) Ai bảo chăn trâu là khổ, tôi nay chăn nàng còn khổ hơn chăn trâu

8) "Em nai vàng ngơ ngác
Quần chết bác ngựa săn"

9) Cá không ăn muối cá ươn
Con không ăn muối.....thiếu iot rồi con ơi.

10) Trông bạn quen quen, Hình như tớ ...chưa gặp bao giờ

11) Ai cũng giữ lời hứa nếu họ còn nhớ đã hứa những gì

12) Chúng ta đang có tất cả nếu chúng ta đang có 1 vật có tên là "Tất cả"

13) Hâm mộ mọi phụ nữ thì là hội chứng Ðông Gioăng, chỉ hâm mộ 1 phụ nữ thì đó
chính là Ðông Ki Sốt

14) Bom nguyên tử là phát minh để ....kết thúc các phát minh khác

NP đi xem phim thì đến nhà tớ ngủ thứ bảy luôn đi .Nhớ đem theo điện thoại,cổng USB nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên