NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà sao toàn bọn con gái nói chuyện đâu đâu thế nhỉ ,không hiểu thằng khiêm khờ bao gio mới duoc sang phap nhể ,chac con cho o nha nó chăn hai ong ba gia ghe lam

con thang Nha khong len tieng ,chac tai cai forum nay thoi qua roi ,khong biet noi gi cho no thom len thoi ,dm

các bạ.n ơi số dt new của khánh là 7538638 lâu rồi ko lên xin fep d.c ha't 1 bài gu*i? tăng. ngừoi iu bênfa'p : "nhà mai co' dylan trc cửa, tường đầy mảnh chai ,chó ngao ai dám vào.nhà khánh cuối con đường Thu.y Khuê ngõ sâu đèn lại tối lũ nghiện thường vào cho*i , tuôi? mai giong nhu hoa moi no nhieu thang RGV đòi đưa đón chân Mai .Trách chi anh chỉ mỗi wave ta`u ,lốp mòn vành laị me'o lấy gi` ma` đe`o mai." mỏi tay qua' ko co' người cổ vũ ko hat' nu*a~ thang Thu.y con thay bai hat bo sang tac the nao`

Thế nickm Trần trường giang là thằng nào? Khánh Cấn hay Tú Khiêm? Bọn mày chửi bậy kinh quá đê!
Nhã ơi, mày ko nghe di dộng à để con Mai nó gọi cho mày mấy lần ko được.
Con thằng Thụy, tao là con mày bao giờ, bà nhắn tin cho mày lại con lắm chuyện, nhắn muộn bà đi ngủ rồi! Thụy mày dùng gì? SFR hay Orange hay Telecom, hay...? Mà có thuê bao ko hay là dùng card? Tao dùng card của SFR

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi tao tốn tiền điện thoại quá, tốn tiền tình phí, gọi buôn nước ngoài nhiều vãi đái, hết tiền rồi!
SN Hiền hôm nay hả em, chúc mừng mày nhé, chúc em thêm tuổi mới gặp nhiều zai mới hehhe.
Con Vân với con MF lặn kinh quá đấy! 7/12 tao thi môn đầu tiên rồi mà bây giờ chưa học chữ gì, ôi mẹ ơi con muốn về nhà!

NF học ngành gì í hả? Tớ học Eco/gestion mention Science Économique.
Sao tự dưng lại phải học Luật dân sự nữa cơ chứ! Chả hiểu gì cả, ngồi học như vịt nghe sấm, bùng học bét nhè hêhh!

ơ minh anh ng iu cũ là nói bậy hơi bị nhiều hoo thế mới fai thông cảm cho nỗi khổ bị lock nick của tao vì tội chửi bậy
hê hee h ko đi tăng 2 đc hiền fai đi 2011 nhà tầhy liêm iu quí vân đi hông
heeee tao chửi tằhng minh anh trc đấy chửi ít thôi để dành cho tao chửi với chứ hô hii

Thôi không đi đâu.. chúng mày cứ đi với nhau đi....hehe :)) Tao dạo này ngoan đạo rồi,,, không đi chơi bời nhiều nữa...
To Hiền: Dù qua rồi nhưng mà tao vẫn chúc mừng sinh nhật mày.. càng nhớn càng đáng iu.. duyên dáng...hehhhe :D

làm thêm bài nữa nào cám ơn vân h chả cần duyên dnags mà đã ối dai chết duyên dnags nữa để làm gì híu hsi

đệ đú có thấy tao viết không mày, mày thấy bọn con gái lớp mình thế nào hả mày?Nhận xét thật thà xem nào!

tao ko fai mai fuong tao la hiền đô đây taop ko thù ko oán với mày nhưng mày chửi mất dậy quá tưởng ngaon ngoan bây h mới fat ra ah
con gái f2 giống ocn trai thôi
mà chúng mày lập thêm nick đi dùng chung dùng động khó chịu
tao chả qua ko đc dăng kí thôi
chúng mày ko đc chửi bậy lớn rồi fai ngoan chứ

làm bài nữa cho nó bằng chị bằng em chứ nhỉ
hi hi fuong ơi có tao dùng nick mày câu đc nhìu bài đó nhé hee

tu bay gio thang de voi tao dung chung 1 nick day nhe bon may
Hello đệ ở nhà vẫn khẻo chứ
thằng đệ hay thằng MA đấy
đệ đú có thấy tao viết không mày, mày thấy bọn con gái lớp mình thế nào hả mày?Nhận xét thật thà xem nào!
bọn con gái lớp mình như lìn chứ như nào nữa thế mà cũng phải hỏi

Nay thang Nha kia, may dong cham roi day nhe, may thich gay chien tranh a? Nha ngu the, vao lop thi bat tieng di, so gi ma so, sao nhac may lai bi chung no treu ha may?
De bay gio hoc dau roi ha De? Sao chung may lai fai dung chung nick?

Tinh hinh la Tam di sap sang Paris nhe, lop minh sap sua lap hoi o FR duoc roi day hehehe, chung may cau bai vai dai, de tao cau voi chu

Ặc ặc lâu 2 không vào thấy một lũ hâm hâm nói chuyện với nhau đến mà chán luôn.
Chẳng thấy các con cưng Thụy Cấn khuấy động nhể .Tao chơi trước nhé : ỊT Ụ chúng mày <lũ giống đàn ông lẫn giống đàn bà...>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên